Tết Gò Vấp Khai xuân năm mới cùng bé 24

Lượt xem: 917

Sung Jin Woo

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
17/3/20
Chủ đề
9
42
24
0 ₿
Lời đầu tiên xin cảm ơn bác mod @Dory. Nhờ sân chơi đòi hỏi sự tinh mắt mà em húp được cũng kha khá code. Lần này tham gia khá trễ nhưng may mắn sao vẫn trúng được Ánh Dương luôn các bác.
Nhận được code cộng thêm thời tiết SG nóng quá em phi xe qua Ánh Dương liền. Đến với Ánh Dương thì luôn được chào đón vô cùng là nồng nhiệt.
Lần này em đi thì random thôi. Lâu nay hay đi bé 81. Lần này thì để lễ tân chọn giùm.
Em xin bỏ qua màn xông hơi nha, nóng vãi đái xông gì nổi. Ngồi lột đồ sẵn đợi bé các bác à.
Bước vào phòng là một bé siêu dễ thương luôn. Nay mình đi bé onsen 2 nên bé vào chào hỏi xong là lột nude 100% liền. Ủa sao mà loli và ngực lại bự ta. Mông tròn cong.
Biết là Tết đông khách chắc bé cũng tắm nhiều rồi nên thôi lần này tắm nhanh vậy. Lên giường nằm thoải mái thì bé bắt đầu màn khoẻ. Các bác muốn nhẹ hay mạnh thì nói bé nha. Massage khoẻ đã cái lưng dễ sợ.
Rồi tiếp đến món chính thôi. Ở Ánh Dương ta nói các bé đều có máu dâm ngầm nha. Bé trườn từ đầu đến chân, cái lưỡi mềm ướt di chuyển khắp cơ thể. Đến khi bắt đầu chăm sóc thằng em thì bé chơi skill phê quá các bác. Rùng mình bắn ra trong miệng bé. Bé hút sạch lun. Tê mà cái chân muốn chuột rút á.
Đánh giá nha
Csvc ở đây luôn 10 điểm
Lễ tân 10 điểm
V1: 9 điểm to tròn
V2: 8 điểm
V3: 9 điểm bự bóp đã
V4: 8 điểm thơm tho sạch sẽ nha
Face: 9 điểm dễ thương
Tic là bác Dory cho
Tip = Tic
Xin cảm ơn các bác đã đọc.

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: MrxXx, Sasi, NMT9x and 2 others

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
945
435
0 ₿
Ánh Dương cảm ơn anh nhiều! Đảm bảo đọc bài report của anh nhiều bác nổi hứng không chịu được nè :8onion38:

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
chúc mừng bác nhé

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá