Gò Vấp lần đầu trải nghiệm luxury 69 vui vẻ cùng em 06

Lượt xem: 507

lukencuc

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
86
33
0 ₿
Nay có dịp nhậu nhẹt với mấy anh ngay đường dương quảng hàm , ăn uống no say thì ông anh mình khởi xướng tăng hai đi massage giải rượu rồi về đỡ bị bế , từ chỗ nhậu thì thấy gần nhất là cái luxury 69 , chui lên diễn đàn mò giá thì rẻ vãi đái thế là anh em đèo nhau ập vô luxury

phòng ốc với cách trang trí thì sáng sủa sạch sẽ , ưng à lễ tân cũng nhiệt tình , mình tiên phong chọn trước , pic liền bé 06 đáng iu mà nhìn ẻm trong bộ y tá hồng hứng thiệt chớ

về bé 06 face ấn tượng , mình dây
v1 hệ cam nhưng căng mịn nhìn là muốn cắn cho miếng hà
v2 thon gọn
v3 mịn ,mướt ,lại trắng bóp bao ghiền
v4 hệ nước , húp không kịp

mình đang xông thì em bước vào với nụ cười xinh tỏa nắng với dáng không thể ngon hơn , nhìn mà nước miếng mình không kìm được mà tuôn rơi , em ngon quá tâm trí đâu mà xông tiếp nữa đành chui ra hun miếng cho bõ ghét , mà người em thơm ghê không biết em sài nước hoa hay sữa tắm gì mà mình mê mần nghiện mùi đó nên cứ đè ra hít hà hoài

Phần tắm bồn thì mình vô tắm xíu rồi ra không ngâm mấy , sợ mất mùi trên người em , lên giường em bắt đầu bài massage khỏe , em làm đủ bài , đúng lực đúng huyệt nên người mình thoải mái hắn

sảng khoái người thì em vô luôn bài trườn thái , trườn mặt sau rồi đến mặt trước kết hợp với bàn tay ma thuật mà đụng vô thằng nhỏ miếng thôi đã có đà bắn rồi nhưng em biết dừng đúng lúc nên còn trụ được

Tiếp đến là màn nuru , em nhún khí thế vừa nhún mà vừa lick ti mình làm mình nổi hết da gà nhột gần chết , mình kêu em vô thế 69 luôn đi anh chịu hết nổi rồi em vô luôn hất thẳng v4 vào mặt mình , chu cha chưa đụng mà nước quá trời nước , càng liếm càng ra nhiều mới chết , em nhiệt tình bú thằng nhỏ, chiếc lưỡi dẻo nên em có những màn uốn lượn khiêu khích thằng cu rất phê , rồi mình cùng giơ cờ trắng mà bắn hết vào miệng em

lúc về còn được em khuyến mãi cho nụ hôn tạm biệt , nó mê gì đâu
tic có mấy anh em tài trợ nên không đề cập
tip bằng vé