Bình Thạnh Lại đi wax lông cu - Kat QL13

Lượt xem: 4,083

babycockvn

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
9/7/23
Chủ đề
6
201
107
Saigon
0 ₿
Dạo này bên My đang ngại khách nam nên cảm thấy không thoải mái. Do đó mình thử đi chỗ khác Wax lông cu.
Dạo chơi trên phở bò thì thấy bên Kat ở QL 13 có nhiều em ktv trẻ đẹp nên xác háng tới làm.
Bên đây cơ sở cũng nhỏ nên không có phòng riêng, ở ngoài thì 1 bàn làm nail, ở trong thì 3 giường để làm mi và làm lông. Quá là bất ngờ khi mà vô làm lông cu mà nguyên bầy nhân viên nữ ở ngoài, bên trong 3 giường chỉ kéo màn che các giường với nhau chứ không có che trên đầu. Không biết khi có khách nữ thì sẽ sao ta? 1 trãi nghiệm thú vị cho bác nào thích nhiều gái xung quanh .. hhe.
Trước khi làm thì được phát cho cái váy để thay, mà lúc làm thì cũng kéo hết lên.
Do không có phòng riêng nên cũng ngại tâm sự nhiều với em ktv. So với bên My thì giá cao hơn xíu nhưng tay nghề wax thì tốt hơn, canh độ nóng của sáp tốt hơn, wax và nhổ lông cũng ít đau hơn. Khi wax dái thì tay xoa xoa dái cũng phê phê. Nhưng điểm trừ là em ấy lại mang bao tay nên không có nhiều cảm giác.
389k, bo tròn 500k mà em ấy ngạc nhiên, chắc làm cho khách nữ không có tip nên được tip em ấy cũng hơi bất ngờ.
Bác nào có chỗ wax cho nam mà ktv trẻ đẹp với cho sờ bên ngoài thì chia sẻ nhé.

• Haha
Điểm cảm xúc: ludieukhang

babycockvn

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
9/7/23
Chủ đề
6
201
107
Saigon
0 ₿
Mới hỏi chủ tiệm là không có phòng riêng thì khách nam khách nữ làm chung thì sao?
Bạn chủ trả lời "da bên e nhận khach nam riêng nữ riêng ko trùng khung h nên a yên tâm ne"