Tân Phú Cảnh báo sập hầm số 07 tại Windy Tân Phú và sự gian dối của quản lý

Lượt xem: 8,374

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿
Hi ae congdongmassage, tui là Ham vui đây. Đã lẻ ra giờ tui phải đi an tĩnh trên núi rùi mà do BỨC XÚC quá mới lên tiếng nói cho ae nghe bộ mặt BIẾN THÁI của thằng chủ topic này.

- Một, thằng này chuyên đi VÉ THƯỜNG mà bắt KTV làm này làm nọ, đòi onsen, đòi đủ trò hết, nó bảo mình trên diễn đàn qua nên o ép mấy em làm cho nó. Bé nào DẠI KHỜ một chút là sợ ngay mà thỏa mãn thói ăn "BẨN'' này, bé nào gan hơn sẽ CỰ nó.Đây là 1 trong những nguyên nhân một số em KTV rất rất không thích khách dđ. Nói tới đây là ae biết DƠ cỡ nào rồi ha. Nhưng chưa đâu, tất cả chỉ nói bắt đầu, khi thư giãn thì làm trò PHÁ, nó bị YSL THIỆT nên nhanh ra, lúc gần out thì nó sẽ bắt các bé dừng lại, tự thủ dâm ra hoặc để xìu để bắt mấy bé làm lại từ đầu, thật sự DƠ nói đâu cho hết,nó dùng đủ trò DUNG TỤC HÀNH HẠ các em. Đó là vì sao em này QUĂNG THẲNG vào mặt nó câu : "Nhìn anh chắc nhanh ra lắm hả'', vì mấy em KTV truyền tai nhau cái thằng BIẾN THÁI này rồi, cho nhục mặt, KTV biết, locker biết, quản lý biết nhưng họ muốn làm ăn, các nghề này nó BẠC cái là không được chọn khách đâu nên dễ là nơi lui tới cho bọn BỆNH HOẠN. Đó là lý do tui cũng không report nữa vì biết đâu mấy e sẽ rơi những thể loại này làm xấu mặt ae đi Massage.

-Hai, trò này KHÔNG PHẢI LẦN ĐẦU nó làm. Nó lên dđ LÙNG những số nào mới, hot nó sẽ LÀM LẠI cái trò này. Ăn không được thì sẽ kiếm chuyện, kiếm phốt. Tui nói mọi người nghe, cơ sở người ta không nói nhưng cũng không làm ngơ đâu, thằng này thuộc dạng DANH SÁCH ĐEN ở mấy cơ sở rồi. @Massage Windy Tân Phú cơ sở cứ làm đúng những gì đang làm, có camera mà trích xuất cái mặt khỉ nó dán lên tường cho người khác tránh, KTV chịu thiệt mà CS cũng là người mang tiếng khi phải vớ trúng loại này.

-Ba, không phải là CS không đụng tới mày mà là do m quá nhỏ bé, không đáng. Họ mở ra cũng chỉ vì kiếm ăn nên muốn vĩ hòa di quý, nên họ XUỐNG NƯỚC,NHÚN NHƯỜNG chiều m, mấy em KTV số khổ nên mới làm nghề này. Nhưng m dùng những khe hở của việc này là những điều để BIẾN THÁI để thõa man bản thân, chà đạp con người ta, quấy phá cơ sở. Quả báo đến nhanh lắm đấy.

Nhưng đây tui cũng kiến nghị các cơ sở @Massage Windy Tân Phú @Massage Dubai Bình Tân @Massage Kim Huy,v.v ...những cơ sở bị quấy phá phải có hành động để giải quyết thể loại này cho mấy em KTV an tâm làm việc, cơ sở đỡ mang tiếng. Admin @Lục A Ka, @Thần Long xem xét BAN thẳng thể loại BẨN THỈU này ra khỏi diễn đàn để ae có 1 sân chơi lành mạnh, bớt mang tiếng xấu lại cho ae. Tôi đây rất BỨC XÚC mới lên tiếng như thế này, mấy ae ở trên phải tỉnh táo để nhận biết đâu ĐÚNG hay SAI, đừng đi bênh vực nó làm hại các em, tạo điều kiện cho nó vênh váo tiếp tục lọng hành.

