Tân Phú Cô bé ơi. Em học trường nào đó cho a theo với !!!

Lượt xem: 1,158

ĐẠI LÃO GIA

Đại Uý
Luyện Khí Massage
3/8/22
Chủ đề
43
310
176
0 ₿
Chào toàn thể ae đồng râm!

Số là lâu lâu chơi event lại mai mắn trúng giải nên phi trâu tới ngay địa điểm tác chiến đã đăng ký trước đó, hôm nay mình chia sẽ 1 vài điều cảm xúc mà có lẻ đời người chỉ có được 1-2 lần trải nghiệm ( ý kiến cá nhân).

Nếu ngay ngược thời gian trở về thời học sinh thì các bác luyến tiết điều gì nhất riêng mình chính là không dám tỏ tình với cô bạn cùng lớp để rồi ngậm ngùi chia xa nhau sau khi kết thúc năm học cuối cắp, thế nhưng ngày hôm nay cảm xúc thởi học sinh lại ùa về trong tâm trí , cái thời mà con trai con gái mới lớn muốn khám phá những điều mình muốn biết về người khác giới như thế nào ở cái tuổi 18 đôi mươi đó nhưng chưa có cơ hội thì hôm nay vô tình được bạn lễ tân tư vấn cho 1 em gái tuổi 18 trăng tròn với thân hình như cô nữ sinh cấp 3 làm cho trái tim mình có chúc sao xuyến nhớ về thời đi học.

Bài viết hôm nay mỉnh chắc chỉ chia sẽ về cảm cúc cá nhân của mình nhiều hơn là 1 bài reviwe mông ae thông cảm nếu không thích có thể bỏ qua nhé ae. Sau khi vào phòng ngồi chơi tầm 5-10p do hôm nay có việc bận chỉ có chúc ít thời gian ghê qua nên đánh nhanh rút ngọn nhưng ko ngờ lại được kết quả ưng ý, khi em bước vào đập vào mắt tôi là cô bé có cái miệng má lúng đồng tiền nhỏ xinh với bộ đồ nữ sinh cấp 2 mở hờ 2 cái cúc áo làm tôn vinh vẽ đẹp đôi gò bồng đảo của em, ôi người con gái 18 trăng tròn, em thật “ đẹp “ tuy gương mặt e không xinh nhưng bù lại tổng thể body em dùng tuyệt phẩm tuổi mới lơn. Bổng chốc mình như trẻ lại thời học sinh liền vội lấy tay ôm em vào lòng thỏ thẻ hỏi thâm thì được biết em đồng hương với mình, thế là không bỏ lở cơ hội đành phải xin hôn trộm vài cái lên má rồi lên ngực áo em nơi đó có đôi gò mềm mại đẹp tự nhiên không tì vết, người em nhỏ con hơi ít da thịt nhưng bù lại body cân đối 4 vòng đều cân đối hỏi ra thì em mới lên làm được có mấy hôm, nhưng mà thôi mấy hôm thì mấy gặp em hôm nay là duyên số làm cho mình trờ về thời trong trắng ngây thơ nhưng với thân hình bé nhỏ xinh tươi ngay trước mắt thì kìm lòng không đặng đành dê xòm hung hít lấy mùi hương thơm từ cô gái mới lớn này thoi hihi.

Bỏ qua phần kỹ năng nhưng mình khẳng định với các bác em tuy mới nhưng làm rất bài bản tình cảm, đặc biệt với màng nuru vòng 4 khắp cơ thể và đặt biệt em rất hồn nhiên vừa làm vừa nủng nịu hỏi hang chăm sóc như người yêu vậy.

Thôi thì tâm sự đêm khuya xin đến đây, hẹn lần sau nếu có duyên gặp lại sẽ đi chi tiết về kỹ năng của bé để gửi đến ae nhé.

Đánh giá sơ bộ: KTV 33- tuổi 18 đôi mươi 9,5/10

Body: 4 vòng đều đẹp so với thân hình nhỏ nhắn của em đặt biệt vòng 1 và 4 10/10.

Thái độ: rất vui vẻ, nhiệt tình, ngoan nói gì nghe đó, làm chậm từ từ tạo cảm giác như người yêu đôi lứa.

Csvc thuộc top đầu, phòng đẹp, to thơm. 10/10

Thiệt hại - tic có nhà tài trợ- tip theo sự hài lòng.
Nhất định sẽ quay lại gặp e ngày rất nhất cô bé ơi

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
67
617
291
0 ₿
Mừng anh hài lòng cùng mầm non 33, Windy rất hân hạnh được phục vụ anh vào 1 ngày gần nhất.
Trân Trọng!!!