Hỏi đáp Câu trã lời dành cho BJ và HJ với những bạn lo ngại...

Lượt xem: 14,484

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,926
3,194
Hang Thỏ
64 ₿
Từ ngày biết đến diễn đàn, Tàn Tàn cũng thấy nhìu bạn hỏi về BJ và HJ thì có nguy cơ những bệnh nào hay ko??? Và những lo ngại khi đi Massage sợ này sợ nọ, sợ HIV, STDs như lậu, giang mai, sùi mào gà, viêm gan B... bla bla.

Không chi riêng diễn đàn, mà trước h hơn cả chục năm trc khi Tàn Tàn chân ướt chân ráo biết đến cái gọi là Hớt Tóc, Massage. Tàn Tàn cũng tìm hiểu rất nhiều, và tư vấn rất rất nhiều với những bạn đi Hớt Tóc, Massage sợ nhìu bệnh, với tên nick là Trungan1987 , Tàn Tàn sẽ chia đơn giản 2 cái *** chính BJ và HJ và những nguy cơ bệnh.

1/ HJ ( kích dục bằng tay) có nguy cơ hay ko???

Câu trã lời đó là KHÔNG CÓ NGUY CƠ.
Cũng có nhiều bạn lại lo sợ khi HJ thì tay của KTV bị chảy máu dính trên Cậu nhỏ vậy thì sao ??? Khi hỏi câu này thì chỉ có thể là Hoang Tưởng thôi.

2/ BJ ( kích dục bằng miệng) có nguy cơ hay ko???

Với câu hỏi này thì chắc nhiều bạn sẽ rất quan tâm, và cũng có nhiều bạn đi Hớt Tóc, Massage trước h vẫn hok biết.
OS hay BJ sẽ có nguy cơ với các bệnh STDs như Lậu, Giang mai, Viêm gan B, Sùi mào gà... Nhưng với HIV thì ko có nguy cơ... vì nước bọt là môi trường kiềm làm HIV bị bất hoạt.
Theo cái bài viết nghiên cứu từ trước của CDC Hoa Kỳ thì 50% nói có nguy cơ nhưng rất thấp ( 50% này là do họ sợ ngoài BJ sẽ có thêm Quan hệ nên họ chưa dám chắc) vì vậy họ mới nói là có nguy cơ nhưng rất thấp, và 50% còn lại nói ko có nguy cơ... Còn theo bạn thì bạn nghĩ ra sao???

Nếu nói về lý thuyết từ trước đến h thì BJ có nguy cơ với H nhưng tỷ lệ phải nói rất rất thấp. Giống như bạn mua 1 tờ vé số để trúng giải đặc biệt 6 số vậy.
Và Tàn Tàn tư vấn cho rất rất nhìu trường hợp BJ cả chục năm nay vẫn chưa có trường hợp nào xãy ra.

Lý thuyết thì vẫn mãi là lý thuyết, nhưng thực tế thì ko...

Còn về các bệnh STDs:
Lậu, giang mai, sùi mào gà, viêm gan B thì lại có nguy cơ.

Nhưng thực tế...
1/Hầu như ai bị cũng đã đi chữa hết rồi. Và các KTV cũng có phần nào kiến thức để nhận biết khi làm nghề này rồi.
2/Cũng như lời Mod @Uchiha Itachi nói tìm những cơ sở uy tín, có khám định kỳ thì phần này sẽ còn an tâm nhìu hơn.
3/Hầu như đa số các bé khi làm nghề này cũng biết tự lo cho bản thân đi tiêm để phòng ngừa phần nào rồi.
( Hãy đặt bạn là các KTV thì bạn có trang bị để phòng ngừa hay ko??? )
4/Nếu nói về sợ thì ai ai cũng sợ cả, nhưng thực tế Tàn Tàn tư vấn hơn chục năm thì chỉ vài trường hợp trên đầu ngón tay là bị thôi. Chứ hok phải kiểu đụng là bị. Bởi nó còn phải gộp nhìu yếu tố thì mới có thể bị được.
5/Nếu nói đụng là bị thì chắc cả thế giới này bị hết luôn rồi... :ami-(10):

Về vấn đề các bạn lo sợ rồi đi khám tại mọi nơi, rồi hỏi Bsi chuyên khoa nội nhiễm. Bất kỳ trường hợp nào họ cũng trã lời là Có nguy cơ,Có nguy cơ nhưng thấp... bla bla... là tại vì sao??? :3onion24:

Là vì họ đang bảo vệ chiếc ghế của họ.

Các bạn đi Massage sợ bệnh này nọ,, nhưng sao bạn ko nghĩ các bé KTV cũng sợ bệnh vậy ??? Bạn sợ 1 nhưng các bé KTV sợ đến 10. Bởi hàng ngày phải làm cho nhìu khách. Và khi Cậu nhỏ hay Cơ thể của khách có j bất thường thì các bé KTV cũng ko dại j làm để rồi mang bệnh đâu.

