Cuối tháng cùng em 26 - Ozawa

Lượt xem: 2,865

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
212
34
5 ₿
Làm việc cả tuần đầy căng thẳng, áp lực nên được Dory tặng 1 vé đi thư giãn tại Nhật với bé mang số báo danh 26.

Đánh giá sơ bộ trước khi đi vào chi tiết như sau:
  • Face: dễ thương 8đ, sn 2k nhoa các ae
  • Giọng nói: dân Bến Te nên cực kỳ “cu te”, rất chiều khách luôn í
  • V1: 10đ. Mình chấm điểm cao thế vì đây là bưởi tự nhiên, chưa độ, rất mềm tay, rất đã. Cảm giác nắn nắn, xoa xoa thì ôiiii. Phê vl
  • V2: 7đ. Ổn
  • V3: 5đ. V1 điểm cao bấy nhiêu thì v3 mình thấy không ổn chút nào
  • V4: 6đ. Cà vẹt rồi
Vẫn như mọi khi, leo lên con ngựa sắt làm 1 phát tới ngay Maria Ozawa, chống xe xuống là có các đệ tử ra dẫn vào vị trí ngon lành. Vào đến lễ tân thì được tư vấn ngay em số 16, nhưng 16 mình đi rồi nên mình mới yêu cầu số khác. (Mình không chọn ipad vì mất lòng tin cmnr :))))). Thế là bé lễ tân hỏi: “em làm luôn cho anh được không?” Ôiii, dkm, mình đùa đó đừng tưởng thật rồi mấy cha vào trêu gái ngoan nhà ngta nhé:))). Bé tư vấn em số 26. Thế là okie, trình code của Dory và chiến thôi.

Vẫn như ngày nào, đợi hơi lâu là đặc sản của quán (tầm 15’, cái này lúc sau được bé 26 nói do ca đầu nên cbj hơi lâu). Kkk. Ca đầu đấy các ae, 15 phút nhầm nhò gì, tha hồ thưởng thức.

Locker dẫn mình lên phòng, tới cửa phòng là bé đã đợi sẵn mình. Vẫn theo quy trình cũ, combo ướt khô từng bước một. Nhưng lần này có bé đợi sẵn, nên mình tranh thủ tí. Chứ xông ở trong mà ngó bên ngoài thấy cặp bưởi mờ mờ ảo ảo ức chế lắm các ae ạ. Bé 26 tắm rất là okie, từ trên xuống dưới không bỏ sót chỗ nào. Kiểu như tắm cho kỹ để tý “làm” cho mạnh tay vậy đó.

Xong tới đoạn leo lên giường để em nó mần thịt mình. Giai đoạn 1: massage khoẻ. Bé hơi nhỏ con, massage cũng đủ bài nhưng nói thật, hơi yếu không đủ lực lắm. Tuy nhiên, màn massage khoẻ dạo đầu không Okie nhưng bù lại tâm sự với bé rất là thoải mái. Bé rất thân thiện, tâm sự mình rất nhiều làm mình cứ tưởng bồ cũ năm xưa ấy. Đến đoạn mình hỏi tên bé, bé nói tí anh xem em tên gì. Wtf, xem ở đâu nhỉ. Hồi sau sẽ rõ.

Giai đoạn 2: massage mệt. Bé bắt đầu màn chà thái với 2 trái bưởi hàng loại 1, không qua nâng cấp cùng với 2 cái ti nhỏ nhỏ xinh xinh. Má ơi, nó phê đến tận óc. Mình thì thích hành thật nên khi bé chà thái với hành thật thì đúng chất phê, rất có cảm xúc đến nổi muốn múc tại chỗ :)))). Xong ẻm lật ngửa mình lại, bắt đầu các skill. Vẫn không quên tò mò xem tên bé ở đâu. Mình mò mẫm, liếm khắp người bé thì phát hiện cái tên nằm trên quả bưởi:))). Biết được cái tên, tên rất là dễ thương nên mình hôn nhẹ cái tên, b* nhẹ cặp bưởi, còn tay phải thì thăm dò địa đạo. Phía trên thì okie nhưng phía dưới thì hơi cà vẹt rồi cả nhà. Hơi lỏng chứ không được khít (năm 2k mà sao lỏng le ko biết, chắc bị bồ xài hàng không kỹ@@, hơi tiếc). Bé BJ rất tình cảm luôn, rất nhẹ nhàng. Xong đổi qua 69, nói thật, vòng 3 của bé hơi nhọn, nhỏ. Không thích lắm nên mình đề nghị next qua skill khác, không thôi sợ mất hứng thì khổ. Bé hầu như BJ toàn tập, kết hợp với tiếng rên nhẹ nhẹ và kết hợp trường khắp người. Dkm, trong lúc trường trong đầu mình nghĩ, không lẽ mình “đâm” một cái chứ. Nứng không chịu nổi. Xong bé quay lại BJ cho mình, BJ kết hợp HJ và rồi chuyện gì tới cũng tới, mình out cmnl và CIA 1 chút trong miệng bé. Cảm giác phê. Mjnh có hơi quá đáng 1 tý, lúc sắp ra, mjnh chụp cái đầu bé ghì xuống và lúc đó mình phọt 1 phát vào trúng tâm điểm :))) phát thứ 2 thì bé đã nhanh chóng thoát khỏi :))))).

Kết luận: bé phù hợp với anh em thích tâm sự, nhè nhàng như người yêu, vòng 1 bao chuẩn đã tay. Chấm bé 7/10 (trừ điểm vòng 3,4)

Tip: event của Dory
Tick: thị trường (do cuối tháng hết tiền rồi)
Locker, giữ xe: ly cafe

KEVIN202007

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/7/20
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Đang do dự có nên check ở đây không, có report của bác thấy an tâm và có động lực... :)

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Nghe quê bến tre là thích rồi B11