Và t nói m QỦA BÁO đến nhanh lắm, t biết vì t đứng sau lưng m đây này. Việc này không phải xảy ra gần đây đâu mà kéo dài quá rồi, cần nên kết thúc để bảo vệ danh tiếng và thanh quả diễn đàn gầy dựng, chấm dứt mối mọt đi.

XxTeachxX

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/10/21
Chủ đề
0
8
2
27
Tp HCM
0 ₿

Hóng ảnh thanh niên này ... để xem mặt dày + biến thái cỡ nàoyociexp105

Bác thợ săn

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/11/21
Chủ đề
0
30
1
0 ₿
Chuẩn quá bác ơi, qua nay thấy mỗi bác là thông suốt, hiểu rõ sự tình, bên windy Tân Phú nói thật t đi cũng hơn chục lần rồi, và bé 7 t cũng đi rất nhiều lần, cũng chưa bao giờ gặp trường hợp KTV có thái độ k tốt hay nc mất dạy với khách cả, và bên windy họ làm ăn rất chi là uy tín, đàng hoàng, họ là cs lớn họ k bjo vì vài đồng bạc lẽ mà làm đánh mất danh dự uy tín của cs cả

lucas188

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/11/21
Chủ đề
0
11
2
0 ₿
chia buồn cùng chủ thớt, đợi mấy bên uy tín mở lại rồi đi đỡ sụp

phantom8

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/6/20
Chủ đề
1
38
14
0 ₿

Lên tiếng đê thớt ơi!!!! người đừng lặng im đến thế!!!! không biết ông có như thế thật không mà thật thì ông dơ vkl mất mặt đàn ông vãi lìn đừng đi massage nữa không thì lại làm khổ con nhà người ta

Andy255

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/19
Chủ đề
4
61
35
0 ₿
Mình đọc cmt thì có mấy vấn đề cần lên tiếng như sau:

1. Các bạn đọc cmt thì cũng thấy không ít bác từng trải nghiệm ở Windy gặp tình trạng giống mình, họ là những người trung lập chẳng quen biết mình hay ghét gì cơ sở mà bảo nói không đúng sự thật.
2. Nick Bác Thợ Săn vừa mới được lập trưa hqua và tất cả các cmt, hoạt động đều để bêu rếu mình và bảo vệ Windy và tự nhận mình là khách thường xuyên của Windy thì chắc mọi người cũng tự hiểu ra được vấn đề. Hành động tự tạo nick để bêu rếu, nói sai sự thật người trải nghiệm rồi viết review như mình thật sự quá thất vọng.
3. Việc đuổi nhân viên là bên quản lý tự đề nghị đuổi (mình có tin nhắn zalo), mình review sự thật 100% ae có sân chơi lành mạnh và cơ sở nếu thấy đóng góp của mình có giá trị thì ghi nhận không thì thôi. dài dòng rồi tạo nick ảo làm gì

• Like
Điểm cảm xúc: lucas188

Bác thợ săn

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/11/21
Chủ đề
0
30
1
0 ₿
Câm nín qua nay rồi bác ạ, ai đã từng đi bên windy rồi thì pít, chỗ này tôi muốn ăn dầm nằm dề bên đấy, cả Quản Lý rất chi là nhiệt tình từ lễ tân đến lockr và cả các bé KTV nên t rất rõ, thanh niên này đi massage chơi bẩn rồi hạ danh dự uy tín cs, làm mất mặt đàn ông thật

Bác thợ săn

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/11/21
Chủ đề
0
30
1
0 ₿
Thôi bác ơi, đừng nghĩ ai cũng chơi bẩn nv, bác nói thế, vậy còn nick Ham Vui thì sao đây. Cho tôi cái lý do biện minh của bác nào

