Tân Phú Dự đoán bóng đá - Nghiện em số 20

Lượt xem: 562

vuluky

Đại Uý
Luyện Khí Massage
13/11/18
Chủ đề
53
219
77
0 ₿
Sau khi kết thúc trận bòng Mu thắng mình được mod phát code tranh thủ chạy xe qua cơ sở như mọi khi giao code cho locker mình đã booking số 20 lên phòng xông hơi 10p thế đi ra ngoài thì e vào chào hỏi nhau minh với e khá quen rồi ai đã đi e rồi sẽ nghiện đó nha, 2 người ngối tâm sự tám chuyện xong cởi đồ vào tắm thôi, tắm thì như bao lần e sẽ tắm từ trên đầu xuống dưới xong bắt đầu dùng đường lưới đi từ trên xuống dưới và mình cũng tranh thủ massage vòng 1 của e, rồi e xuống tấn công thằng nhỏ 1 lúc ngừng để lên giường chiến tiếp, tắm lại sơ rồi lên giường nằm.

Massage khỏe e thi đấm khá đủ bài vì tường làm bên spa lên tay cũng khá diêu luyện.
Massage mệt bắt đâu bôi tinh dầu đi thái từ chân lên trên lưng e đi đến đâu tế đến đó, xong lại vòng ngược lại xuống dưới chân chuyển sang đi đường lưỡi điêu luyện từ trên lên mông đến lưng dần lên tới tai kèm âm thanh jav cảm giác rất tê hết cả người, tiếp theo e dùng v4 để trà thêm lần nữa, bắt đầu lau lưng rồi quay lại bắt đầu đi lưỡi từ tên xuống mình tranh thủ khám phá v1 và mò dần xuống v4, sau một hỏi tấn công qua lại mãnh liệt thì minh phải chịu thua trong sung sướng, e đi vệ sinh xong lên giường nằm tâm sự lúc rồi vào tắm lại ra về.

Số 20 hot
V1 cam khá vừa tay
V2 it lipit
V3 vừa tay
V4 rất nhiều nước và ngon

A e nào chưa đi thì hay cẩn thận nếu đi rồi sẽ Nghiện đó nha.

Tic Cảm ơn mod và cơ sở tài trợ
Tip Bằng vé

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x

hoanhthanh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/8/23
Chủ đề
2
52
20
0 ₿
ksao bác ơi nghiện mấy kia còn sợ chứ nghiện này tui nhắm cai dc kkkk

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
67
617
291
0 ₿
Chúc mừng bác tìm được chân ái mới! Đến thăm em nó thường xuyên kẻo em nó buồn nhé bác. Windy cảm ơn bác nhiều ạ!