Tân Phú Noel Hội ngộ cô bạn thứ 3 trong bộ tứ nữ sinh Windy, mlem mlem!!

Lượt xem: 1,047

ĐẠI LÃO GIA

Đại Uý
Luyện Khí Massage
3/8/22
Chủ đề
42
305
171
0 ₿
Chào toàn thể ae đồng râm!!
Số là lâu lâu chơi event thích thật, nhưng là event này dể trúng quá, chúc ae mai mắn nhé!!
Được biết tại WD có bộ tứ mlem lắm nên lần này hội ngộ bé 58 xem có ok như mấy bé kia không hehe, bốc lịch với lể tân xong là phi trâu tới luôn, vắng khách nên củng ko cần đợi quá lâu tới phát lên lầu luôn, xông hơi 5-10p thì ẽm củng vào lần này ko có bận đồ nữ sinh nữa mà chuyển qua đầm ôm sát nhìn củng khá phấn khích nhưng ko = bộ nữ sinh kkk.
người có chúc éc 40kg cao 3m bẽ đôi, zô chào nhau cái thì kêu ẽm ngồi lên đùi thả dê luôn cho nó máu, cái áo rộng cổ lắp ló đôi bồng đảo nhìn kích thích vãi, không kìm đc đành thò tay vào sờ mà thả dê thôi kkk, ngồi ôm thơm má cho đã cái nư chừng 20p xong mới đi zô bồn tắm, nay cái bồn trong nước có tí rông vừa ngồi cho em tắm vừa vớt rông như kiểu mẹ tắm con nghịch nước vậy, nhờ lại ký ức hix hix.
tắm sạch sẽ thì tiếp tới màng thả dê tập 2. cho ẽm kích thích nhẹ = vài pha chà véo + hôn thằng ku em 1 lúc sắp chịu hết nỗi thì kêu ẽm đổi vị trí kkk chụp 2 cái véo hôn hít cho đã, rồi húp con hào tươi mát, 1 hồi lạnh quá chịu không nổi lếch ra ngoài thôi chứ chúc nữa là banh xác.
phần khỏe em làm củng tương đối , xoa bóp nhẹ, củng chưa có đột phá gì nên mình cho qua. màng đi thái + nuru thì phê nha, ẽm có cái lưỡi thần thánh lắm múp tới đâu phê tới đó, cặp véo tuy nhỏ nhưng rất rất mềm, cảm giác sờ vào phát là tang chảy luôn, nên đi thái rất đã. xong lật lại ẽm múp 2 cái véo mà nó nhột ko chịu đc luôn, bình thường ko bao giờ bị lần này đầu hàng. tiếp ẽm tấn công từ từ xuống hạ bộ vừa di chuyển ẽm củng vừa xoay người theo thế 69, cuối cùng chịu không nổi đành kêu ẽm quay lại đúng tư thế mà húp hào thôi, tươi mát, thơm tho, nhỏ nhỏ xinh xinh đẹp vl :v. chiến đấu thêm 5p nữa thì củng lên nòng bắn tung té vào cái miệng bé xinh của ẽm. thế là nằm chờ thở hồi sinh lực rồi tính tiếp kkk
Đánh giá. Bé 58 thuộc bộ tứ đồng hương ( 19-27-33-58) ae có thể gọi hết 1 lần luôn đi nha, hộ chị em loli nhưng đẵng cấp vược trội.
V1- nhỏ cam việt 8/10 - nhưng rất mềm như bông tuyết
V2- ko có tí mỡ thừa nào luôn 10/10
V3 hơi lép do ẽm loli 40kg -7/10
V4- quá đẹp, nhỏ xinh, sạch sẽ rọn ràng 10/10
Thiệt hại như mọi lần kkk, event chơi là trúng, kính chúc cơ sở hồng phát !!!

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x