Q.1 DUBAI TÂN ĐỊNH. 1 LẦN VÀ MÃI MÃI

Lượt xem: 1,648

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

mathi92

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/2/24
Chủ đề
2
16
10
Hcm
0 ₿
Chào ae cộng đồng. Lần đầu lên q1 thử ghé dubai vào 1 buồi chiều nắng cực. Vốn dĩ địa bàn Tân Bình khá ok. Mà sếp lại muốn đổi gió lên quận 1. Mình lên diễn đàn ngó qua lấy Dubai Tân Định Q1. Thấy Dubai là chắc uy tín rồi. Vì trc cũng ghé Dubai Bình Tân đôi lần. Dịch vụ khá ok. Nghĩ Q1 chắc ngon lắm. Kkkk.
Vào gặp quản lý. Cũng ok. Khá nhiệt tình. Tư vấn về này nọ. Kêu đưa ipad chọn. Mà gặp mình vs sếp kiểu lần đầu. Kêu lựa đại đi. Ok chút để sau còn ghé. 2 thầy trò làm 2 vé osen 1tr2. Hí hửng lên phòng.
+1 điểm là vừa lên phòng thì e vào luôn. Chưa kịp thay cái quần xong là đã hello anh rồi.
Mình vào xông. Ôi thôi. Tí chín thịt. Em hỏi sao v a. Cho e sờ thử cái quần đùi còn đang nóng ran. Má nóng như nướng thịt. Bảo e là cho a đổi phòng. Do nhậu hơi say nên cũng mún xông 1 xíu cho đỡ. V là em sx cho mình qua phòng khác. Đồ đạc thì lúc đi thì ẻm bảo mình cầm đi hết. :))) lúc đó đang mặc quần đùi của tiệm. Éo còn tay cầm cái balo. Nhờ ẻm mà thấy hơi khó chịu. Dự cảm thấy éo ổn r.
Qua phòng mới. Bé kiu đợi 2p để mở r vô xông nha a. Okie e. Ôi thôi dm. Chắc do ng em nay yếu hay sao. Vào 1p chạy ra tiếp. Quá nóng.
Thui bỏ qua cái phần xông đi ạ. Vào việc. Em bảo đi tắm a nhé. Ok e. Đi vé 1tr2. Hỏi e có làm trong bồn k. E bảo có. Xong cứ 1 lúc lại hỏi thôi ra giường làm a nhé. Tắm thì qua loa. Đúng công nghiệp. Thôi đành ra giường v. Ra thì ôi thôi. Thái độ đúng chán. Hỏi a có làm nổi k. Book vé 2 chi z. Dm h k lẽ đi đổi đào. Thôi ráng mẹ cho xong. Làm công nghiệp. Thề vé 1tr2. BJ đc 30s. Xong HJ HJ :)). Chán quán bảo thôi cho a ngủ xíu. A say quá. Làm éo ra đâu e. Xíu làm. Ẻm ok lun. :)) thích thật. Nghe lời vl.
Xong nằm thấy đt cứ có tn. Thế là ra ghế ngồi coi thử. Sếp mình đi về luôn. Chốt hạ 1 câu. Dịch vụ như cờ cờ. Móa. Thất vọng toàn tập. Xong mình éo còn hứng j luôn. Chốt 2 vé 1tr2 2 ae éo đc qq j. Mình thì nằm ngủ luôn. Éo làm shot nào nữa. Hết h về. :D
Đầu tháng khai súng mà xu thiệt. Thui lại về Tân Bình savi là chân ái. Chia tay Dubai.

mathi92

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/2/24
Chủ đề
2
16
10
Hcm
0 ₿
Hơi bức xúc xíu. Quên mẹ review em ấy cho các bác:
Face: 5/10
V1: real mà nhỏ, xinh. E cũng thích kiểu này. Cho 8/10. Các bác thích to thì thôi.
V2: thon gọn ok. 8/10
V3: e mình dây nên nhỏ thui. Vừa tay
V4: éo đụng nên k bik :D.
Số thì e có hỏi. Mà thôi khỏi nói chi mất công. Do hội của e cũng sẽ k bao h ghé lại nữa. 1 ng thì bảo e xui. 2 ng đi cùng đều v thì hơi thất vọng về Dubai

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
48
1,571
1,258
31
0 ₿
Ôi nghe mà buồn thay nhưng chúng ta kiên nhẫn chờ phản hồi từ phía cơ sở xem sao.

