Tân Phú Không happy như mình tưởng

Lượt xem: 1,030

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

huyhole

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/3/18
Chủ đề
1
4
5
27
0 ₿
Chào anh em, mình nằm vùng diễn đàn cũng khá lâu rồi, chủ yếu là mình xem anh review các bé như nào rồi đi thôi, tình cờ mình có đọc review 1 bé của 1 bác và mình cũng book bé đó luôn, thấy sao trái ngược với lúc mình trải nghiệm nên mình lên bài luôn cho anh em vì sự unhappy này
Chuyện là hôm t3 vừa rồi sau khi tdtt xong thì mình muốn thư giãn cơ thể thì có nghía qua Harley và book 1 bé vào lúc 20h30, lúc đến nơi thì bạn lễ tân có bảo mình là bé mình book có viêc đột xuất nên phải off và nhã ý hỏi mình đổi bé khác, đồng thời có đưa ra cho mình 1 list nhiều bé (điểm + cho phong thái lịch sự), xong rồi mình có book bé (mình xin phép k nói ra số cụ thể) đó:
+ Mình chọn vé cao nhất nên đã bao gồm luôn các dịch vụ, lúc mình lên phòng thì cũng không có vấn đề gì nhiều, mình vô phòng xông đc tầm 5 phút thì thấy bé vào, lúc mình ra thì không rõ như thế nào nhưng đột nhiên bé nói với mình là "Trời, em vừa tắm xong luôn đó" xong tỏ ra hơi khó chịu với mình hay sao đấy, mọi thứ đều rất trơn tru cho đến khi đến phần tắm, mình để cho bé tắm một chút thì mình có nhã ý muốn ôm bé thì bé cứ bảo mình nắm dựa vô bồn để bé tắm (cái này mình hơi khó hiểu nhưng thôi mình cứ để bé tắm như bt) xong sau đó mình muốn hôn môi bé thì bé bảo " Trước giờ em không quen hôn môi" , mình thấy hơi cấn cấn rồi nhưng thêm một lần nữa mình cũng thông cảm ok thôi (lúc này thì ra shot 1 trong sự miễn cưỡng luôn)
+Massage khỏe: bé massage khá là qua loa, k hề tập trung chút nào (mình có để ý là lâu lâu bé cầm đt nhắn gì đấy mình k rõ), massage đc một hồi thì bé hỏi mình là "anh có massage đá nóng k" thì mình bảo là có, cái bé ra ngoài lấy đá nóng, xong bé vô cb massage đá nóng cho mình thì k rõ sao tự dưng bé bỏ qua luôn phần massage đá nóng cho mình luôn, cái bé hỏi mình là giờ anh muốn làm mấy shot, mình bảo 2-3 shot gì cũng đc, thế là vô thẳng luôn massage mệt
+ Massage mệt: HJ, HJ và hầu như toàn là HJ, thật sự là như vậy, ban đầu thì bé có BJ cho mình 1 chút nhưng sau đó hầu như là HJ cả, mình cũng khá khó chịu ở phần này, thậm chí bé vừa làm mà còn vừa bấm đt nữa cơ, mình thấy bé bấm đt miết nên cũng bắt chuyện để bé tập trung vào chuyên môn hơn nhưng rồi thấy bé quên luôn chuyên môn cơ ạ, thật sự mình thấy rất là khó chịu.Thâm chí còn không có 69 hay WC nữa cơ.
Sau cùng thấy gần hết giờ mình mới bảo bé thôi, anh k ra được nên mình nghỉ ở đây, lúc ra về thấy locker có hỏi mình bé như nào thì mình cũng ậm ừ cho qua chuyện cũng như thông cảm thôi, ra về trong khi cơ thể khá khó chịu ( các anh em chắc hiểu cảm giác này ). sau vô đây mới thấy 1 bác review về bé đó mà trải nghiệm sao trái ngược với mình quá trời luôn, bức xúc quá nên mình đành lên bài luôn.

