Q.5 [Event 1/4] 03 tuyệt vời ông mặt trời

Lượt xem: 238

Couto

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
6/8/23
Chủ đề
11
93
25
Tphcm
1 ₿
Hôm nay nghĩ lễ có thời gian ngồi viết report cho admin @Dory (xin lỗi trả bài trễ)

Trúng được code event cá tháng 4, địa điểm cơ sở @Massage Big Bang nằm trên con đường sầm uất quận 5, trong buổi trưa nóng nực, tạt vào nghĩ ngơi cùng bé 03 (mới vào cơ sở) là nhất cử trưa kkk

Csvc tại đây thì chắc các bác trên này cũng đã từng đi qua nên không nói về nhiều, quá rộng rãi và đẹp mắt, mọi thứ hoàn hảo; Kế tiếp phần ktv, bé nào cũng 9-10, nên sau khi coi ipad, tui lựa chọn bé 03 mới tinh, tên Ngoan, nhưng chắc “không ngoan”, vào gia nhập những cô gái chân dài Bigbang; Bé có gương mặt nhìn dễ thương, nói chuyện hoạt bát nên lần đầu gặp nhau thấy gần gũi, vui vẻ thoải mái; Trời nóng tui không xông hơi, ngồi trong phòng lướt tik tok vài phút thì bé vô, bé hỏi anh không xông thì tắm luôn nhen, tui ok, trong lúc chờ nước đủ tắm, tui ngồi ôm bé, kiểm tra hàng này nọ, mọi thứ đều quá ổn, vú to, mềm, bóp sướng, tui chủ động lột quần áo bé ra, bé cũng tuột quần tui xuống, con cu lúc này cứng và nhô lên, bé liền ngồi xuống vuốt và hun nó, sau đó vô bồn tắm, tui và bé ôm quấn lấy nhau, bé bắt đầu nằm xuống bj thằng nhỏ, với kinh nghiệm cùa bé nên chút xíu là out, nên tui dừng lại, kêu lên giường chiến tiếp

Tui nói em làm tiếp cho luôn nhe nên bé bắt đầu thoa dầu nuru, tui nằm ngửa và tận hưởng cảm giác hai đầu vú bé cạ khắp người, bé vừa cạ vú vừa bóp cu, tui thì khám phá V4 thì nước ra ướt ngón tay, tui kéo bé vào lòng ôm như người yêu, sau 1 lúc bé từ từ trườn người xuống bên dưới, từ từ bj thằng nhỏ, từ châm đến nhanh, tui nằm và tận hưởng cảm giác được 5 phút thì out Cia, bé nuốt hết vào miệng không bỏ sót giọt tinh nào; Xong việc bé mat xa khoẻ cho tỉnh táo, tui có dt nên phải về sớm, chia tay bé, hẹn ngày gặp lại

Tic: Code event
Tip: 1 chai

Cám ơn các bạn đã xem bài và like kkk

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Big Bang

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
792
242
0 ₿
Chúc mừng Anh đã có trải nghiệm tuyệt với và đã rw cho bé ạ. Có thời gian ghé thăm bé và ủng hộ cơ sở nhé Anh :cuteonion41: