Hỏi đáp Massage Mộc Linh. Đường số 7, tên lửa. Bác nào đã đi chợ xin ít trải nghiệm

Lượt xem: 1,263

mrbanana

Tập Sự
Bé Thích Massage
19/10/23
Chủ đề
0
88
67
Hcm
0 ₿
Nhà gàn đây mà giờ mới biêt massa này..hóng luôn , t hay đi bên thiên lạc vanh đai trong, massa tốt, e đi quen có đụnb chạm, e khác thi không

• Like
Điểm cảm xúc: DeCon93

hazuki

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/10/22
Chủ đề
1
30
28
TPHCM
0 ₿
Khúc góc Tên Lửa - Trần Văn Giàu á mấy bác. Chỗ này do L tách ra từ T.M, bài vở, phục vụ thì theo T.M, N.Y; còn bày trí thì theo Q.N 137.
Mình đi quen cũng mấy lần, nhìn chung chất lượng tốt, có mấy cái ghi điểm như tủ để đồ có khóa + túi da đem vật dụng cá nhân theo lên phòng. Mới nên các bạn nhiệt tình, thân thiện, em lễ tân nam dễ thương.
Khách thì do mới chủ yếu khách quen nên giờ ae đi trải nghiệm cũng hợp lý

• Like
Điểm cảm xúc: gk09som and DeCon93

mrbanana

Tập Sự
Bé Thích Massage
19/10/23
Chủ đề
0
88
67
Hcm
0 ₿
Mass khoẻ hay mệt

• Like
Điểm cảm xúc: DeCon93

hazuki

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/10/22
Chủ đề
1
30
28
TPHCM
0 ₿
Mô hình từ T.M - N.Y Q11 qua ae, sắp tới chắc cũng có mua 10, mua 5 tặng . Chỉ thêm chỗ decor theo Q.N 137. À thêm đồng phục đẹp hơn, cửa phòng thì có ô ngoài nhìn vào. Ae đi khỏe nhiều chắc rõ về kiểu này rồi

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Ở đây có vuốt lướt lên bẹn vs bìu không bạn ta
Mình rất thích dụ dỗ bồ người ta ngồi sát lại vuốt dái cho mình. Cảm giác rất phấn khích và toại nguyện.

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Vậy chổ này sinh sau đẻ muộn mà không bắt nhịp được xu hướng rồi.
Quán chay chỉ đông dc vài ngày trong 1 tháng. Người ăn mặn lâu lắm mới thấy lãn vãng chổ bán đồ chay.
Không vuốt lướt thì nhắm sao có khách trời.
Cũng hơi chán há

Khánh Cao

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
20/12/23
Chủ đề
0
4
3
Bình Tân
0 ₿
Tuỳ người thôi bác ơi, ng đi ms khoẻ vẫn đầy đó bác, e thì thích ăn chay cho tịnh tâm kkkk

hazuki

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/10/22
Chủ đề
1
30
28
TPHCM
0 ₿
Em nghĩ theo ý muốn của L và thợ còn ít chủ yếu mấy chị em thân nhau bên TM và QN qua làm nên hiện tại sẽ khó có gì thêm, tương lai thì chưa rõ.
Nhiều khi đang nằm thưởng thứcthứcq mở mắt ra thấy L nhìn từ cửa phòng dô =))