Tổng thiệt hại: 1500k (đã bao gồm code km)

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,148
2,287
1,324 ₿
Cơ sở @Massage Harley tiếp nhận thông tin để có hướng giải quyết dành cho member @huyhole
Member @huyhole phải ghi rõ số KTV đã bị sụp theo đúng quy định diễn đàn để mọi thông tin là minh bạch rõ ràng
Cơ sở và member có 24h để giải quyết việc này.
Mọi bình luận không đúng mực khi sự việc chưa được giải quyết sẽ bị xử lý

huyhole

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/3/18
Chủ đề
1
4
5
27
0 ₿
Vậy mình ghi ra luôn là số 10 ad nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Lục A Ka

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
750
726
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Phản ánh phải ghi rõ số báo danh vào sổ đầu bài, cô giáo mới biết đường mà phụ huynh được nhá các bác :1onion33:

Massage Harley

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
16/9/22
Chủ đề
29
107
77
0 ₿
Massage Harley xin lỗi anh @huyhole đã có buổi trải nghiệm không ưng ý
Massage Harley đã nhận ý kiến đóng góp từ anh @huyhole, Massage Harley xin phép anh @huyhole cho thời gian để xác minh lại sự việc và sẽ có câu trả lời sớm nhất đến anh ạ

huyhole

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/3/18
Chủ đề
1
4
5
27
0 ₿
Không biết bên mình giải quyết sao rồi tiệm nhỉ

wang tay to

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
79
20
0 ₿
xin chia buồn cùng bác nhá chắc này đợi cơ sở dô giải thích thôi bác ơi

Massage Harley

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
16/9/22
Chủ đề
29
107
77
0 ₿
Massage Harley xin lỗi anh @huyhole vì sự việc vừa qua ạ, và cơ sở cũng đã giải quyết triệt để cùng KTV để không tái phạm ạ. Đồng thời Massage Harley xin phép được mời anh @huyhole quay lại để trải nghiệm lại dịch vụ, và được FREE hoàn toàn 100% TIC + TIP
Anh @huyhole vui lòng kiểm tra INBOX ạ để nhận lời xin lỗi từ harley ạ
Qua sự việc này, Harley sẽ chấn chỉnh lại nội bộ để đảm bảo chất lượng dịch vụ.
Cơ sở cam kết khi đến chơi mà các anh không hài lòng về chất lượng dịch vụ, quy trình của vé, thái độ nhân viên,... có thể báo trực tiếp quản lý để được bồi thường 100% TIP + VÉ ạ
Trân trọng

Bé chưa biết

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
5/5/18
Chủ đề
44
379
119
Tân Phú
0 ₿
Quan trọng là ko để lần sau thôi chứ free ae cũng ko cần đâu cs kk Uy tín ae sẽ ghé tiếp thôi, riêng tui xíu ghé kkkk

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Harley

vnchamp

Binh Nhì
Bé Thích Massage
14/4/23
Chủ đề
2
50
28
HCM
0 ₿
xử lý tốt đó quản lý ơi, hoan nghênh! chả bù như cái Minh Tâm Cộng Hòa xử lý lỗi ktv không ra gì mà tụi nó còn không cho mình vô đó nữa. Tẩy chay Minh Tâm Cộng Hòa

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Harley

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,868
4,644
30 ₿
cơ sở có tinh thần cầu thị vậy là ok rồi. Bác chủ thớt qua làm lại 1 cái bù nào :ami-(20):

Massage Harley

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
16/9/22
Chủ đề
29
107
77
0 ₿
Da Massage Harley luôn luôn cố gắng hàng ngày và khắc phục các ămtj còn thiếu sót để ngày càng hoàn thiện về mọi mặt ạ
Massage Harley cảm ơn anh vì lời khen ạ

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
92
1,549
1,116
38 ₿
cơ sở đền 100 vé + tip là đẹp rồi. quay lại chiến tiếp thui bác lần này ko khéo cơ sở lại đưa át chủ bài ra hút cạn sinh lực bác luôn :2onion2:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.