Tân Bình La lết, la liếm cùng 79 Savi

Lượt xem: 796

Doi La The Thoi

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
8/12/20
Chủ đề
15
158
59
0 ₿
Lâu lắm rồi mới sắp xếp được thời gian đi thăm mấy bé, điểm đến lần này là Savi, lên camapro lấy ngay cái code, sẵn tiện chat cùng cơ sở xem có bé nào đang trống vào lúc 16h không, thì được cơ sở rep ngay còn được bé 79 trống thôi, hẹn lại cơ sở 10p anh trả lời liền, quay sang lên diễn đàn xem có anh bé nào review, report 79 không, thấy cũng nhiều bài nhỉ, bác @Thanh Hải 99 , @haivu , @dark.kurosagi có vẻ ổn áp, trả lời liền
:cuteonion7::cuteonion7::cuteonion7:

mình: “book bé 79 -16h nha cơ sở”
cơ sở: Dạ a

Đến cơ sở cũng làm các thủ tục quen thuộc, ngồi làm ly trà, ăn miếng bánh, rồi phục vụ dẫn lên phòng, vừa thay bộ đồ ra rồi xã lũ phát bước ra thì cốc cốc bé vào .
:cuteonion4::cuteonion4::cuteonion4:
Một cô bé cưng cưng, bé lại vòng tay của mình, bao tình ái chỉ chờ nhiêu đó, tính lại ghế ngồi mà thôi lên giường luôn cho thoải mái. Ôm lấy bé cái hương thơm của bé nó xua đi, tan biến hết các mệt mỏi, căng thẳng. thủ thỉ tâm sự tý bé đưa mình vào bồn.
Tắm bồn : Mình và bé vào bồn tắm thì ít mà quấn quýt nhau thì nhiều, lúc này cảm nhận được sự bạo dâm của bé, mình có cảm giác sắp không gồng được với bé rồi, mình nói thôi ra giường em nhé

:cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41:

Lên giường : Sau màn dạo đầu nhẹ nhàng trong bồn lên giường bé massage khỏe cho mình để hạ nhiệt, dù gì bé vẫn làm tròn nhiệm vụ , ấn đấm rất thoải mái, vẫn cảm giác đó vẫn cái sự nhẹ nhàng của bé làm mình phải đôi lần sờ soạn bé ty tí để cảm xúc dâng trào
Thư giản : Bé từ từ hôn lên cổ rồi bắt đầu bé trườn với cặp ngực nó đi mà êm ái đến khó tả. Bé bắt đầu lột xác, từ một cô gái nhẹ nhàng thành một cô gái rất ư là bạo dâm, biết bao lần phải gồng mình để rướn lên với cái sự sung sướng ấy, xoay người lại, ôm lấy bé nó nhẹ cả người, cả thế giới như chỉ mỗi bé, bé tiếp tục trườn và chăm sóc cho thằng em nhẹ nhàng, sâu lắng , êm êm. Mình xoa bóp cặp cam bé nó đã quá, từ từ sờ xuống cô bé bé đang khóc thút thít nó đã sao ấy. Cuối cùng phải được bé rút bỏ đi bao ức chế, kỹ năng của bé phải nói là cao thủ trong làng massage.
Màn cuối : bé ra wc xong bé lại cùng mình , lúc này bé sao làm mình thấy yêu thế, như vừa chiến đấu xong được chiến lợi phẩm là bé vậy. nụ cười của bé làm mình nhớ mãi. Thôi tạm biệt bé sau nhưng câu chuyện chém gió trên trời dưới biển thoải mái.

Tic 800k còn 500k camapro
Tip bằng vé

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
551
262
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Doi La The Thoi đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
152
0 ₿
Massage Savi cảm ơn anh @Doi La The Thoi đã giành chút thời gian đến trải nghiệm dịch vụ và gặp được bé ưng ý
Rất vui được phục vụ anh dài lâu

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
152
0 ₿
cám ơn a iu . hy vọng được phục vụ a nhiều hơn ạ☺️