Q.10 đi kiếm bé ghệ 99

Lượt xem: 600

fahad

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
31/12/21
Chủ đề
1
3
4
0 ₿
Ngày hôm qua buồn chả biết làm gì zị mà còn bị mấy sếp hỏi thăm nữa chán đời chui tọt vô massage ozawa chơi bên này chắc nhiều bác đi mòn bánh luôn rồi
cơ sở vật chất bên này khá sạch sẽ nhìn hợp mắt
Bước vào đầu tiên kêu 1 tô mỳ trứng 1 ly cafe sữa đá ăn lấy sức xíu chiến với mấy ẻm xong ngoắc 1 e phục vụ lại hỏi e nó : có để cử bé nào ngon ngon không em nó kêu dạ để em sắp sếp cho đại ca ạ. Móc 20k po cho ku rồi kêu e nó dắt lên phòng.
Lên tới phòng thì cũng hồi hộp và chờ ẻm hy vọng là em đúng gu
Bước vô e giới thiệu em là số 99 nhìn nhỏ con mặt teen và chả giống 1 tý xíu nào gọi là làm gái massage mà cứ như là mấy e ghệ teen ở ngoài vậy bonus thêm có mấy hình tatoo ngay zú nhìn cưng dã man
Sau màn tắm rửa bước ra E nó vô massage bài bản, trong lúc massage e nói chuyện vui vẻ và tâm sự như ghệ vậy.cảm giác giống như được ghệ massage cho.Trong lúc massage cũng đùa giỡn ! sờ ngực e nó thì thôi roài luôn mại Đặc biệt 1 điều là BJ 1 cách điệu nghệ bác nào yếu thì 1p30 là bắn máy bay ngay.hehe
tui văn vở lủng củng cũng không biết viết gì mấy bác góp ý thêm nhe , mà bác nào đi bé này có trải nghiệm giống tui không

Massage Ozawa Quận 10

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
19/2/19
Chủ đề
18
161
350
0 ₿
Cảm ơn anh trai về bài review cho bé 99 ạ, bên em còn rất nhiều bé OK lắm ạ, nào có thời gian lại ghé bên trải nghiệm nha anh trai :6onion23::6onion23:

Massage Ozawa Quận 10

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
19/2/19
Chủ đề
18
161
350
0 ₿

Massage Ozawa Quận 10

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
19/2/19
Chủ đề
18
161
350
0 ₿
Bé 99 kiểu dáng người loli, nhỏ người á anh, mình qua trải nghiệm bên em cứ nói với lễ tân gu mình bên em sẽ tư vấn bé hợp gu với mình để trải nghiệm OK hơn ạ :cuteonion21: