Gò Vấp event -> ngắm zú bú code free ngày 7/12

Lượt xem: 1,269

Thangmax

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
27/10/16
Chủ đề
13
137
30
33
0 ₿
1 lần nữa xin cám ơn diễn đàn, cám ơn các mod đã tạo sân chơi lành mạnh vui vẻ và hỗ trợ ae có những niềm vui chọn vẹn....

event này bao dễ luôn ae à, cứ mạnh dạng đi ngắm zú là có code rớt vô mặt liền à. ae tham gia nhiệt tình vô cho xom, gì chứ sở thích của đàn ông chúng ta là dc ngắm zú mà ae kkkk, vừa dc thoả đam mê vừa dc phê pha các baby....

lần đầu tiên mình đi ms Ánh Dương GV, mặc dù mình ở GV nhưng chưa bao giờ đi, cũng may event ngày 6/12 làm mình ngắm lòi con mắt vẫn ko ra kkkk nhưng lại vô tình nhận ra cs Ánh Dương này được rất nhiều ae chúng ta lui tới repview khá ok, từ csvc + cách phục vụ và room ..... còn các bé thì toàn thấy ae khen ko hà, nên cố gắn tham gia event để dc code đi thử xem sao, cầu được ước thấy ae à, ngay ngày hôm sau mình đã mm dc code, và thế là ..... có bài viết này kkk

vừa có code thì lân la tìm số phone cs để đặt số cho ưng ý.... lúc đầu tính đi 22 (cũ nhìn hình ngon quá), còn bé 24 nữa chứ ui chu choa.... mà thế nào kb zalo cs xong ibox bảo 22 cũ nghỉ giờ 22 new... 24 thì làm ca 16h.... mà mình có việc ngang qua đó rảnh lúc 14h - 15h.... ko thể chờ đợi dc nên hỏi còn bé nào ko,,,,, cs rất từ tốn check tn và gửi cho 1 đóng album @@! nói nghe oách cho vui tai thôi ae à, chứ hình ko khác gì trên đây cả kkkk

ngắm tới ngắm lui, nhìn lui nhìn ngược + check repview của ae thế nào..... thì thấy có bé 81 dc 2 ae khen, và lại ít repview, nên mình đi thứ xem sao, vì hàng nóng thường khó gặp và độ nhiệt sẽ giảm .... nên mình quyết định đi bé 81 vừa ít repview + 2 bác repview trc có nói " bé này vui vẻ + yêu nghề + hay cười + chịu khó bắt chuyện..." là mình thấy thích rồi.... quà chốt trên zalo 15h - 81 :V

lúc đi xe qua cs thì thấy sg bình yên và xe cộ ít hẳn (chiều cn) thấy trong lòng nó nhẹ nhàng - vui vẻ - thong dong và bình yên đến lạ.....

tơi nơi thì ôi moá cái sân .... cở 5 chiếc 7 chỗ vô còn vô tư.... đúng chất chơi người dơi thật....

tới nơi thì cũng như mong đợi mọi thứ diễn ra rất trơn chu và thân thiện.... phụ vụ ở đây phải cho 100 đ vì lần đầu nhưng cảm giác của mình rất thân wen
lên phòng thì view phòng khá good + rộng -> ko có mùi
lâu ko đi xông hơi.... vì mọi hôm toàn đi ms khoẻ , nay qua mệt để dc xông và tới ý.... kkkk mà xông hơi ở đây nóng quá @@, mới vô tầm 1p mà muốn bỏng mặt luôn, cs có đọc xem xét lại nha chứ nóng quá ... cũng may bỏng mặt thằng anh chứ bỏng thằng em thì toi mất kkkk

rồi thì ko xông dc thì ra ngồi uống bò húc suy tư vậy, vừa làm dc 1 hơi thì bé vô.... bé làm thân rất nhanh + nói rất nhiều (thích hợp cho ae nào trải bày tâm sự , chym xa cá lặn)

vừa vào thì lau người , chào hỏi , ngồi lòng, bóp bóp xoa xoa, tầm 10p thì bé mời đi tắm, bé tắm rất kỹ và ko hề sợ nước, mình đi mấy lần có 1 số bé của cs # sợ nước... cảm giác tắm hời hợt mình ko thích, nhưng bé này tắm rất kỹ và chậm rãi , đi vé 1 shoot nhưng bé vần làm "nhẹ" trong bồn.... tạo cảm giác tinh trùng lên tới não luôn á kkk, xong thì bé mời ra giường ms, mà tinh trung lên não mẹ rồi.... thì làm sao mà nằm úp dc @@!, nhưng thôi chịu khó vậy kkk, bé nói anh chịu khó đi, chứ e chưa muốn kết thúc cuộc vui sớm đâu.... (nghe xong mà lòng... vãi chưởng)

bé ms khoẻ cũng khá ổn áp so với những cs "mệt" này, ko thể so sánh quá mức với spa dc, nhưng ko hiểu sao sau "tất cả" thì mình lại hết đau nhức... mặc dù mấy hôm trc đã đi spa 2 lần vần ko hết ....
ms mệt thì bé làm tơi đâu thì óc o tới đó. mọi ngóc ngách trên người bé đều lân la - với chiếc lưỡi thần thánh... và 2 cơ thể dính như kẹo kéo...
làm rất chậm làm trong lòng mình cứ vội vội.... cảm giác nó sao sao á .... cứ nóng nóng , nôi nao, rừng rực.... bé này phải nói là OMG!..... chưa kể bé còn cho mình thêm 1 thứ... mình sẽ ko nói hết ra dc, vì bé có dặn là trong vé ko có, nhưng nhìn anh hợp nên e cho kkkk, mình chỉ gửi gắm ae 1 câu "cứ nhẹ nhàng - thân thiện là bé chịu các ae tới nóc"
làm từ sau ra trước làm từng bước từng bước... muốn ướt cái giường luôn hà... từ trượt ván đến 69 và CIA @@! ngậm lút cán ko 1 giọt ra ngoài nha ae, xong còn ngậm nữa chứ, con bà nó chịu hết nổi với bè hà.

đánh giá thì bé là ng đầu tiên cho mình nhiều cảm xúc đến thế
v1 loli (chống chỉ định ae nào thích siêu v1)
v2 v3 v4 thì body chuẩn mười tám đôi mươi ko 1 chút limit
theo mình thấy bé này v1 như kiểu gái hs mới nhú ý nhìn nó trong trắng gợi dục lắm, mà đừng đánh giá qua v1 đó nha, bé trượt ván (ms thái) bao phê, cảm giác 2 cơ thể dính kin kit luôn á

tổng thiện hại
vé free + tip + 50k

1 trại nghiệm phê pha - và nhiều cảm xúc - sẽ sớm gặp lại e nó trong những ngày noel gần kề

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Ánh Dương and NMT9x

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
945
435
0 ₿
Một bài review quá đầy đủ! Mấy anh em hóng hớt thôi đã hết chịu nổi rồi :D . Ánh Dương cảm ơn bác nhiều! Để cơ sở test lại phòng xông coi thế nào ạ!

• Like
Điểm cảm xúc: Thangmax