Q.1 Bé Cưng 06 Queen Non Nhưng Ngon

Lượt xem: 1,836

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
142
4,904
4,689
30 ₿
Thời gian đều đã từng phụ bạc chúng ta, giây trước chúng ta còn ôm nhau, giây sau liền thành người xa lạ. Thực ra, em vẫn luôn chờ anh ở đó, chỉ có điều anh lại quên mình từng đến nơi đây.
(một trích đoạn câu nói trong phim tình củm)​
Với quyết tâm đi hết số ở Queen, cơ mà đi mãi lại có số mới, đi xong lại có bé mới, thiệt tình ta nói không biết bao giờ mới đi hết được đây. Thế nên, dẫu biết là các em vẫn ở đó chờ anh nhưng anh với lòng quyết tâm cao độ là phải đi hết số thế nên đành phải xa rời vòng tay các em để đến với vòng tay em mới trong thời gian này thôi. Lần này là vòng tay bé Cưng 06 còn Non nhưng Ngon nha

Vừa vào phòng xông hơi ra là em chui cái tót lên người để lau mình và tâm sự, khoái khoái cái này rồi á, vừa trò chuyện đợi nước, tay em thì mân mê thằng em lẫn thằng anh, làm muốn đè em ra mà cưng luôn vậy đó hehe.

Bé 06 dạng lolita nhé, khuôn mặt bầu bĩnh dễ thương, rất teen. Chấm 7,5đ nha
Vòng 1 là thuộc dạng loli mới nhú hệ cam
Vòng 2: eo thon gọn ôm đã
Vòng 3: còn không gian phát triển
Vòng 4: sạch sẽ không mùi
Da mịn láng o luôn, em có tha thu ở lưng nha anh em
Thái độ: vui vẻ, nhiệt tình, líu lo như con chim nhỏ, anh em vô bắt chuyện nhẹ nhàng là em nói vui lắm
Service: thái , nuru rất phê, đặc biệt em đi lưỡi rất kỹ, mọi ngóc ngách luôn, BJ, đá cút, nút cà, WC đậm sau CIA, Bj ngược đủ cả
Onsen: trong lúc tắm em vừa trườn vừa khiêu khích vừa nuru rất đã, BJ nhiệt tình dù còn chút non nớt vẫn khá là phê, màn tắm thì em kỹ lưỡng nên đánh giá cao phần này
Thái + Nuru: từ sau lưng ra trước đều làm đủ, lúc cạ cạ nuru phê quá mém phọt luôn, đặc biệt em có chiêu WC và bj ngược đã lắm, cái này anh em thử thì dễ hiểu hơn

Ngắn gọn xúc tích cho anh em dễ hiểu vậy thôi. Chúc anh em cuối tuần vui vẻ nhé

Vé 2 shot có xài code camapro
Tip = Vé

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Bên kia vừa nhắc bác X lên bài... nhìn qua có lun rùi...:ami-(47):
Bé 06 bên *** hok thấy hình bác X...
Chỉ cần BJ nhiệt tình là Ok hết... mừng bác X...:ami-(10):

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Lang Thang

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
142
4,904
4,689
30 ₿
diễn đàn mình có hình đó bác tàn, bé nhìn kute, xì teen và cưng lắm, BJ nhiệt lắm bác tàn tuy còn non nhưng chịu khó lắm

Chicago

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
14
155
82
0 ₿
nghe bác mrxXx tả mà phát thèm, bác mà khen rồi thì bé đó sẽ thành số hot thôi

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
142
4,904
4,689
30 ₿
tuần này lu bu cv nên rảnh với hứng là đi à bác tàn, nên chưa kịp hẹn bác, mấy lần X đi toàn buổi tối khuya hok à. Sr bác tàn nè. Định rủ bác tàn và bác @Phương râu nhậu nè

• Like
Điểm cảm xúc: Phương râu and Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