Gò Vấp Hình bé kính cận 19 tuổi - 20 hera

Lượt xem: 2,446

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
92
1,557
1,126
38 ₿
Hôm qua vào thấy HERA lên dàn siêu phẩm cháy quá nên Nhím tui k kiềm chế nổi móc đt ra nt bác Tỉnh trình bày hoàn cảnh liền
Thế là hôm nay may mắn chốt được bé lúc 20h30. Mấy bác chốt lịch gì mà bé nó full từ 15h chiều tới 23h đêm....vãi tè
chi tiết rõ hơn xem link gốc

Tới nơi là được bế thẳng lên phòng. Xông hơi xíu thì bé vào và mở cửa phòng xông hơi chào mình. Mà do xương khói mờ nhân ảnh nên làm cháu nó hết hồn vì tưởng người quen. "Hông ấy mà người quen là em chắc tông cửa chạy trốn" bé làm Nhìm cười gần chết
Mới tắm xong ko muốn ngâm bồn nên nói bé mình tắm lẹ rồi ra giường mần gì mần

Hiệp 1
Body đồng hồ cát 3 vòng ngồn ngộn, khuôn mặt hơi nai thêm quả mắt kính nữa. combo hủy diệt trai thẳng này trèo lên giường. 2 xác nude ôm nhau trao nụ hôn nhè nhẹ rồi bé mơn trớn cảm xúc nhím từ trên xuống. Cổ bé xịt nước hoa nhè nhẹ chứ k gắt áp vào mũi, Nhím hít vài hơi mà đã dần nghiện. Nhìn bé đeo kính liếm láp mà người nóng hơn Sài Gòn 12h trưa. Bé mơn trớn cảm xúc xong thì tập trung vào thằng em...thằng em chui tọt vào miệng bé , thằng anh thì hái đào. Cặp đào 19t vừa tròn vừa săn nằm trong bàn tay , thằng em thì ngụp lặn trong miệng, mắt thì nhìn em nó hì hục, tai thì nghe âm thanh xì xụp, mũi thì còn vương hương nước hoa...Xúc giác , thị giác , thính giác, khứu giác được kích thích tột độ và sau cùng bùng cháy thành tinh hoa trong vị giác của em....Bé hì hục 99% bằng miệng tới lúc Nhím finish xong bé còn tăng tốc tới khi thằng em mềm, thằng anh chân run thì mới dừng hẳn

GIải lao hồi sức

2 đứa nằm nói đủ chuyện trên đời. bé nằm sấp gối đầu lên vai và ôm như người yêu luôn. mà da mịn + v3 tròn nhô cao nên tay chân Nhím ko làm chủ đc mà vuốt ve sờ mó miết. Tám chuyện hồi rồi massage xíu cho khỏe để vào hiệp 2

Hiệp 2
Khởi động bằng bôi dầu nuru và trườn, v1 hàng real săn tròn ép chặt vào lưng , môi chạm tai , tay đan tay và cảm giác như tan chảy vào nhau. Lật người lại tận hưởng tiếp cái mùi hương đó , cái liếc nhìn đó, cặp v1 đó lướt khắp người. Em lick ti chậm rãi trong khi v1 kẹp xúc xích. Hồi nãy hiệp 1 còn vị giác Nhím chưa tận hưởng nên bảo bé : " em xoay lại đây "
Gấp đôi cái gối đầu lại kê cho cao, vào tư thế sẵn sàng. Trọng tài đếm 1 2 3 là cả 2 lao vào nhau tiếp.Hai bên v3 tách ra là cái v4 ẩm ướt... "Baby , please seat on my face" là có thật. Lần này cả 5 giác quan cùng nhảy múa cho tới khi kết hợp thành những cái rùng mình cuối cùng của buối tối hôm nay
-----------------------------------------------
SBD : 20 (mới)
Face : cute , xinh xắn , kính cận nhìn dâm ngầm
Cao : tầm 1m65
v1 : real săn tròn , ti đẹp
v2 : có chút lipit nhưng hợp dáng
v3 : căn tròn vun cao
v4 : ẩm ướt
skill : mới vào nghề chưa nhiều skill độc lạ. chỉ cơ bản nhưng làm tốt cần cù

khuyên dùng cho các chú các bác thích trẻ đẹp 3 vòng tròn săn chắc
-----------------------------------------------
bonus tấm hình nhẹ nhàng tự chụp
hera 20.jpg

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
62
1,109
574
0 ₿
Quá nhanh quá nguy hiểm kkk . Thật tuyệt vời buổi trải nghiệm này phải nói chắc là tuyệt vời nhất a nhỉ . Chỉ hơi cấn 1 chút @@ . E xin chân thành cảm ơn a đã ghé trải nghiệm và tặng cho bé A20 bài viết tuyệt vời ạ . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ.

• Love
Điểm cảm xúc: nhimxu

bú tình

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/4/24
Chủ đề
1
6
3
tphcm
0 ₿
tôi vừa trải nghiệm bé hôm qua không có mỹ từ nào để tả vì bé quá ngọt nước ae ạ

• Like

Lương thế kiệt

Binh Nhất
Bé Tập Massage
12/11/23
Chủ đề
3
14
7
23
182/45lê đức thọ p6 gò vấp
0 ₿
chuẩn chỉnh luôn bác ạ,bé đẹp ko diễn tả nổi thân hình đầy đủ v1 to tròn sờ rất chi là thích luôn,v3 của bé thì khỏi chê , trãi nghiệm bé rất chi là oke 9,5 điểm đáng để trãi nghiệm :33

• Like

tứ cầu cảng

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/5/24
Chủ đề
0
1
1
hồ chí minh
0 ₿
Mặc dù bé đã full lịch từ sớm...nhưng tôi cũng được diễm phúc được trải nghiệm bé 20 mới của hera...k có từ nào để diễn tả được...bé 20 quá là tuyệt vời...tháng này tôi lại thụt két nữa r các ông ạ...hẹn hera 10 tây tôi lại đến thăm bé

• Like

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
232
1,841
1,334
0 ₿
Nhìn ngon chảy nước miếng mà Gò Vấp thôi xa quá

• Like

Súng Tiểu Liên

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/4/24
Chủ đề
0
8
5
Gò Vấp
0 ₿
bé này thật tuyệt vời thề luôn là chưa gặp bé nào ngon và mọng nước như thế đến ngón tay ngón chân nhìn cũng muốn chảy nước luôn nói chung là rất là mlem 11 điểm luôn

• Like
Điểm cảm xúc: nhimxu and Hido86

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
92
1,557
1,126
38 ₿
cám ơn bac Tỉnh và HERA đã tuyển siêu tân binh về và tài trợ hehe