Tân Bình bé 20 dịu dàng như người iu

Lượt xem: 1,416

Em Đẹp Lắm

Trung Uý
Nhập Môn Massage
30/12/20
Chủ đề
28
114
92
0 ₿
May mắn được đồng đội rửa xe mới mua ,cả đám chè chén linh đình, lúc về nổi hứng đi mát xa, đang gần Đồng Đen nên mình quyết định chọn Đại Dương làm điểm đến , chạy vô gửi xe được locker lịch sự dắt lên quầy, mình đưa code rồi ngồi chờ lên phòng , mới đi cũng không biết chọn bé nào nên random luôn.
Được locker dẫn lên phòng, vào xông hơi được 5p thì bé vào. Phải nói thật là bé gặp mình cười rất tươi, cầm khăn khô lau mồ hôi, ân cần hỏi chuyện cứ như là người yêu lâu ngày tới thăm vậy. Bé nói bé số 20 , ngồi 1 lúc thì vào tắm, tắm thì rất kỹ, kì cọ gội đầu chuyên nghiệp khỏi bàn, bé bắt đầu dê mình, mà mình cũng ko chịu ngồi yên dê lại liền, hết bưởi rồi tới hàu mình không bỏ qua món nào cả hehe, có bia vô mạnh dạn hơn hẳn, bé thì bú liếm cứ gọi là nhiệt tình như người yêu luôn, quấn nhau 1 hồi mới chịu buông nhau ra để lên giường
Massage khỏe bé làm lực vừa phải, thoải mái, biết bắt chuyện các kiểu, làm 1 lúc thì cũng đến thái. Bé đi đường lưỡi tới đâu, mình tê tái tới đó, phê không tả được, bé đi đường lưỡi cũng chẳng sót chỗ nào. Rồi chà thái, ngực bé săn chắc nên chà thái thì đừng hỏi. Bé lật mình lại, bé thi triển kĩ năng bánh mì kẹp xúc xích rồi bj cho mình, một lúc sau bé chủ động đổi thế cho mình dễ khám phá nữa chứ, quả mông vỗ vào cứ gọi là căng, xoa nhẹ vài vòng trên mông tay mình lướt xuống con hàu ướt át của bé , rồi mình kéo bé lên làm phát 69 , cả 2 bú nhau âm thanh chùn chụt vang khắp phòng, một lúc sau mình cũng out, quá là tê tái, phải nói là cảm giác lâng lâng khó tả, lâng lâng như trên mây tới mức mà sau khi xong xuôi hết rồi mình phải nằm ôm bé cho đã cảm giác đó.
thiệt hại :
vé 800 code còn 640
tip 1000 vì sự nhiệt tình của bé
lúc về gửi locker 50k cafe cà pháo cho vui lòng đôi bên