Q.7 bắn tùm lum cùng em 77 sala

Lượt xem: 659

lucky phan

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
3
101
41
0 ₿
lần trước nhập nhằng với bé 22 thấy cưng quá nên nay mình triển khai khám phá tiếp cơ sở sala bài về em 77 thì cũng nhiều nên mình cũng không sợ sụp hầm mấy , mạnh dạn qua thằng cơ sở rung đùi chọn luôn bé 77 may mà bé đang trống không lại quê nữa, chọn được bé thì lại đến khâu chọn vé mình thấy vé body vip là nhẹ nhàng nhất , đi check thì cứ vé out 1 lần cho chắc

xong xuôi trình code camapro rồi thanh toán rồi ra phòng chờ ngồi , tính ra nhìn cơ sở vật chất sạch sẽ , phục vụ cưng cưng tâm lí nữa , quá đúng bài ngồi ngơ ngác xíu rồi cũng lết lên phòng

lên phòng thì nằm thằng lên giường nằm , không biết do stress hay sao mà chỉ muốn nằm thôi không muốn ngồi dậy miếng nào nằm lim dim xíu thì bé bước vào bé thành thạo lột đồ mình trong 1 nốt nhạc rồi nằm kế bên thủ thì anh mệt lắm hả , được đà mình nằm ôm em tâm sự hết hẳn mười mấy phút

Xả hết nổi lòng thì bé lật úp người mình lại rồi tâm sự tiếp về ẻm vừa đấm bóp người cho mình , em làm đá nóng ok phết các bác , mà thích nhất vẫn là massage đầu

Khỏe người tôi lật người lại nhìn em massage thái kèm theo màn đi lưỡi ấm ấm kích thích mọi giác quan trên người mình rồi em không biết ngậm gì mà lúc bj lạnh tê tái bé ciu , ngậm đầu rồi đá bi em vừa liếm trụ vừa hôn không quên se ti mình , người sắp được chạm đỉnh mình ra hiệu cho em vô luôn thế 69

v4 em đưa lên mình mới biết em này dâm quá mới bú ciu xíu mà nước nôi mình húp không kịp em ra luôn , càng liếm càng kích thích nước nôi em lại tràn trề như lũ về dưới xuôi , cùng nhịp em bảo em với anh cùng ra nha rồi em nút chặt lại mà nhấp , chịu hum nổi nên mình bắn thẳng lên mặt với tóc em , nhìn em với dáng vẻ này càng thấy em thật là damdang

Bắn xong em lấy khăn lau người cho mình với ẻm rồi nằm ôm nhau thêm miếng nữa xong em mặc đồ lại cho mình , chăm mình như vợ chăm chồng , em quá là tâm lí đáng yêu
tổng kết hôm nay
bé 77 face xinh
v1 cam vừa tay
v2 có xíu lipit
v3 bự mịn trắng
v4 như miêu tả , nước nôi đầm đìa
tic 299 k
tip như quy định và cho em thêm gói bim bim vì cưng

• Like
Điểm cảm xúc: VinaTuan and sư lỏ