Q.1 [HHXN] Mắt biếc 118

Lượt xem: 446

Jupiter.GP10

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
28/2/22
Chủ đề
18
111
54
0 ₿
"Mình à sao đôi ta... lại chẳng xuất phát đi chung một chuyến ga đời".

Khi mình gõ bài report này thì đoạn nhạc OST của phim Mai bất chợt vang lên trong đầu.
Xin phép anh em để mình lướt qua phần tiếp đón của lễ tân và lên phòng cho bài viết trọn mạch cảm xúc (vì quy trình của nhà Dubai thì ko có gì phải bàn rùi).

Khác hẳn với những bức ảnh có phần chơi bời trên ipad,
Cô bé bước vào phòng và khẽ chào mình, khuôn mặt em như một cô nữ sinh trong bộ đồng phục bước ra từ cổng trường cấp 3.

Ở những chốn ăn chơi xô bồ này.
Đã lâu lắm rồi mình mới vô tình bắt gặp 1 nét đẹp trong veo ko vương chút bụi trần như vậy.
Bé như một cô nữ sinh với nét đẹp nhẹ nhàng, mộc mạc và vô cùng tự nhiên trong thời điểm mà việc can thiệp thẩm mỹ gần như trở nên phổ biến với đại đa số các cô gái trong ngành này.

Cùng với nét đẹp trong veo đó là giọng nói ngọt lịm khiến mình tan chảy lúc nào không hay.
Bé như cho mình được trở lại là một cậu trai của mười mấy năm về trước thuở còn ngồi trên ghế nhà trường.
Bao nhiêu cảm xúc tuổi học trò như sống lại với những mẩu chuyện nhí nhảnh từ 12 cung hoàng đạo đến những môn học nhàm chán.

Khi hai tâm hồn đã trở nên đồng điệu thì cũng là lúc hai cơ thể cuốn lấy nhau.
Phía sau giao diện của một cô nữ sinh ngây thơ là một dâm nữ vô cùng tinh tế.
Bé biết cách khơi dậy cảm xúc bằng những cái vuốt ve, những cái hôn ở những vị trí nhạy cảm nhất.
Bé hóa thân thành một dâm nữ với những âm thanh của nhục dục khe khẽ vang lên.
Từ tiếng cọ xác của 2 cơ thể bị ướt át bởi dầu nha đam, đến tiếng dương vật được bé yêu chiều trong chiếc miệng nhỏ xinh.
Mình và bé cùng nhau đạt đỉnh thăng hoa và nằm ôm bé trong vòng tay như người tình thời vụng dại.

Mình ra về với bộn bề cảm xúc khó tả.
Phải chi mình gặp bé sớm hơn, phải chi nhiều năm về trước chúng ta gặp nhau ở một hoàn cảnh hoàn toàn khác?
(hay đây là di chứng của việc xem phim Mai quá 180p...)

Tổng thiệt hại: Tic = code, Tip = tic, locker: 20k, bảo vệ: 20k.

Cảm ơn anh em đã đọc bài.
Thân.

• Like
Điểm cảm xúc: trùm bắn cá

ACE Entertainment

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
27
165
147
0 ₿
dạ cảm ơn anh đã ghé thăm cơ sở hân hạnh được đón tiếp và phục vụ a, chúc anh một ngày vui vẻ và tràn đầy năng lương ạ