Q.5 Bé 96 - con sâu làm rầu nồi canh

Lượt xem: 458

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

zellsky

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/12/23
Chủ đề
2
3
3
HCM
0 ₿
Chào cả nhà,

Chả là mình đi massage cụ thể là BigBang tuần suất có thể tính bằng tuần, trải nghiệm thiếu điều muốn giáp vòng số cũ và số mới. Hôm trước vào có được tư vấn số 96, nhìn mặt cũng có nét thôi mình nhắm mắt đưa chân.

Cơ sở vật chất thì không có gì để làm, nhưng bé 96 thì hỡi ơi bé làm như máy công nghiệp. Vào mình đã nói không muốn xông (vì chạy xe qua đó rất nóng, ngoài trời 36-38 độ). Rất thiếu tình cảm (cái này mình sẽ chấp nhận vì kiểu mỗi người mỗi gu, nhiều khi mình không phải gu bé nên bé không hứng), massage khoẻ mình gọi là qua loa, rất là làm cho xong (tổng thời gian massage khoẻ là 30’ cả nằm sấp và nằm ngửa), không lăn đá, không tận tâm, không hỏi han nhức mỏi chỗ nào. Trong bồn xong nằm massage khoẻ chưa được gì là bé kêu quay người lại làm shoot 2, mình tưởng bé làm xong sẽ massage tiếp, nhưng không, làm xong là bé đánh bài chuồn luôn, kêu ra ghế ngồi lau người.

Mình không muốn trả treo thêm với bé, lúc đó suất 120 (hay 150’) không nhớ, mình đi vé 1,200k, mà trong vòng 1 tiếng mình đã xuống check out rồi. Tính tổng thời gian mình chờ + thêm xông hơi ép buộc nữa chắc bé chỉ làm cho mình trong vòng 50’. Gói book cũng là gói full, nhưng bé cũng không CIA (gần ra bé nhả + làm tay), không WC (cái này mình k nhu cầu nhưng bé cũng không offer)

mà xuống lễ tân cũng không hỏi han gì mình, sao nay ra sớm vậy anh? Bé có bị gì không? Mình qué quá nên thôi cút luôn, cảm giác muốn từ bỏ Bigbang dẫu là bao nhiêu trải nghiệm ok, nhưng trải nghiệm này quá tệ với mình.

Về phần mình, vẫn recommend mấy bạn khác cho các bro như số 7, số 6, số 38 mới, ân cần nhiệt tình như người yêu.

Còn bé này, và trải nghiệm này, mình rate Big Bang 3 điểm (3 điểm là do cơ sở vật chất)

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Big Bang

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
807
255
0 ₿
Dạ Em xin lỗi vì trải nghiệm không vui vẻ này ạ. Bên Em đã xử lý ngưng hợp tác với Bé vì thái độ làm việc rất tệ ạ. Mong Anh thông cảm bỏ qua ạ.

zellsky

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/12/23
Chủ đề
2
3
3
HCM
0 ₿
Thôi mình close topic này ở đây, cơ sở cũng thừa nhận lỗi + có phương án làm việc với nhân viên rồi. Mình chỉ muốn nói là hy vọng không có những trường hợp như vậy nữa, ảnh hưởng toàn bộ cơ sở

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Big Bang

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
807
255
0 ₿
Dạ Em cảm ơn Anh đã góp ý ạ. Bên cơ sở sẽ chấn chỉnh ngày và không để tình trạng này tiếp tục xảy ra ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.