Q.7 chèo đèo lội suối húp chem chép bé mèo đen

Lượt xem: 510

cường đại gia

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
106
41
0 ₿
1 điều mà khiến mình đi từ tân bình qua tới q7 là để vỗ mông con mèo đen hư hỏng có vòng 3 nhìn vừa ngon vừa tròn kkk hôm qua với hôm trước mưa , qua nay lại không mưa nữa trời cứ hầm hầm nóng trong người mà lướt diễn đàn lại càng nóng thêm khi mà nhìn thấy con mèo đen trong hồ bơi , muốn thịt ghê , nóng trong lòng quá rồi nên mình book luôn xe hơi qua để em tắm cho mát

thủ tục vé viếc này kia cho qua đi ha
về service thì em này nhiệt tình vui vẻ
face xinh baby
v1 vừa tay
v2 thon
v3 mẩy ( lí do tui qua đây chơi)
v4 thơm ngon

lên phòng mình nóng nên bỏ qua phần xông , uống lon bò húc ăn trái cây chờ bé , mà vô phòng ngồi xíu là mát rượi liền
bé vô là mình với ẻm lột đồ r mình bế ẻm vô bồn tắm liền , nóng quá , bồn có thủy lực nên vô nước quánh đã người luôn á , tắm táp mát người xong là tới phần massage khỏe , em làm cũng đủ bài có đá nóng , làm đá nóng phê hơn sài tay , đủ lực tốt
sau phần massage khỏe là em lật mình lại xong leo lên người , kêu meo meo mấy tiếng vừa trườn vừa lè lưỡi dâm khỏi biết luôn , mình bật dậy nút đôi môi căng mọng mời gọi kia , lưỡi em cũng đáp trả khuấy động cả miệng mình rồi em hỏi mình làm wc không , mình ok liền rồi em nhấc 2 chân mình để lên vai em rồi vô bài , nãy em tắm rửa khá kĩ nên thấy em làm lâu đâm mấy lần vô , cũng sướng sướng , thích phết rồi em lên bài đá bi rồi bj thằng em , em bú ngang bú dọc bú ngược bú xuôi đủ các kiểu rồi mình và em kết thúc trong thế 69 nơi v4 ngon nghẻ đẹp đẽ ụp vô mặt , chem chép nạo này ngon nên mình húp khí thế lắm , em cũng vậy vừa siết vừa bú làm mình bắn hết nòng nọc vô miệng em

sau khi out thì em lau người , dẫn mình đi xuống quầy , mình móc ra tip thêm cho em vài đồng nữa kkk
vé thì mình pick gói vip nuru 2 có code còn 199
à hình như mình chưa nhắc số kkk bé này là bé 08 nha

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy

giang mai

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/1/24
Chủ đề
0
8
5
0 ₿
bác kể vậy làm tui phải từ q4 lên lịch phi qua luôn quá.