Tân Phú [Event Trung Thu] Một ngày ổn áp cùng bé cưng 33

Lượt xem: 666

nkyd59

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
11
46
33
27
TPHCM
0 ₿
Viết đại 2 cái lồng đèn thế đéo nào trúng thật các bác, cảm ơn mod đã tạo sân chơi cho anh em như thế này để trải nghiệm.

Tối thứ 5 quyết định lên đường, hẹn trước cơ sở lúc 8 rưỡi tới, mà có vẻ tới sớm quá đi chill chill chờ đúng giờ tới là đẹp, thế mà đi chill chill có cha nội grab tông vào đít xe, té cmnl, xong cha nội bỏ chạy, cay vl. Đi matxa mà còn bị xui nữa. Quyết tâm hôm nay phải bắt bé xả hết vận xui.

Mình có đặt trước bé 33 vì bữa giờ đọc report của nhiều bác thấy hứng quá. Tới cơ sở, mình show ra vé thưởng rồi chờ khoảng 5p là lên phòng. Ngồi xông hơi mà lòng mong đợi ghê gớm, máy lạnh lạnh vl mà thôi chờ bé vô ôm cho đỡ lạnh. Tầm 10p sau bé gõ cửa nói chào anh ngọt sớt luôn, đánh giá ban đầu bé loli, non, ngọt kiểu sinh viên, mặt dễ thương. T tranh thử tán tỉnh em xíu để dò tần số coi thử có phải gu mình không, nhưng không các bác ạ, bé kiểu hiền hiền nhẹ nhàng chứ không phải kiểu dâm tặc như mình mong muốn hix hix. Nhưng mà không sao, hiền thì mình chơi kiểu hiền thôi. Bé đút mình ăn trái cây, uống nước rồi kéo nhau vào tắm. Màn tắm thì bình thường thôi, cho bé tắm rửa cho sạch rồi bé cũng mân mê cơ thể mình một xíu cho sướng sướng rồi tới bài khỏe. Mà mình kêu bé khỏi làm khỏe đi, nằm sò mó nhau là đc rồi. Mình cũng tranh thủ hát cho bé nghe 2 bài, bé thích nghe nhạc Đức Phúc nên làm liền bài Hơn cả Yêu với Ánh Nắng Của Anh :)).
Hát xong bé kêu hay nên mình đòi bé thưởng đi, bé hiểu ý bắt đầu mân mê đầu ti mình, rồi tấn công lỗ tai, má , cổ. Thấy thằng nhỏ mình ngóc dậy nên bé bắt đầu cầm ciu mình xoa rồi sóc, sướng quá nên mình kêu bé vô thế 69 luôn. khám phá vòng 4 bé nhiều nước nhưng mình thích khám phá cho nước ra thôi chứ không húp. Bé BJ nhìn hiền mà BJ hơi bị chiến, rất phê, mình tự nhận là khá trâu mà bé làm 5p mình bắn cmnl. Kết thúc buổi ms bé tắm lại, ngồi nghỉ rồi đấm lưng matxa đầu cho mình một xíu rồi chia tay bé. Sẽ quay lại thăm bé trong một ngày không xa.

Đánh giá :
CSVC : 9/10

Bé 33 : Hiền, loli, dễ thương, không dâm nên chống chỉ định các bác thích mấy bé râm
V1: xuất sắc với độ tuổi 19
V2: quá ngon
V3: bình thường
V4: bao nước

Vé Free, típ = vé

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
61
605
271
0 ₿
Cảm ơn anh nhiều! Chia buồn với anh vụ tông xe nha. Lần sau đi thì tới luôn ngồi uống trà chơi cho nó sướng :D

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
899
3,288
1,685
850 ₿
chúc mừng anh @nkyd59 đã trúng quà event và có ngày ấm áp cùng bé đầy thú vị