Tân Phú Bé 99 mới ngọt ngào say đắm( nc nôi lênh láng)

Lượt xem: 931

HellAngel

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/12/23
Chủ đề
1
3
1
33
Tphcm
0 ₿
Nay đi công tác về cảm thấy mệt mỏi trong người,như thường lệ tính chạy qua cơ sở book bé 58 thư giản nhẹ :)) , do nay ngẫu hứng đi ko book trc bé nó nhân tour mất tiêu, buồn lòng tính đi về nhà ngủ thì đc ku locker giới thiệu có bé 99 mới vào làm, tính tui ngại đi mấy bé mới sợ ko hợp gu thì tụi nó kêu bé ok, cao ráo, mình dây 3 vòng ổn áp( 2 thằng em nó hiểu gu mình quá rồi) nên đành đi thử ons2 vs bé thử.

Như thường lệ theo ku locker lên phòng, xông khô xông xông ướt các kiểu được 1 lúc bé vào.

Đập vào mắt Một cô gái trẻ trung, xinh đẹp cao 1m62 mình dây( nhưng không quá ốm) đứng ở gần, mỉm cười chào đón tôi. Cô bé mặc một bộ váy đỏ mát mẻ và trang nhã, tạo nên một dáng vẻ dịu dàng và , thẹn thùng( gặp ở ngoài không biết chắc qua xin số luôn). Nụ cười nhẹ nhàng toả nang mang theo một chút ngây thơ ( nhìn mà thằng em nó dựt dựt)
Ngồi nghỉ khô mồ hôi tý thì bé vs tui vào tắm. Bé cởi bộ váy đỏ xuống thì… Ko tin vào mắt mình luôn, bụng eo ko tý lipid, ngực thì ko biết diễn tả sao về độ đẹp và săn chắc, đầu ti bé xíu dâm đãng( mấy bác đi thẩm nắm bóp nhẹ nhẹ để anh em sau còn thưởng thức, chứ thề ngực đẹp nhất xỉu).
Vào bồn tắm bé tắm táp nhẹ nhàng cho mình rồi cũng đi nhẹ vài đường nuru, liếm láp ngực xong bé đi nhẹ xuống thằng em phê muốn xuất luôn rồi( nghĩ lại tiếc book vé squeen là ngon miệng rồi).
Âm nhạc nhẹ nhàng kết hợp vs tiếng rên nhẹ nhẹ của bé tý thì không kiềm đường lòng rồi ( cố gồng để xem chút lên giường massage kỹ năng sao)

Tắm xong 2 đứa lên giường:
Phần khoẻ bé làm đủ bài chỗ nào cần nhẹ nhàng thì nhẹ nhàng chỗ nào cần dùng lực thì dùng lực( tay nghề bé về phần khoẻ đánh giá tốt nha) 9/10.
Qua phần mệt: be đổ tinh dầu chườn nuru thì thôi mẹ ơi phê, cảm nhận đầu ti săn chắc cương cương nó cà thì thằng em nó muốn nhảy dựng thêm lần nữa. Cà cà nhau xong bé thẹn thùng hỏi em thư giãn cho anh nha( tự nghĩ đúng rồi em, anh đợi câu này của em nãy giờ rồi chứ nứng quá muốn nổ tung nguoeif rồi), bé gu tình cảm làm nhẹ nhàng kết hợp tiếng rên khe khẽ, cùng khuôn mặt đẹp, dịu dàng ( theo cách nhìn của tui) được tầm 15ph out ra trong sung sướng.

Kết thúc chương trình tự đánh giá: 9,5/10
Mặt: xinh, cười duyên nhẹ nhàng, giọng nói ngọt ngào nghe là chỉ muốn cướp về nhà giấu làm của riêng thôi.
V1:: đẹp săn chắc cỡ cup B
V2: không tí lipid nào như dân gymer
V3: thì hơi nhỏ nhưng tròn tròn bóp phê( 69 vs bé nhìn tý thì chịu không được rồi)
V4: sạch sẽ, nhiều nc( ra chung lúc bé lên đỉnh nó sướng)

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Windy Tân Phú

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
61
605
272
0 ₿
Chúc mừng bác đã vô tình gặp được mỹ nhân hợp gu! Bữa sau không biết bác sẽ chọn 58 hay 99 đây ? :D

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
61
605
272
0 ₿
Ha ha! Thầy mau mau tới chỉ bảo cho trò nha :D . Cơ sở phần thầy đó! :D