Q.10 bú lút cán mất luôn thằng em với đcn 16 P.A

Lượt xem: 1,002

bò biết bay

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
56
25
0 ₿
bên dubai đi cũng mấy lần mà không thấy vé nào có cia hết hỏi lễ tân mới biết là tùy bé , mình nhanh trí hỏi vậy bé nào có cia , mấy bạn cũng đưa ra 1 vài số nâng lên hạ xuống thic pick được bé 16

tả sơ cho mấy bác bé này
face xinh , dịu dàng
chiều cao thì tầm m56,57 gì đó
v1 không biết thật hay giả mà sờ rất mềm mại , vừa tay
v2 thon không lipit
v3 to căng tròn
v4 gọn gàng thơm tho
vô service , mình bỏ qua khúc tắm rửa với xông hơi , khúc này tắm chung kích thích nhẹ không có gì đáng tả hết

phần khỏe làm bình thường nói chung tùy gu các bác , với mình thì tạm ổn

phần mệt , bé hôn hít khá nhiệt tình , có mấy lúc hôn kiểu pháp làm mình nghẹt thở với em , nói chuyện tâm tình thì nhẹ nhàng dễ thương vui vẻ , thích mình kể chuyện cho bé nghe nên hay hỏi này hỏi kia nhưng tinh tế không đào sâu chuyện đời tư mình , em đi bài thái phê , ngực mềm núm có cứng lên nên đi nhột nhột , đi lưỡi chà nuru nhiệt tình , mê nhất mần là màn bj , bú ciu đỉnh , ciu mình cũng thuộc dạng dài mà em lút cán trong 1 nốt nhạc , mà em bú cũng lâu sợ em mỏi mình kêu em sài tay đi nhưng em vẫn miệt mài từ thân rồi lút cán lâu lâu mỏi quá thì chăm sóc 2 quả trứng cút kkk , bé làm nhiệt tình quá nên mình bắn hết vào miệng em , có 1 vài giọt chảy xuống thân nhưng em cũng liếm dọn sạch hết , em bảo tinh túy không lãng phí được kkk em dọn mà mình rùng mình mấy lần vì sướng luôn

tổng kết tic có code camapro nên hình như còn 720
tip = tic 900

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Hido86 and Súng máy

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
233
1,850
1,342
0 ₿
Lại thêm 1 số mới nữa của đặc khu! Hôn kiểu Pháp là phê đắm đuối luôn, mấy năm trước có em 14 cũng hôn kiểu Pháp nồng nàn đắm đuối lắm, tiếc là em đó chỉ làm part time có 1 tháng là nghỉ luôn

Chung Shaku

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/1/21
Chủ đề
0
7
4
0 ₿
Chúc bác gặp được bé ông chăm chỉ hút tinh hoa không còn gì sạch hơn.chắc gơm tinh hoa mai CN qua kiếm bé ông mới được

• Haha
Điểm cảm xúc: bò biết bay

bò biết bay

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
56
25
0 ₿
hôn phê lắm bác kkk mà thấy ít bé hôn ghê

Chung Shaku

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/1/21
Chủ đề
0
7
4
0 ₿
Chắc rồi bác tại mới hái táo bé 12 hôm qua mới hồi sức lại đây ..chắc chiều nay hay mai tới bé 16 thôi bác thông thả không em quéo..mà công PA mấy bé làm kỹ thuật ác quá lên phòng xuống tự nhiên 2 rung quá rung.

NguyenThe

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/5/24
Chủ đề
1
12
4
HaNoi
0 ₿
là tổng 1800 phải k bác

• Like