Hà Nội Chuyến công tác sau tết gặp 98 Tokyo

Lượt xem: 3,096

THOR2017

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
9/10/17
Chủ đề
10
297
65
36
0 ₿
Sau chuổi ngày ăn tết ngập mặt, giờ cũng phải xa gia đình yêu dấu đi bươn chải với cuộc sống trên 2 miền , lên cty làm được 1 tuần và chuẩn bị cho đợt ra bắc tiếp tục, năm này kinh tế eo hẹp chỉ cho 3 người đi, tui may mắn được đi cùng 2 bà cô , rất dễ thương, u40 chưa chồng, suốt hành trình mà 2 bả 8 như mới gặp nhau lần đầu nghe nhức cái đầu, đến nơi nhận ks ui nản . Nhìn như phòng trọ , thôi chịu khó 1 đêm mai về.
Trưa bắt đầu công việc đến 4h là được dẫn đi ăn gà nướng , uống tý rựu, tê tê rồi vẫn bài cũ, mấy ông nam thì chuồn về bảo nhà kêu, còn mấy chị nhà ta, 8 đủ thứ trên đời, tui đặt garb với gọi cho qly bên tokyo lấy phòng trước. Xong phi qua

Vừa đến nơi thi ngay lúc có mấy bác mới đi ra nên nghỉ sẽ có nhiều lựa chọn , vừa vào qly xìa máy ra cho lựa 30s chốt ngay 98 hihi.
Bước vào phòng cảm giác ùa về, kèm thêm cái khá chán phòng đang ở, thua cả phòng ở đây nữa, đang lầm bầm thì phòng xông hơi xòa phà lên, chui vào xông cái cho đỡ bực.

Bé 98 bước vào do chọn số lớn chứ nhìn khá là trẻ và có vẻ khác mấy bé kia là chủ động liền, bé thấy tui ra là lấy khăn lau người rồi đưa lại ghế đưa nước, vừa uống nước thì bé lau người, nhìn lúc bé ngồi xổm lau dưới chân mà thằng nhóc nó dựng lên rồi , ui bé thấy vậy lấy khăn lau rồi vuốt vuốt mấy cái, cười cười bảo anh sung quá . Mọi thứ nhẹ nhàng làm quen đến lúc vào bồn thì bắt đầu......lạnh. Cái cảm giác bé sà vào mà tui phải sợn da gà, có thể đang vẫn còn ám ảnh buổi 8 của mấy bà cô quá nên thấy bé sà và mà cứ tưởng mấy bả đang hội đồng hihhii, nói chung trong bồn thì tui được bé chiều theo cảm xúc nhiều hơn, ôm ấp hôn hít đến lúc bé bj cho tui là người tui như thả nổi để cảm nhận bé .Đúng chất đam mê, bé bj nhẹ nhành từ từ rồi nghỉ tý xong tiếp tục làm cảm giác tui cứ dân lên đến khi không thể kiểm được thì out phát đầu sướng sướng.

Đến phần lên giường em đấm bóp cho một hồi , mà lúc này rựu có vẻ phát huy làm ngứa ngáy quá, bảo em đốt cháy giai đoạn đi, thế em hiểu ý bắt đầu màn thư giản tập 2 luôn, ui lần này thì phải gọi bé đúng nghĩa chú ong chăm chỉ bé bj vuốt trụ , lick ty các thứ và tạo tư thế cho tui dễ khám phá để cuối cùng được out trong sung sờ sướng với ẻm phải gọi cực thích cách em chiều theo cảm giác tui lám.

Cũng kết tokyo là vé tip có camapro 1500k cho 2 shot, nên mỗi lần ghé thì xem như góp thêm tý cho diễn đàn có thông tin về số .
Hẹn dịp tới đi vé 2 bé luôn cho máu.

Massage Vip Tokyo Hà Nội

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/3/21
Chủ đề
15
96
68
0 ₿
thanks pr đã đến ủng hộ ,mong được phục vụ các pro lần tới ạ