Gò Vấp Cái giá phải trả.

Lượt xem: 1,434

beyeuchualon

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/4/22
Chủ đề
5
55
20
0 ₿
Hi ae,

Thật là lâu lắm mới viết bài, với cũng lâu lắm mới quay lại AD. Hôm trước đọc được review của bác nào đó về số 10, thấy cũng hay hay, thế nhắn tin AD hỏi số 10 rãnh không e, đc biết giờ tui muốn đi e nó rãnh thế là chốt kèo. Alo hú thằng bạn lên đường, mà trời xui đất khiến sao mà đến sớm gần 1 tiếng, thế là ngồi móc mỏ chờ.

Ae nhân viên giờ thấy người mới hết nhưng phong cách vui vẻ, nhiệt tình thì vẫn y như xưa nay, ngồi xàm xàm cũng đến lúc lên phòng. Cũng y như cũ là tui không chịu nổi cái phòng xông hơi, ngồi chưa đến 5p là phóng ra luôn, bình thường là zô đến đó là tui không cầm điện thoại nữa, bữa ngựa ngựa check tin nhắn, cái đang dở tay thì nghe tiếng gõ cửa và tiếng "em chào anh", mà tui đang tập trung quá nên quên chào e nó, chỉ gật gật và uh uh thôi, và thế là 1 lát nữa tui sẽ trả giá cho sai lầm này.

Lúc ngó lên em nó thì “Wao, em nữ sinh nào đây”, em nó phải nói là rất có nét luôn nhé. Thế là dẹp hết, làm quen với em nó liền, em nó cũng xà vào lòng tui, chém gió đủ chuyện; em nó rất biết nói chuyện và âm giọng nghe cực dễ thương luôn. Xong cũng đến công chuyện chính.

Em nó lột sạch tui luôn, đá vô bồn, rồi em nó trình diễn màn thoát y cho tui thưởng ngoạn, “ui, cái body này phải nói là quá kích thích”, thằng nhỏ cứ thế mà tỉnh giấc. Lúc đang tắm cho tui, tui bị sặc nước, thế là được em nó vùi đầu vào giữa khe núi cho tỉnh lại, ui nó đê mê gì đâu. Xong xuôi sạch sẽ cũng đến màn chính của cảnh 1. Em nó dùng “con bướm xuân” cạ tới cà lui thằng nhỏ đang cứng ngắc, kg có ý chí kiên định chắc out ra luôn. Khi em nó hé miệng và cho thằng nhỏ tui lút cán thì cảm giác đó đúng là “đỉnh là đây”. Em nó thì chỉ BJ, tui thì thích thêm tí mạnh nữa nên thêm tay đi em, và được biết thêm skill vuốt lướt thần sầu của em nó, out ra quá thỏa mãn.

Vệ sinh xong xuôi, em nó dìu lên giường, cũng đấm bóp này nọ. Cái xong em nó trườn dầu, mà nay dầu hơi loãng nên không trơn tru, thế là em nó bỏ qua và bù lại cho tui đường lưỡi. Trời ơi, nãy tưởng là skill đỉnh của em đã ra hết rùi, nhưng không nhé, em nó đi lưỡi toàn thân mà tui nổi hết cả da gà, rần rần cả lên. Xong đến lúc em kêu”chổng lên đi anh”, đây là lúc tui trả giá cho sai lầm lúc nãy không đáp lại em nó. Em nó đi đưỡng lưỡi đến đâu, người tui run bần bật đến đó, đến lúc chịu không nổi định nằm xuống, em nó không cho vì cái tội dám lơ em lúc mới vào; em kéo thằng nhỏ ra sau nuốt mất tiêu, tui làm sao mà dám nằm xuống nữa, thế là lại nuốt lại dọn wc, tui cầm cự được thêm 5p em nó mới tha cho. Xong em nó lật ngược lại, tiếp tục lút cán, tiếp tục vuốt lướt, tui cũng out tiếp trong sung sướng.

Thiệt tình là lâu lắm mới trả nghiệm được 1 bé đúng gu hoàn toàn như vậy. Rất hài lòng, sẽ quay lại AD nhiều để thăm em nó.

Cảm ơn ae đã đọc bài.

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
945
435
0 ₿
Chừa cái tội lơ nha bác :2onion35: