HTGD Cũng bon chen cho biết với đời ở HPK

Lượt xem: 6,485

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,315
1,059
31
0 ₿
Tầm cách đây 1 tháng ngộ có lặng lẽ ghé qua HPK trên đường về nhà sau khi đọc 1 số comment của anh em có uy tín trên dd, cảm nhận chung là hài lòng. Do nằm ở mặt tiền đường nên 1 số anh em ở gần khu vực TB, PN có thể hơi ngại, đi tầm giờ tối ngà ngà sau 6g00 sẽ ổn hơn. Hôm đó vào thì ôi chao cam, quýt, bưởi, xoài non, cherry có đủ cả. 3X nhiều, cũng có 1 số em 2X mới vào, liếc sơ qua thì đều ổn không có hippo hay crocodile cá sấu hà mà gì. Hôm đó đến tour em Hường, em xinh cười miệng có duyên, ăn nói hoạt bát, sau khi lên phòng rửa ráy và thoát y thì em cũng vào đến. So với các cơ sở HTGD khác thì HPK khá ổn về CSVC, điểm yếu là các phòng ngăn bởi tấm vách nên không cách âm nhiều. Hôm đó đi mà nghe âm thanh hi-fi sống động phòng kế bên dù đã cách nhau 2 tấm vách. Nghe thôi mà cũng rạo rực y như JAV.

Hôm đó Hường có xin cho 1 em 2K cùng lên thực tập và học hỏi do em mới vào làm, tên Đào hay Trinh gì đó mình không nhớ. Mặt em xinh, cười có răng khểnh, mình dây, vếu săn ti hồng non tơ, V4 cạo sạch sẽ, nhìn thôi là thằng em đã cứng ngắt. Ok, sẵn tiện cao hứng mình choàng luôn. Phần massage khỏe tầm 15 phút, chủ yếu là nhấn lưng, đấm bóp. Đến phần thư giãn 2 em Nude 100%, Hường làm Nuru sấp ngửa khá ổn, tuy không thể so sánh với Massage chuyên nghiệp nhưng phân khúc này không thể đòi hỏi cao hơn. Em lick bi, mút trứng cút, ngậm sâu và lên xuống nhịp nhàng. Tay mình cũng tranh thủ bú em 2K, vú gái tơ quá ngọt, lick 1 hồi thì căng cứng nhìn rất cưng. Mình yêu cầu em đứng đầu giường dạng ra để liếm cô bé, tay thì vẫn vê ti, bên dưới thì em Hường vẫn cạ vẫn nút hăng say. Tầm 15 phút thì xả liên thanh.

Tick tip 2 em tổng 800 xu, anh em có thể tip thêm nếu hài lòng. Quá nhẹ người!

Ra đến cửa thì các em đồng thanh nói “Cảm ơn anh, hôm nào rảnh ghé chơi với tụi em”. Xem như có thêm 1 trải nghiệm tốt ở HTGĐ.

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Dạo này tui thấy Súng chạy kpi đi massage vs htgd hơi nhiều đó nghen
Nhưng về khoản giải trí phân khúc htgd thì HPK gọi là ok lắm roi

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
HPK csvc đẹp nhìn sạch đẹp giá cả phải chăng nhưng ở đó đừng đi mấy e 2k.bữa t đi e Đào tệ hết sức tệ.

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,315
1,059
31
0 ₿
Bác Lực nhận xét rất đúng nè, cuối năm tài khóa rồi, chốt sổ rồi sang 2024 cho nó hoành tráng tí:cuteonion9:

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,315
1,059
31
0 ₿
Welcome đồng chí, tiêu chí của mình là ngon bổ rẻ trong thời kỳ suy thoái kinh tế thế này. Mà ngon hay ko còn tùy khẩu vị của từng người nên ko dám nói trước điều gì.

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,315
1,059
31
0 ₿
Mời bác thêm xu, mà mấy em thực tập được cái giao diện đẹp chứ bác đừng đòi hỏi xì kiu cao quá, còn 1 khoảng cách xa với các đàn chị

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,315
1,059
31
0 ₿
À vì mình cũng hên vào đúng lúc bé mới vào làm. Mà nên đi kèm với 1 em có kn như Na hay Hường, ko nên đi mấy em trẻ vì cảnh báo trước skill mấy em sẽ ko cao

• Like
Điểm cảm xúc: Iris2411

THOR MASSAGE

Tập Sự
Nhập Môn Massage
27/1/21
Chủ đề
0
169
61
0 ₿
Bữa nào đi 2 em làm thử , nghe kể mà hấp dẫn à nhen , rủ đc 2 em vào tắm chung đc ko ta hihi

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Ông lời hơn anh em bọn tui rồi nhé
À mà có chi tiết
TAY MÌNH CŨNG TRANH THỦ BÚ EM 2K.
mình không hiểu đoạn này lắm. Dưới tay bạn có gắn cái miệng súng hở kkkk

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,315
1,059
31
0 ₿
Bác Lực soi em quá. Bóp thôi, mỏ mình không dài đến thế đâu vì em đang đứng :8onion38:

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,315
1,059
31
0 ₿
Bác có thể up-level khó hơn tùy theo trình, mà đây là HTGD ko phải massage nên nghe vụ tắm chung hơi lạ à nghen