Tân Phú Bóng đá, bỏ buổi bóng với 82

Lượt xem: 840

Alester

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/2/22
Chủ đề
19
287
88
HCM
0 ₿
Với kết quả 1-1 giữ RM vs MC, vô tình nhận dc 1 code của ban tổ chức và nhà tài trợ, xin chân thành cám ơn.
Tranh thủ 1 buổi trưa, mình book ngay 82 tại Windy, đúng người đúng gu, ko thể bỏ qua dc quý dị ạ. Ôi 82, có thể là con số cuối cùng của cuộc phiêu lưu khám phá hang động cạn của mình.
Windy thì khỏi bàn cãi gì nữa về a tới á. Con người tuyệt vời, csvc thì 8 điểm ( do lúc ngâm bồn thấy còn có cát trong bồn) nếu vệ sinh bồn trước khi khách vào thì quá tuyệt.
Do lâu rồi ko gặp nhau, 2 đứa quần nhau từ bồn tới ghế leo lên giường, cần gì mát với chả xa, gần ngon cơm. Nói chứ bộ môn thám hiểm hang động cạn này cũng phải đúng bạn đồng hành quí dị ah, đúng người rùi thì ôi thôi nó phê. Em cũng tinh ý lắm thấy mình hừng quá thì lấy tay ấn ấn đè đè giống linhgram. Cho nên mới kéo dài cuộc thám hiểm tới hết giờ, tẹt vời. Lần này lần thứ 4 lien tiếp gặp em, chuẩn câu xưa đâu bằng nay, càng gặp em càng hứng ah.
V1 2 3 trên này có nói nhiều rùi mình khỏi bàn nữa nhé. Cái hang tuy cạn mà khám dò hoài ko xong hehe.
Tick : code tài trợ
Tip : theo vé.
Mong chờ tập 5: chuyến phiêu lưu của họa mi.

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
92
1,549
1,115
38 ₿
chà , bé 82 biết cả chiêu massage lingam nữa hả ta :2onion35:

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Bé 82 vẫn cuốn từ trc đến h... mừng bác...:ami-(10):

susi

Tập Sự
Bé Tập Massage
24/5/23
Chủ đề
0
14
4
34
Tân Hương tân phú
0 ₿
Bà này khỏi nói rồi, mỏ lanh gớm ,tật xấu gì cũng đoán ra hết . ngoại hình k đẹp nhưng sơ hở nhìn vào mắt bả là như bị mê nha .đúng kiểu yêu tinh