Andy255

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/19
Chủ đề
4
61
35
0 ₿
nếu chỉ vậy thì mình cũng ko nói gì, nhiều yếu tố kết hợp lại mình mới bực như vậy
tick bên đó là 200k, tip thì tuỳ theo độ hài lòng, đa phần mình đều tip hơn tick 300k-400k, còn bữa đó mình tip đúng qui định bằng giá vé
cái này mình cũng chẳng hiểu
mình cực kì đồng ý với bác, tiền dùng sai chỗ thì tức thôi rồi, mình về viết review lại bị tạo nick ảo vào bêu rếu kiểu này chắc ae mai mốt không ai dám ghé nữa quá
mình báo cho quản lý thì quản lý đề nghị đuổi bé, xong h lại tạo nick ảo bảo mình ép đuổi nhân sự, đến sợ windy luôn

Andy255

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/19
Chủ đề
4
61
35
0 ₿
chắc bác cũng từng sụp bên đây rồi phải ko
nick đó bên windy mới tạo hqua để vào đây bêu rếu mình mà, kệ đi bác

• Like
Điểm cảm xúc: gk09som

Bác thợ săn

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/11/21
Chủ đề
0
30
1
0 ₿
Tôi cũng chỉ là khách bên windy thôi, t cảm nhận và thấy thế nào thì nói thế ấy, còn bảo tôi ảo hay k thì tôi cứ để nick Ham Vui cho ae xem để ae tự pít đúng sai tn.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Nếu đúng như v thì đợi mod xử lý s chứ ng trong cuộc đã ẩn profile r ko xem thông tin đc

Bác thợ săn

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/11/21
Chủ đề
0
30
1
0 ₿
Tôi cũng k pít nữa bác, t vừa vào xem cũng k đc. Ae đi chơi mỗi ng sẽ có một cảm nhận và cách nhìn khác nhau, t k bênh bên nào cả, t đi thấy thế nào thì nói thế ấy, còn ae vào xem cũng tự hiểu sự việc và đúng sai tn

lucas188

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/11/21
Chủ đề
0
11
2
0 ₿
mình thấy review mà bị đe doạ kiểu này chắc mai mốt anh em nghe tiếng Windy chạy mất dép, mai mốt đừng review mang hoạ, cứ canh tiệm đông khách 113 mà gọi, biết là có chung chi nhưng mỗi lần nó tới kiểm tra cũng mất cả mớ, khách cũng không dám tới nữa

• Like
Điểm cảm xúc: Andy255

Bác thợ săn

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/11/21
Chủ đề
0
30
1
0 ₿
K ai đe doạ đâu bác, hqua trong thanh chát cs đã có giải thích rõ cho ae hiểu sự việc là thế này: ông này đi vé vip thường, lên đòi hỏi những cái của gói cao cấp, KTV có giải thích và nói rõ là k đc, ông ý k hài lòng xuống quầy phàn nàn, bên phía cs đã có xl và đền bù vé khác cao hơn, nhưng ông ý k chịu, và buộc đuổi KTV đấy. Cơ sở k đồng ý yêu cầu thì ổng lên phốt nv. Tôi cũng k phải ng trong cuộc nên cũng k rõ sự tình tn. Nhưng ae vào xem thì cũng tự hiểu vấn đề ai đúng ai sai

Bác thợ săn

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/11/21
Chủ đề
0
30
1
0 ₿
Tôi cũng phải ng trong cuộc và cũng k bênh ai, mỗi ng một cảm nhận, tôi để nick bác ấy đây cho ae pít

XxTeachxX

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/10/21
Chủ đề
0
8
2
27
Tp HCM
0 ₿
Đi vé 200k rồi viết cái Review chê dịch vụ ko đầy đủ ... cái thái độ đòi hỏi là thấy hãm rồi còn cãi cố , đúng cái kiểu ăn ko dc thì đạp đổ B04

• Like
Điểm cảm xúc: Bác thợ săn

Bác thợ săn

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/11/21
Chủ đề
0
30
1
0 ₿
Đúng rồi bác, kiểu ăn k đc thì phá cho hôi, tôi bảo thật, đàn ông đi chơi thấy k hài lòng thì chơi chỗ khác, k thì góp ý, mà bên phía cs họ cũng bảo đền bù cho vé osen gì đấy, mà k chịu vẫn viết phốt

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.