Noel Tân Phú Event Noel - Nhẹ nhàng với bé 27 Windy

Lượt xem: 591

Rahu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/2/20
Chủ đề
17
181
23
28
0 ₿
Lâu lâu ngoi lên diễn đàn thì trúng đợt có event của Dory. Sau nhiều người canh chừng và ngắm ngực thì mình cũng đã may mắn trúng được vé của Dory. Sẵn Windy ở gần chỗ làm nên sau giờ làm là vội phi xe ngay qua cơ sở. Mình cũng hay đi Windy do có CSVC khá ổn, cũng như có mấy bé cưng ở đây.

Mình có book trước nên ngồi đợi tầm 5p là được lên phòng. Do số quen của mình nghỉ rồi nên mình book bé mới là 27. Vào phòng vẫn không gian rộng rãi, bia, bò húc, trái cây đầy đủ. Mình vào xông hơi được hơn 5p thì bé vào và gõ cửa chào mình. Ấn tượng đầu tiên là em nhỏ người, giọng miền tây. Mình tám với bé để làm quen một chút, còn bé thì lau mồ hôi và bóp vai, lâu lâu nghịch ti mình nữa, làm mình có cảm giác bé thoải mái và vui vẻ đúng gu mình.

Nước cũng đầy nên mình và bé vào thủy chiến. Em tắm cũng không quên chăm thằng đệ của mình. Nghịch một hồi dưới nước, hả hê, em quần quá chịu không nổi nên lên bờ nằm chiến tiếp. Em đấm bóp đủ bài và lực cũng khá là ok, em còn cẩn thận sợ mình đau nên hay hỏi thăm. Tới màn trườn thái để mình cảm nhận cặp đào căng mọng của em lướt lướt, em ko quên hôn và cắn nhẹ trên các chỗ cần phê. Sâu lân la một hồi, em cũng tập trung vào thằng đệ của mình. Mình cũng phản kháng lại mà tay thì mân mê cặp đào, ko quên chiêm ngưỡng cô bé của em. Sau nhiều hồi cam go, thì mình cũng thua mà out trong sự phê chữ ê kéo dài. Kết thúc em tắm kĩ lại cho mình và chào nhau đi zìa.

Đánh gIá:
- CSVC : Ổn áp, mà hơi nóng do máy lạnh chưa để vị trí đủ mát hoặc chắc do chiến đấu hơi căng.
- Bé 27 :
+ V1 căng tròn, bóp sướng
+ V2 nhỏ xinh
+ V3 sờ bao sướng
+ V4 nước nôi đầy đủ

Lời chót, cảm ơn mod đã tạo điều kiện cho mình có dịp trải nghiệm sau thời gian dài ở ẩn.

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x and Massage Windy Tân Phú

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
61
605
271
0 ₿
Chúc mừng bác đã tái hòa nhập thành công :D . Windy cảm ơn bác nhiều ạ! Máy móc phải thường xuyên đi bảo dưỡng nha bác! Các em KTV nhà Windy luôn luôn trong tư thế sẵn sàng chăm sóc cho bác mọi lúc ạ :D