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
812
342
0 ₿
Dạ lời nói đầu tiên Dubai Tân Định xin lỗi hai anh về sự cố không mong muốn ạ. và an cho em xin hỏi anh mình đi vào giờ nào và số nào để em kiểm tra và sử lý triệt để sự việc này ạ. DUBAI Tân Địn

mathi92

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/2/24
Chủ đề
2
16
10
Hcm
0 ₿
Bác hỏi bạn quản lý chiều h có khách nào bỏ về sớm không là biết thôi. Số thì mình xin phép. Nói ở đây k hay

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
812
342
0 ₿
Massage DuBai Tân Định vô cùng xin lỗi anh về sự việc này. Anh vui lòng cho em xin thông tin về khoản thời gian mình đi và số bé nào phục vụ để em kiểm tra lại và sử lý triệt để sự việc lần này ạ. DuBai Tân Định chân thành xin lỗi anh và rất mong nhận được phản hồi từ anh.

Kyororo

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
13/5/22
Chủ đề
10
21
23
0 ₿
Chia buồn cùng bác, trước giờ e cũng hay đi chuỗi Dubai Bình Tân, P.A và Luxury, có 1 đợt đổi gió cũng chạy qua Tân Định thử thì gặp 2 chuyện như vầy:
1. Vụ để xe, chạy tới cổng không thấy nhân viên, em không biết để xe ở đâu nên thấy kế bên (cùng tòa nhà) có chổ gửi xe nên tính chạy vô, bà chủ (chắc vậy) ngồi ngay cửa hỏi đi đâu, đi matxa thì qua kia (ý chỉ đậu ngay cổng Dubai Tân Định), volume chị cũng khá to với khó chịu nên em cứ tưởng em đang làm gì đó tội ác ghê gớm lắm.
2. Đang loay hoay để cái xe thì vô, bạn nhân viên ra hỏi có đặt phòng chưa, nếu chưa thì kêu em chịu khó quay lại sau (Vì có 1 đoàn khách vô full phòng rồi). Lúc đó tầm 15h00 1 ngày bình thường trong tuần thôi. Cái này thì không phải lỗi nhưng cũng làm em hơi mất hứng thiệt, nên quay xe chạy về lại địa bàn Dubai Luxury lun.

mathi92

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/2/24
Chủ đề
2
16
10
Hcm
0 ₿
3h15 cs ạ

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
812
342
0 ₿
Dạ Dubai Tân Định xin nhận thông tin ạ. Vì hiện giờ có một số bạn đã hết ca và về sớm nên em xin 24 tiếng để xác minh - xử lý và sẽ có hướng giải quyết thỏa đáng nhất trình bày với Anh ạ

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
812
342
0 ₿
Dạ Anh Kyororo vui lòng cho Dubai Tân Định hỏi, không biết lần ấy các bạn phục vụ anh có gì không tốt mong anh góp ý để Dubai Tân Định khắc phục ngay ạ
Và nếu tốt hơn rất mong anh viết 1 bài chia sẻ trực quan và thực tế về chuyến đi và những vấn đề anh gặp phải trong chuyến đi để BQT và các anh em có góc nhìn khách quan nhất, em xin sẵn sàng tiếp nhận và xử lý triệt để nếu nhân viên Dubai Tân Định sai phạm ạ. Như vậy em nghĩ sẽ ổn hơn khi anh comment sự việc như vậy trong topic này sẽ làm mất tính khách quan và góc nhìn công bằng nhất, ảnh hưởng đến góc nhìn của các anh em về sự việc lần này ạ

Kyororo

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
13/5/22
Chủ đề
10
21
23
0 ₿
À cảm ơn cơ sở, như mình chia sẽ ở trên là 2 câu chuyện mình gặp phải ở lần dự kiến đi trải nghiệm bên cơ sở thử. Vấn đề về gửi xe thì mình góp ý cơ sở nên có hướng dẫn cho khách. Còn vụ không đặt phòng trước là khách quan thôi, cái này mình không có báo là lỗi của cơ sở nhé, chỉ làm mình bị mất cơ hội trải nghiệm thôi.

mathi92

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/2/24
Chủ đề
2
16
10
Hcm
0 ₿
Ah lúc đó e hơi bức xúc. Đúng là nói cs khác ở đây cũng k hay thật. Sr các bác

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,868
4,646
30 ₿
bác đi số nào bác nói luôn để cơ sở và anh em biết nè, có cái nhìn khách quan hơn. Công nhận gặp trường hợp này thì buồn thiệt, để cơ sở vào giải quyết xem sao

anh phú bánh ú

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
1
44
14
Cần thơ
0 ₿
Hóng cách giải quyết của cơ sở. Lần trước cũng nghe 1 lần về vụ code kia ảnh hưởng đến nhiều ae check code rồi giờ tới vụ này nữa

mathi92

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/2/24
Chủ đề
2
16
10
Hcm
0 ₿
V e nói lun là 08 và 88 bác nhé :D

• Like