Bình Tân Giao đấu với 09 DB Bình Tân: Sém chết, lết về!

Lượt xem: 1,366

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
221
1,764
1,265
0 ₿
Hello các đồng đạo matxa, bữa giờ nhịn hơi lâu nên lại khó chịu và nắng cực, máu dồn lên não nên phải xách súng đi xả đạn bớt. Ngặt nỗi gần đây ko còn mấy số ruột nữa, đi random thì thấy phiêu lưu hên xui quá nhưng nắng cực quá thì cũng phải ráng lùng sục hết diễn đàn thôi, tự nhiên nhớ tới DB Bình Tân, vô coi thử danh sách nóng bỏng của DB Bình Tân thì thấy đc em 09 nhìn ngon và cảm giác khả năng cao là thần dâm muội muội =)) Vậy là alo cho DB Bình Tân và book đc 09 mà ko phải chờ đợi, nhà cũng gần DB Bình Tân nên phóng xe 10 phút là tới nơi
Vô check in nhanh gọn lẹ trong 1 nốt nhạc, sau khi làm các quy trình quen thuộc xông hơi xông khô thì em gõ cửa bước vào
No.9
Face: 7đ dễ thương, tóc nhuộm vàng nhìn cũng khá model, nhưng vẫn đậm chất miền Tây
Xuất xứ: Đồng Tháp
Dáng loli mình dây mi nhon, hơi ốm xíu nhưng k đến mức nào, kiểu mình hạc xương mai
Chiều cao 1m55
V1: 7.5đ có độ rồi nhưng cũng ok khá đẹp
V2: 8 mình dây ko lipid
V3: 8 mông đẹp, to, láng mịn, thích hợp doggy
V4: 9đ nước nôi lênh láng, ngọt ngào, anh em tự thưởng thức mới thấy ngon cỡ nào nha =))
Chào hỏi xong, em lấy khăn lau mồ hôi cho mình, vừa lau em vừa mò ciu mình và chọc, trời ơi, con gì mà bự vậy nè, mới vuốt nhẹ xíu là cứng ngắt luôn vậy đó hả? - mình nói: em nhìn nóng bỏng sexy vậy chỉ nhìn thôi là nắng cực rồi chứ nói chi, em còn vuốt thì ai chịu gì nổi hehe, thả thính xong em ôm hôn mình nồng nhiệt và hôn chào thằng nhỏ của mình lun, ta nói nó phê lòi kèn luôn
Hôn hít liếm láp khởi động sơ sơ xong thi 2 đứa cởi áo và dắt nhau vô bồn tắm, em vừa tắm gội cho mình xong vừa đi lưỡi liếm láp mút ciu cho mình phê quá trời luôn, thêm màn liếm lỗ nhị, cái lưỡi của em liếm lỗ nhị phải nói quá thần sầu, quá phê, phải kềm lắm mới ko bị bắn ra sớm trong bồn tắm
Quần nhau trong bồn tắm xong thì em dắt mình ra lau khô xong rồi lên giường matxa
Matxa khỏe, em vừa matxa khỏe vừa kể chuyện ma, em có sở thích nghe và kể chuyện ma, nghe em nó kể chuyện ma cũng kinh dị mà ko kém phần hấp dẫn li kì lắm nha, anh em nào thích kinh dị, thích nghe kể chuyện ma thì vô gặp em nó là chuẩn luôn
Matxa khỏe xong thì tới màn matxa mệt, em lật mình lại nuru và hấp diêm mình, liếm láp đi lưỡi từ liếm lỗ nhị cho tới liếm lên trên, đường lưỡi thần sầu của em cực kỳ phê, sướng tê giật cả người luôn, tới tiết mục thổi kèn, ôi mẹ ơi cái lưỡi thần sầu của em thổi mà sướng tê, em cũng rất nhiệt khi biết làm mình sướng tê nhưng cũng biết kiềm và giữ ko cho mình ra sớm để 2 đứa cùng lên đỉnh với nhau, sau 1 hồi chiến đấu vật vã thì phê muốn bung nóc chịu k nổi nữa, em thấy mình muốn bung nóc thì nói anh bắn pháo bông vô miệng em hết đi, cứ bắn hết sức nha anh! Nghe câu kích thích kiểu này là chỉ có lũ tràn vỡ đê thôi, mình bắn pháo liên hoàn 1 cảm giác phê lên đỉnh sung sướng như bay xuyên lên 9 tầng mây, em cũng máu lửa dùng hấp tính đại pháp hút hết và hút cho tới giọt cuối cùng làm mình lúc đó phê nằm 1 đống thở hổn hên trong sung sướng
Nằm lấy sức hơn 5p sau mới bước xuống giường nổi và em dắt vô tắm rửa lại cho sạch sẽ, rồi xuống phòng thư giãn ăn tô mì bò trứng lấy sức lại mà đi về vẫn đi như lết =))
Tổng kết: em 09 này đúng thần sầu, anh em nào muốn tận hưởng cảm giác phê bung nóc thì em 09 này là cực chuẩn, mà khuyên chân thành là chống chỉ định anh em nào công lực yếu, anh em nào yếu yếu thì đấu với em này chỉ có chết thôi =))

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,285
885
41
1 ₿
Đùa chứ mình mà gặp em này, chắc em ko massage đc luôn quá. Một tủ chuyện ma.

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,285
885
41
1 ₿
Cũng đang tính đó bác, mình ghi sổ rồi. Mấy bé này khó thoát, thực ra tính mình thích đi random, chứ ko thích chọn số. Trừ hôm nào stress quá, thì sẽ chọn mấy số kiểu các bác share cho an toàn. Anyway, thanks bác.