Q.10 lần đầu trải nghiệm 512 và 552 ở PA

Lượt xem: 884

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Massagevuive

Tù Binh
Banned
15/4/24
Chủ đề
2
15
10
HCM
0 ₿
Hôm qua chủ nhật không ngờ là có điệp vụ nên mình nt cho mod Lục Aka lấy nhiệm vụ ở quận 10 thì được cái code free onsen ở PA nên mình đi trải nghiệm thử. Mình chọn phòng onsen với giá tip 900k.
Đây là lần đầu t đi trải nghiệm massage PA. Đọc review thì thấy 512 được nhiều người review, số đo 3 vòng trên hình ổn nên t đặt e nó. Tới nơi thấy 512 tận mắt thì sự thật nó hơi phũ phàng. Không biết xưng hô sao dù mình trên 30 mà nhìn 512 mặt già như gần
40 vậy nên hơi ngượng sợ xưng anh em nó không đúng. Hàm răng thì rất xấu nhìn cái là hết hồn muốn teo chym, răng rất không đều còn xỉn màu nữa. không hiểu sao trên diễn đàn đánh giá 512 cứ như tiên nữ vậy. Còn cái nữa là vùng da ở bụng nhăn nhó dạng như da bụng phụ nữ lúc mới sinh con vậy hoặc là một người nào đó giảm cân nhiều trong một thời gian ngắn nên vùng da bụng không đàn hồi kịp để lại làn da nhăn nhó nhìn rất là tội. Gặp 512 vài phút hỏi vài câu thì mình quyết định đổi qua 552 do em nó cũng được nhiều review trên mạng với quản lý báo lúc đó chỉ có 552 là rảnh.
552 thì nhìn trẻ trung hơn, khuôn mặt nó hơi cứng một chút do pttm chắc cũng nhiều nên ko có nét tự nhiên. Vòng 1 phải nói là rất to tuy nhiên vòng 3 nó ko to bằng nhìn hơi lép vế so với vòng 1. Em này thì khá thấp, cao tầm 1m57-1m58 theo cảm nhận của mình và e cũng nói cao tầm đó trong khi lúc mình hỏi thì tiệm massage nói 552 và 512 đều cao trên 1m6 (512 chắc cũng ko tới 1m6). Về dịch vụ thì e này massage khỏe và massage mệt đều nhiệt tình chịu khó làm. Em dẫn mình vô bồn tắm lấy ngực e chà lên người khá là kích thích, em tắm kỹ cho mình rồi dẫn mình lên giường (cái giường ở đây nó hình tam giác khá là lạ).
Lên giường e matxa khòe tầm 20 phút cho mình cũng khá ok, chắc cũng 6-7đ so với mấy chỗ matxa khỏe thuần túy. Matxa mệt thì e làm miệng nhiều sau đó chuyển qua dung tay do mình lâu ra. Thư giãn tầm 30-40 phút thì mình cũng ra.
Xuống dưới lễ tân ăn mỳ gói với uống nước yến (ít có chỗ nào có). Ngồi nghỉ xíu rồi xách xe đi về. Nói chung là 1 trải nghiệm cũng tạm ổn.

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Dạ PA RELAX sr anh vì sự cố đáng tiếc này. Anh cho em xin lại thông tin anh đến cơ sở ngày nào lúc mấy giờ để em check lại ạ... Do lễ khách nhiều với em nhiều việc nên anh thông cảm em sẽ khắc phục thỏa đáng cho anh trai sau 48h tới ạ.

Massagevuive

Tù Binh
Banned
15/4/24
Chủ đề
2
15
10
HCM
0 ₿
này đâu sao đâu a ơi, do 512 ngoại hình khác với những gì mô tả trên review với trên hình mà mình đã đổi qua 552 dịch vụ ok mà.

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
51
1,679
1,354
31
0 ₿
Đã đọc qua, thấy bác review cũng chân thật. Cái kết cuối cùng cũng có hậu nè kkk:3onion15:

dautu

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/7/20
Chủ đề
0
13
3
0 ₿
512 thấy review nhiều thật, vậy tính ra mấy cha kia quăng boom ko hả ta

Boyup

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/1/24
Chủ đề
0
1
0
36
Hcm
0 ₿
Chốt lại 512 thế nào các bác, định book 512 giờ hoang mang quá

Kenjuro

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/4/24
Chủ đề
1
22
7
Tp.Hcm
0 ₿
đọc cái bài nghe toxic vãi, ông đi không hợp không có nghĩa là những người khác đi cũng vậy :9onion26: ,đừng đem cái suy nghĩ của ôg đi đánh đồng hết như vậy

dautu

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/7/20
Chủ đề
0
13
3
0 ₿
tôi thấy chủ thớt cũng viết bài theo cảm nhận mà ta? sao lại gọi là toxic nhỉ? mà bác có trãi nghiệm 512 chưa ?

Massagevuive

Tù Binh
Banned
15/4/24
Chủ đề
2
15
10
HCM
0 ₿
ủa những gì tật mắt chứng kiến nói ra là không đúng? t viết bài nói về ngoại hình của số 512 có sao nói đó chứ có phải là nói cảm nhận gì ko? những bài viết về số 512 có mô tả ngoại hình đúng ko hay chỉ nói lên vài thế mạnh như vòng 1 to mà ko đề cập lên những cái khác? đánh đồng nghĩa là t nói những câu như "ktv ở PA chắc ai cũng thế", hiểu tiếng việt chứ?

Kenjuro

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/4/24
Chủ đề
1
22
7
Tp.Hcm
0 ₿
tui có qua P.A trải nghiệm rồi, mà kiểu đi trải nghiệm dịch vụ chứ không phải đi soi từng cọng lông chân như cha thớt này :2onion27: , thích nhìn lựa trực tiếp thì qua bên Queen bên Q.1 mà chơi, bên đó gọi mấy ẻm lên phòng cho lựa trực tiếp đó

• Like
Điểm cảm xúc: dautu

Kenjuro

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/4/24
Chủ đề
1
22
7
Tp.Hcm
0 ₿
chứ trong bài viết sao ôg lại ghi cái câu “ không hiểu sao trên diễn đàn đánh giá như tiên nữ “, cái này do ôg tự bịa ra chứ làm gì có bài nào nói 512 đẹp như tiên nữ, họ khen ở cái dịch vụ mà bé đem lại ok chứ nếu là người thì sẽ có khuyết điểm chả ai hoàn hảo cả nha đồng chí

Kenjuro

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/4/24
Chủ đề
1
22
7
Tp.Hcm
0 ₿
còn nữa : hiểu tiếng việt hok???, t kêu là đừng đánh đồng suy nghĩ có nghĩ là ôg đi ko hợp ko có nghĩa là người khác cũng ko hợp… thông não chưa ??

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,147
2,285
1,324 ₿
LAK sẽ khoá bài viết 48h để cơ sở tìm hiểu sự việc và có câu trả lời đến member