Gò Vấp kem tươi ra đời tại luxury

Lượt xem: 1,081

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Dương Quá 11

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/11/20
Chủ đề
1
43
2
0 ₿
Hôm nay thấy trời đẹp tự nhiên có hứng đi massage thế là đi ngay massage luxury gần nhà luôn . Khi vừa chạy xe tới đã có 1 bác phục vụ ra tiếp đón một cách nhiệt tình, vô chọn ngay vé CIA luôn.Vô đó không biết vì lí do gì chưa chọn được em nào phù hợp nên tui random luôn.

Thế là lao lên phòng với một tâm trạng tò mò và háo hức, thay đồ bay vào phòng xông được vài phút thì em bước vào. Mình để ý trong lúc chờ mình xông hơi thì bé đi xả nước vào bồn sẵn.

Tầm khoản 10p thì mình chịu hết nổi đi ra ngoài thì thấy bé cầm sẵn khăn chờ mình ở ngoài. Ấn tượng đầu tiên khi gặp em là da khá đẹp, trắng, mặt xinh ưa nhìn, giọng nói dễ thương kkk. Em cười nói tình cảm như người tình vậy. Không cần phải nằm lên giường mà cuộc vui bắt đầu ngay khi bé dìu mình vào bồn.

Em vừa nghịch vừa tắm cho mình. Tắm cho mình thì ít mà tắm cho thằng em mình thì kỹ vô cùng. Kỹ đến nỗi nó dựng đứng dậy luôn, sau dó em ấy lấy ngực cạ vào người thằng anh để bù cho thằng anh, bỗng dưng bé ấy dùng lưỡi đi nhẹ làm mình rùng ng hết cả lên, bé ấy nghịch 1 hồi rồi bé bắt đầu lau khô người cho mình nhưng thằng e vẫn chưa chịu xuống. Đến thế thì cũng chịu thằng e thôi. Lên giường bắt đầu phần ms thôi.

MS khỏe bé làm rất là bài bản, đủ lực, đủ bài từ đá nóng , bẻ chân tay, em làm nhẹ nhàng từ tốn, em nghĩ rất chi là thư giãn. Em về ngủ ngon, sáng dậy không bị ê ẩm như mọi khi. Cấm chỉ định cho các bác nào thích bạo lực mạnh tay =)).

Sau đó bé bắt đầu rưới tinh dầu ms lên khắp body cùng với ngực, bé bắt đầu đi nuru khắp body, bờ môi đầy khêu gợi của e điêu luyện uyển chuyển hôn hít tung hoành khăp cơ thể tôi làm tôi phê không lối về lúc nhanh lúc chậm lên lên xuống xuống từ xung quanh cơ ngực tôi đến khu vực ấy ấy va khắp body tôi tiếp diễn liên hoàn. Tiếng rên nhịp đập hơi thở càng lúc càng mãnh liệt của cả hai hòa nhau làm rung chuyển khăp không gian. Đây cũng là thời khắc thăng hoa cao trào sắp lên ngôi tiếng rên e 10 va tôi hòa nhau oh my god oh my chuối oh my god oh my chuối mỗi phút mỗi giây lớn dần lên sự hưng phấn tột đỉnh của ca hai lãng quên cả ngày lẫn đêm. Vào thế 69 khi cả 2 đang hăng say thì nước đã tràn ra từ lúc nào không hay. Mình móc mình húp như một con thú bị bỏ đói vậy. Kem tươi ra đời lúc nào mà không hề hay luôn:) cho em thưởng thức 1 ít kem tươi z haha Đi massage có cảm giác như được yêu va một xíu mọng mơ đi một lần yêu một đời thì còn gì tuyệt vời

Và sau màn 69 nhiệt tình hơn 10p của bé thì mình cũng bị đánh bại. Hôm nay thằng em nó sung, làm hơi lâu ra xíu nhưng vẫn thấy em vui vẻ. Mà thực sự thấy em càng mút càng thấy thích cơ, kiểu như thèm lắm chứ không phải làm vì công việc đâu.

Tổng quan: Face: ưa nhìn khiến anh em ưa nhìn

V1: Vừa tay rất mềm

V3: Hợp với dáng bé vỗ khá mẩy

V4: Nước nôi thôi rồi luôn

Nhận xét chung là em gái yêu nghề. Đưa em vào danh sách những gương mặt thân quen. Lần sau sẽ ghé. À quên bé này bé 65 nha hihi

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm và đã có bài rp vô cùng chân thực ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ. Rất hi vọng sẽ được tiếp đón anh qua cơ sở bên em trải nghiệm ở những lần kế tiếp ạ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.