Halloween Tân Phú Chết tui zồi - nghiện em zồi!

Lượt xem: 1,424

Chuonq Wook Wee

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/7/22
Chủ đề
23
224
161
Sài Gòn
15 ₿
Bài này tôi chỉ đề cập đến em ktv 58 và ko cần phải nói về những thứ khác như csvc hay nhân viên gì ráo. Vì khi gặp em chỉ cần cái chiếu để nằm và cái quạt máy tôi cũng OK. Xem tấm hình của em trên *** thấy dễ thương quá, nụ cười má lúm đồng tiền, chịu sao nổi mặc dù cũng đắn đo là ko biết photoshop bao nhiu % đây. Nhưng thôi kệ, sẵn có code Halloween nên đi bào thử xem thế nào.

Vào phòng vừa làm xong điếu thuốc thì em gõ cửa vào, nhìn em tôi liền hỏi lại số xem đúng ko. Em chào 1 tiếng rồi lại ngồi kế bên tôi, tôi cũng ngắm nhìn xem dung nhan đấy, đưa hình lên so sánh, sao ko giống ta. Kêu em cười 1 cái xem, ôi thì đúng rồi, 2 cái đồng tiền ko lẫn vào đâu được, nhìn ngắm kỹ càng lại, thấy em cũng xinh xắn lắm, có chăng là em ko trang điểm nên thấy khác hình. Em chưa trang điểm mà nhìn đã xinh như vậy rồi, e mà trang điểm nữa thì chắc ko còn từ nào để tả nhưng tôi lại thích cái nét mặt mộc hơn.

Em mặc mini zip + áo sơ mi trắng, ngồi kế bên tôi nói chuyện trong lúc chờ nước bồn tắm, ngắm nhìn từ cặp đùi trắng mịn, đôi bàn tay thon nhỏ, cặp bồng đào lấp ló sau lớp vải áo, tóc búi cao, mặt tròn xinh làm tôi nhớ lại khi xưa ngồi tâm sự với cô NYC. Một cảm giác ngại ngùng dâng trào của lứa tuổi mới lớn, ko dám nắm tay, ko dám choàng vai nhưng bây giờ cũng đã 40 rồi và cũng biết đó ko phải là NYC nên cũng phải thả tí dê cụ ra để mà ôm em. Em dân miền Tây, cụ thể là xứ gạo ST25 nên giọng em ngọt xớt. Tướng tá cao ráo, cụ thể là 3m bẻ đôi, mi - nhon hột mít, có người thích chân dài nhưng tôi thì thích nhỏ con như vậy ôm mới sướng.

Kỹ năng của em thì chỉ có thể nói là quá hợp gu với tôi nên đánh giá sẽ thiếu khách quan, ae thích thì tự mà trải nghiệm hoặc xem thêm RP của các ae khác nhé. Chứ với tôi thì 1 tay bóp vếu, 1 tay xoa búm + ăn cháo thì đúng là mỹ vị nhân gian, là quá ngon lành rồi. Em còn xì tin lắm (sn 2k4), làn da trắng trẻo mịn màng, bờ mông cũng vậy láng o ko tì vết, búm cũng còn khít lắm nhưng tôi thương hoa tiếc ngọc nên chỉ xoa nhè nhẹ bên ngoài chứ ko chọc phá để còn giữ gìn cho em. Cặp vếu của e cũng rất đẹp, ko nhỏ ko to, rất phù hợp với lứa tuổi và vóc dáng của em, vừa trọn bàn tay tôi chắc cũng cam việt. Ae đi số 33 rồi thì biết độ săn chắc v1 của ẻm, nhưng cùng lứa tuổi thì em này lại mềm mại hơn, ti thì nhỏ xí hồng hào, xoa bóp rất phê. 2 đứa nằm trên giường trò chuyện ko còn biết thời gian, nằm ngay dưới máy lạnh 2 cơ thể quấn quýt vào nhau để sưởi ấm khiến bao nhiêu buồn phiền đều tan biến.

Nhưng cuộc vui nào cũng phải tàn, cũng đã tới lúc chia tay, 2 ae mặc lại quần áo, 1 cô bé nữ sinh lại hiện ra, e còn cúi người dọn dẹp làm tôi phải nhìn qua cái cổ áo, lại thấy cái ấy phập phồng tưng tưng, máu lại dồn lên. Haizz, nhanh chóng mở cửa đi ra để ổn định đường huyết. Ra tới thang máy 2 đứa nhìn vô cái phòng cửa sổ kính ngắm view xung quanh, trời sáng chưng nhìn lại gương mặt em, công nhận thực tế xinh thiệt. Hẹn gặp em 1 ngày ko xa.

Xuống quầy tính tiền: up gói queen 1tr6, ae phục vụ 100.
Tks mod @Dory đã tạo sân chơi.

• Like
Điểm cảm xúc: Dory, NMT9x and Listerine Cool

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
61
605
272
0 ₿
Chúc mừng bác đã tìm được chân nhân! Cái má lúm đó chịu làm sao nổi :D . Ghé thăm ẻm thường xuyên không mấy anh kia giành hết phần đấy bác :D