Q.1 Hình Ghé Dubai - gặp bé 12 - mém chút có thai

Lượt xem: 2,091

Út Trà Kha

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/5/22
Chủ đề
1
9
13
0 ₿
Hé-lô bà con,

Chiện là hôm nai Út mới ghé Dubai chơi, thăm cơ sở cho biết. Sau bao nhiêu ngày chỉ nghe tiếng đồn qua lại chứ chưa được thấy cái Dubai ra mần sao.

Hôm nai Út và ông chú bên Viettel ghé cơ sở lúc đầu giờ chiều, cái giờ lưng chừng đông hổng đông mà vắng hổng vắng.

Tới nơi thì cảm nhận đầu tiên của Út dành cho Dubai là cơ sở có dàn nhân viên tư vấn rất dễ thương. Hỏi han vui vẻ và phong cách lịch sự, chuyên nghiệp. Út có lời khen cho 2 bạn nhân viên tư vấn ca sáng lắm nhé :ami-(15): (một nam - một nữ)

Ngồi coi iPad cho vui chứ giờ đó chỉ có 3 số trống thôi , phần thì kẹt khách , phần thì mấy em chưa tới làm. Bà con coi thấy đã hông .. trưa trời trưa trật rồi mà còn chưa chịu đi làm nữa. Thiệt hết biết... :ami-(3):

Như tiêu đề ở trên .. Út đi bé số 12

Lên trên phòng thì như thói quen thường lệ , Út làm biếng xông hơi xông khô gì lắm . Ngồi đó đợi mấy bé lên ghẹo luôn cho dui.

Cái phòng bước dô là sạch sẽ , hông có bị mùi ẩm mốc là thích rồi nè.

Trang trí cũng vừa đủ nhìn, hông có bị sến .. còn phát cho tui cái quần lụa phi bóng nữa chớ .. biểu tui mặc dô .. coi nhìn thấy mắc cưng hông .. kkkkkk

Điều làm nên sự đặc biệt của Dubai đối với Út tui chính là dĩa bưởi đi kèm .. Mèn đét ơi, tui phái ăn bưởi .. mà gặp dĩa bưởi này là quá chừng trúng ý tui rồi . Bé nó chưa kịp lết dô phòng , là Út tui lết qua dĩa bưởi mần sạch bách rồi .. kkkkk

Đương vét mấy miếng chót thì con bé nó bước dô phòng , kkkkk .. khúc này nhìn tíu.

Bé 12 dễ thương , người thì nhỏ nhắn , điện nước đầy đủ so với dáng người .. để mái xéo nữa chứ , cái miệng đã lanh rồi còn có thêm cái nốt rùi nhỏ xíu trên cái môi nhìn con mẻ coi có duyên lắm kìa ... :ami-(3):

Mát-xa thôiiii....

Ê mà công nhận cái túi nóng thảo dược lót ngoài sau ót đã ghê hén bà con, nằm ngửa ra cho ẻm mát-xa rồi cái đầu lót lên trên cái túi ấm ấm thấy đã dễ sợ.

Nằm được một chút cái con bé nó thò tay rút cái túi ra, tui tưởng hết phê rồi ai dè mẻ đổ cái ề dầu trườn lên trên người rồi cà lết, cà lết .. mèn ơi ta nói nó phê còn hơn đắp cái túi .. kkkkkk

Trườn trên chưa đã , em trườn dưới , càng trườn em đổ dầu càng dữ . Tới khúc gây cấn là em đè thằng em của Út bật ngửa ra, xong em cà hẩy, cà hẩy ... thôiiiii cho tui xin , chị mà hẩy một hồi nó lỡ thọt dô cái là có bầu liền tại chỗ .. lúc đó tui hông biết ăn nói với ba má tui mần sao nữa đó. Thôi leo xuống dùm tui cái đi chị hai.

Tính Út tui thì thích nằm để hưởng thụ, bé 12 này thì lại có tính chủ động trong nhiều chiêu thư giãn, nói chung là ngon đó. Bà con có thể thêm vào danh sách để tham khảo.

Thư giãn xong em hỏi tui có muốn ăn bưởi nữa hông, em kêu dĩa bưởi mới lên cho tui ăn . Út cười rồi nói , thôi để anh xuống dưới phòng chờ ngồi ăn rồi xin thêm một trái đem dìa. Con bé nó nhìn mình nửa tin, nửa không .. Rồi còn hỏi ủa dị cũng được nữa hả, ai mà cho anh nguyên trái bưởi đem dề.

Giỡn hoài em .. Anh Út mà .. :ami-(3):

Cám ơn Dubai cho một ngày vui vẻ, sẽ còn ghé nữa... thôi chào bà con nhé.

Mèo Mệt Mỏi

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
9/12/22
Chủ đề
12
140
125
0 ₿
Vãi, bác mang cả trái bưởi về luôn :cuteonion37:

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Bii Ngố

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
5/10/22
Chủ đề
10
290
199
0 ₿
a đù , ăn bưởi trên phòng chưa đã xuống quầy còn thỉnh bưởi ông địa về nữa ông :)))))

• Love

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Cảm ơn anh @Út Trà Kha đã đến trải nghiệm dịch vụ bên em ạ. Hân hạnh được đón tiếp anh lần tới, chúc anh một ngày vui vẻ ạ.

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
bé 12 dễ thương mà cũng thiệt tình thiệt, tặng nguyên trái bưởi luôn hihihi

• Love

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,307
903
41
1 ₿
Cái lùm mía, bác loot đdược nguyên trái bưởi mang về luôn hả :)))))) . Đọc bài bác cười chết :))))))

• Love