Qua những phần ý này gộp lại thì Tàn Tàn vẫn đi Massage bình thường, không chọn những nơi ghê ghê gớm gớm là đc.
Có thể chọn những cơ sở Uy tín trên DD là được.

Còn riêng về Tàn Tàn:
Tàn Tàn đã đi nhìu chỗ Massage và gặp rất rất nhìu các bé KTV. Hơn cả chục năm nay vẫn chưa có vấn đề j xãy ra.
Nếu nói về số lần đi Massage thì để vượt qua Tàn Tàn thì hơi khó và rất ít.
Vì sao Tàn Tàn lại chọn Massage mà Tàn Tàn ko chọn Quan hệ, Bởi Massage có thể yên tâm hoàn toàn với H.
Và Tàn Tàn cũng vẫn đi Massage bình thường hàng ngày, bởi các bé, bé nào Tàn Tàn cũng Cưng... :ami-(10):

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
bài viết khá chỉnh chu và hay về vấn đề bệnh khi đi mát xa =)) cám ơn bác @Đi Tàn Tàn vì đã giúp 1 số newbie hiểu rõ hơn về vấn đề này !
Tuy nhiên không có gì là 100% cả , đó là lý do người ta dùng cụm từ "nguy cơ thấp" ,nên bản thân khi đi mát xa cũng nên trang bị kiến thức cũng như quan sát kỹ càng 1 tí trước khi tham gia vào bất kỳ cuộc vui nào !
Mod sẽ đưa topic này vào mục hướng dẫn newbie như 1 cách tri ân bác @Đi Tàn Tàn đã dày công tư vấn !

vodanh_langtu

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/6/22
Chủ đề
0
16
6
0 ₿
bác nói rất đúng, mình có 1 thằng bạn làm bác sĩ khoa huyết học nó đi massage mệt mỗi tuần 1 lần, mình hỏi nó có sợ H ko thì nó bảo đừng nói là massage ngày cả có phịch gái bị nhiễm hiv thì tỷ lệ bị lây chỉ có 0.04% thôi

• Like
Điểm cảm xúc: Kaiser365

buunam00

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/4/20
Chủ đề
2
18
10
27
0 ₿
Bài viết bổ ích !!! Tks bác

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
745
717
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Giáo sư bác sĩ tình dục tuổi dậy thì Đan Tì Tì :cuteonion9:

• Haha

Chiímonca

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/5/23
Chủ đề
0
1
0
Hà nội
0 ₿
Bác cho xin 1 vài sdt ở Thụy Khuê di ạ

Thienan2704

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/6/23
Chủ đề
0
2
0
Hồ Chí Minh
0 ₿
Em chào bác, cho em hỏi cái là nếu em vẫn không an tâm thì có được nhờ các bé KTV đeo bao cho mình khi BJ hoặc HJ không bác ạ?

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Cái bao cao su mùi nó gớm gần chết, bác dám cho vào mồm ko mà bắt người khác cho vào mồm. Chưa kể răng nó chạm vào bao thì kiểu gì cũng rách. Sợ thì đừng chơi thôi bác.

• Love

khoabucu1

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/2/23
Chủ đề
2
13
5
tphcm
0 ₿
ng mới như e đọc đc bài viết bổ ích. cũng bớt sợ đi phần nào.nhưng sợ thì cũng vẫn còn. cho dù cũng đã đi đc 1 2 lần .(mà s k thấy cơ sở nào đăng ít nhất vài tấm ảnh mấy bé đc đi khám . để đỡ lo hơn bác nhỉ)

Haren

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/10/23
Chủ đề
2
20
35
Quy Nhon
0 ₿
Nguyên văn 1 em làm massage khi mình hỏi về khám định kì : " KHI NÀO CÓ CẢM GIÁC BỊ BỆNH MỚI ĐI KHÁM CHỨ RÃNH ĐÂU THÁNG NÀO CŨNG ĐI " =)))))

• Haha
Điểm cảm xúc: DrStrange

Haren

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/10/23
Chủ đề
2
20
35
Quy Nhon
0 ₿
vì có khám đéo đâu mà đăng :v

• Haha
Điểm cảm xúc: DrStrange and khoabucu1

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Khám hàng tháng thì không, nhưng 3 tháng khám 1 lần thì mình biết một nơi có. Nhưng nói chung có khám hàng ngày thì cũng vậy thôi. Đi chơi thì phải hiểu 1 số nguyên tắc an toàn.

• Like
Điểm cảm xúc: Kaiser365

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,729
1,230
0 ₿
Vậy mà ông đi check hàng gặp mấy em Bắc Kỳ là 10 em hết 8 em đòi BJ qua bao đó nha =)) Nên t mà đi check hàng thì t rất dị ứng với mấy em Bắc Kỳ, làm ăn chụp giựt, công nghiệp, sống nhăn, làm ào ào còn hơn là bị Tào Tháo rượt

• Wow
Điểm cảm xúc: DrStrange