Tân Phú Event rước đèn trung thu, 82 và cái ghế

Lượt xem: 556

Alester

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/2/22
Chủ đề
19
287
88
HCM
0 ₿
Chân thành cám ơn diễn đàn và nhà tài trợ tạo event sân chơi cho ae tham gia.
May mắn nhận code hôm t6, không nhịn dc, trưa t7 lên thăm em. Nói vậy thui, cn là hết hạn rồi, bỏ phí lắm, còn bị phạt nữa hehe.
Windy thì khỏi bàn về phuc vụ và csvc, ko hài lòng khỏi trả tiền. Mà hôm nay trong phòng có món đồ mới "chiếc ghế tình yêu" ae ah. Không biết là auto có ghế, hay mới trang bị vài phòng nữa, nhưng thấy khoái khoái rồi nha, 39 năm có dc trải nghiệm cái ghế đó đâu. Lát rủ bé 82 làm thử kaka.
Bé 82 dáng ko cao, có da thịt, đúng gu mình thích. Từ khi biết em, mình bi nghiện bé mất rồi, vui vẻ, hoạt bát, ko đẹp nhưng xinh và dễ thương, có duyên, nói chung đúng gu thì cái gì cũng tẹt vời.
Vừa vào là nhào tới hơi bất ngờ nên bị bé đè mà thui cũng kệ đi. Tâm sự một hồi ở tư thế cưỡi ngựa mà ae đừng nghĩ sâu quá nha, vừa vào là đè nên cả 2 còn bận đồ nhé. Rồi cả 2 đi bơi, uyên ương trong bồn tự hiểu nha.
Xong ra tới ghế sofa, ăn trái cây tâm tình, rồi rủ em lên cái ghế đường cong tình yêu. Lần đầu dc trải nghiệm cái ghế quá phê ae ah, cảm giác out tuyet vời hơn trên giường nhiều. Hi vọng Windy trang bị cho tất cả các phòng, lần sau ghé trải nghiệm tiếp, nhớ bé và cái ghế. Ae tới trải nghiệm bé or cái ghé or cả 2, xem mình nói đúng không nhé.
Tic = code
Tip = tic
==> Tip = code
Chúc diễn đàn , các cơ sở tài trợ và bé, trung thu vui ve, rước chú cuội liên tục, sức khỏe và may mắn nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
67
617
290
0 ₿
Windy cảm ơn anh nhiều! Chúc anh nhiều sức khoẻ và thành công để ghé Windy nhiều hơn nhé!

• Like
Điểm cảm xúc: Alester

susi

Tập Sự
Bé Tập Massage
24/5/23
Chủ đề
0
14
4
34
Tân Hương tân phú
0 ₿
Kết cái câu .đã là đúng gu thì mọi thứ đều tuyệt vời !!!:2onion18: mà điều thích hơn đăng sau nụ cười bá đạo là 1 cô gái trưởng thành, đầy sự hiểu biết và là người rông lượng hiểu chuyện