Gò Vấp Lần 2 trải nghiệm môn ms mệt cùng bé sbd 06 [Code bóng đá 9/3].

Lượt xem: 1,189

Tứ A Ca

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/2/24
Chủ đề
4
48
15
Q12
0 ₿
Nhờ đứa em Rasford thực hiện thành công quả pen quyết định nên mình được cầm tấm vé free Osen đến với ms Ánh Dương. Đồng thời cám ơn BQT đã tạo sân chơi cho anh em có cơ hội sở hữu những tấm vé free này.
Trở lại câu chuyện, hôm nay sau khi làm về, thì chạy qua cso để trải nghiệm. Tại đây, lễ tân sau khi giới thiệu sơ lượt các loại vé, thì mình show ra game code và được check in tại đây vs vé Osen 2 (90p). Để phần ktv, lễ tân báo là chỉ còn bé 06, nên mình okay luôn, coi như có duyên vs bé này.
Xong, mình được locker dẫn lên phòng vip 5, và được hướng dẫn các phòng xông hơi. Sau khi vào phòng xông tầm 5p thì bé vào. Bé mình dây, thân hình cân đối, mặc bộ đồ đỏ sexy chào mình rồi hai ae nói chuyện một xíu trong khi chờ nước.
Rồi chuyện gì tới cũng sẽ tới, em trút bộ xim y màu đỏ xuống để lộ body quyến rũ của người con gái gen Z, mời mình vào bồn để anh em cùng tắm tiên. Trong bồn, lúc thì bé dùng V1 mềm mại của mình trườn qua trườn lại, cạ cạ núm vú vào bé kiu, lúc thì em đá lưỡi từ dưới lên đầu ti, lúc này mình vừa khám phá v1 của em, vừa nằm hưởng thụ cảm giác phê phê. Được một lúc, hai ae ra khỏi bồn tắm, bé lau khô người mình và lên giường làm ms.
Về phần khỏe, cũng đấm bóp, đá nóng các thứ, cũng gọi là tạm chấp nhận khi đi loại hình này, mình không đặt nặng vấn đề này.
Về phần mệt, mình ấn tượng vs chiếc lưỡi của bé, chiếc lưỡi như có ma thuật, đi tới đâu là như có luồng điện chạy tới đó, nó đã. Rồi bé dùng v1 trườn tới lui, núm vú bé cạ cạ bé kiu nữa, ôi nó đã lắm ko biết nói sao. Do thằng em mình thuộc dạng nhạy cảm nên sau một lúc được bé mân mê, thì nó cũng sổ mũi. Xong hai anh em đi tắm lần nữa rồi mình nằm ôm em, lấy hơi gái, chứ fa cũng lâu rồi. =))
Đánh giá sơ bộ thì:
. CSVC: Ổn áp.
. KTV:
+ V1: Mềm, real, vừa tay.
+ V2: có ít lipit nhưng vẫn ngon chán.
+ V3: Không to nhưng đánh vẫn sướng tay =)) (mình đánh yêu vài cái thôi vì sợ bé đau).
+ V4: cắt tỉa gọn gàng.
Bé 06 đối với mình thì tạm hài lòng về dáng người mình dây, cân đối, chiều ý khách, còn lại là do mình non quá nên chưa rà trúng đài em nó, mình nghĩ bé phù hợp vs mấy a hoạt ngôn, mặn mà hơn mình.
Tic= free.
Tip= Vé.
Lễ tân+ locker= 100k.

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Chúc mừng em đã đến bộ môn nghệ thuật đỉnh cao.
Sao ko có đoạn bé bj dạt dào cảm xúc hở kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Tứ A Ca

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
945
435