Hỏi đáp Làm gì để cuộc vui được "an toàn"?

Lượt xem: 866

Tứ A Ca

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/2/24
Chủ đề
4
48
15
Q12
0 ₿
Chào các đồng chí!
Tôi là người mới, muốn tìm hiểu các biện pháp để có một cuộc vui "an toàn", vd như trước khi các bé Bj, thì mình có thể đề nghị bé đeo bao cao su miệng cho cậu bé hoặc bé súc miệng bằng nước súc miệng không? v.v.....
Các bác chia sẻ kinh nghiệm với nhé, cám ơn!

• Like
Điểm cảm xúc: tapchoi123

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Thường các bác sẽ xúc miệng trước, rửa và kiểm tra cu, còn chuyện đeo BCS thì tui ko rõ là các bé có chịu ko.

FristTime

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/1/23
Chủ đề
13
233
115
tp hcm
0 ₿
bcs thì chắc ko rồi bác vì cái bao nó hôi vậy mà, với bác đeo thì còn gì cảm giác nữa, còn súc miệng thì có nhé, mình thấy có mấy bé có mấy bé ko, nhưng gần như là 100% chỗ lớn là bé sẽ súc miệng sau khi hành sự xong, nghĩa là bé nào kỹ thì muốn cho bác xem lúc làm thôi. Nên nêu bác dạn miệng thì y/c em ấy súc miệng trước - bác có thể gợi ý như là nước súc miệng đâu rồi nhỉ để anh súc miệng hồi khám phá em rồi đưa em ấy rồi lựa lời nói thôi

• Like
Điểm cảm xúc: Tứ A Ca

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Có, mấy chỗ uy tín các bé luôn súc miệng và bắt mình súc miệng. Thường mấy bé nào dụ mình súc miệng là sẽ có tiết mục cháo lưỡi. Ông nào từ chối thì miễn ăn cháo.
Còn đi mấy chỗ massage cỏ hay HTGĐ thì miễn, chả súc gì ráo, nên mình ớn lắm.

THOR MASSAGE

Tập Sự
Nhập Môn Massage
27/1/21
Chủ đề
0
169
61
0 ₿
HJ thì đỡ rủi ro hơn chứ BJ thì hên xui dù súc miệng hay ko súc , nếu mình kỹ thì sau khi mấy ẻm BJ xong mình rửa thật kỹ lại bằng xà bông hoặc ddvs năm cũng đỡ hơn chứ vẫn có tỷ lệ rủi ro nhé.

• Like

TheGame

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/3/16
Chủ đề
7
320
72
35
0 ₿
nếu “an toàn” của bác thì chỉ là HJ rồi sờ mó các kiểu cho nhanh ra là xong, muốn cuộc vui hơn tý xíu thì bú bình bonus nhẹ cháo lưỡi, ở các cơ sở lớn uy tín các bé cug giữ mình cũg sợ còn hơn bác nhưng vì cv nên phải pv khách hàng thôi, đi chơi ko phải lúc nào cũg an toàn, “an toàn” trong mức cho phép thì mình tự quyết thôi

• Like