Gò Vấp Bách Khoa toàn thư Tình dục-nàng thơ 23

Lượt xem: 1,485

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,335
1,071
31
0 ₿
Vẫn là AD, nơi chốn cũ ta về sau thời gian dài gác súng vì cơm áo gạo tiền nhưng quả thực trong ký ức của Súng thì AD trong phân khúc massage cao cấp khu vực GV chưa bao giờ làm anh em thất vọng, lần này cũng không phải ngoại lệ. Trong một đêm đông lạnh lẽo, tâm hồn tê tái, con tờ-rim băng giá, Súng lang thang đến cung đường Dương Quãng Hàm quen thuộc. Chực nhớ mới quay được code 80% hôm trước thì ông bà độ thế nào AD đã lù lù trước mắt, không lăn tăn nhiều Súng quay xe phi vào ngay tiền sảnh, trình code, chọn gói Osen 2 và tìm hồng nhan tri kỷ của mình. Thế là ánh mắt va vào 23 cùng bộ hai mảnh trắng tinh khôi cùng đôi tuyết lê căng mọng. Hi vọng sẽ là một đêm đáng nhớ…

Mọi thủ tục đã xong, Súng order tô mì bò thượng hạng lót lòng để giữ sức. Mì bò ngon xuất sắc, phải nói đến AD mà không dùng mì quả là thiệt thòi. Mời các bác thẩm hình :ami-(15):

Vào phòng xông cái cho nóng người thì em bước vào tựa như nàng tiên Tuyết cùng nụ cười tan chảy mọi ánh nhìn. Em nhẹ nhàng gõ cửa phòng xông và nhún người chào, quả này đúng chạm tim. Đôi mắt đen láy lúng liếng, nụ cười duyên, chất giọng trong trẻo nũng nịu, làn da trắng cùng body căng mọng săn chắc của lứa tuổi 19 làm cho bất kỳ người đàn ông nào cũng khó cưỡng lại được. Cảm giác nhìn từng mảng xiêm y rơi dần lộ ra thân mình quỷ mị , vòng ngực F-cup đung đưa theo mỗi nhịp di chuyển, bờ mông cong lắc lư bước chậm dần vào thành bồn, từng ngón tay ngà ngọc rê dần trên đầu quy…Ôi thanh xuân là đây!

Cứ ngỡ em chỉ là cô gái đôi mươi chưa biết gì thì quả thực sai lầm. Em mạnh dạn, hừng hực và hiểu rõ từng bộ phận trên cơ thể đàn ông như một quyển từ điển sống. Em cũng thú thực đã 2-3 tháng nay chưa gần gũi nam nhân nên nhu cầu sinh lý rất cao. Phần ấn huyệt và nhấn nhá thực sự không phải thế mạnh của em nên các bác nào đam mê vừa khỏe vừa có tính giải trí cao xin vui lòng “Next”

Trở lại phần Nuru em đã thực sự lộ nguyên hình “nhục dục trần trụi” , hoang sơ , bản năng và đầy khao khát. Bầu ngực lướt nhẹ chỉ vừa đủ cảm nhận đầu ti em căng cứng trên sóng lưng, nụ hôn ướt đẫm trên vành tai, từng cái nút, tiếng rên hổn hển và gấp khi em hôn lên ngực và ngón tay mình đút sâu vào cô bé giờ đã ẩm ướt….Thực sự mọi thứ như vỡ òa và Súng đã không thể kềm chế được mà yêu cầu năng cấp lên gói *** Queen để thỏa mãn cùng em. Thực sự Súng chỉ mong muốn một lần trọn vẹn nhưng chính em đã đẩy ham muốn của Súng lên đến cực độ…cảm giác đó đã từ rất lâu rồi mới cảm nhận lại được.

Súng kéo em ra ghế để vào tư thế giao thoa, đôi môi xinh xắn rê trên đầu quy, liếm láp từng chút rồi đẩy sâu đột ngột vào cuống họng nóng ấm. THIÊN ĐƯỜNG CÒN KHÔNG BẰNG EM! Súng lại kéo em lên và trao nhau những chiếc hôn nồng cháy, quấn quýt, hai cuống lưỡi hòa quyện không rời, môi em lại di chuyển xuống cây hàng đã cương cứng, em lại rên và mút nhanh hơn. Mọi thứ đã vờ òa, tuôn trào trong sự mãn nguyện.

Mọi thứ chưa dừng lại ở đó. Em và Súng vẫn say đắm cùng nhau, liên miên vô tận trong vũ điệu tình ái và dường như đúng như em nói. Cây Súng của anh cứng lắm, đẹp lắm, ước gì nó được vào trong cô bé của em. Lần này, em dùng vòng 4 của mình cùng dung dịch Nuru thần thánh cọ xát say mê vào cây súng, cứ như thế lặp đi lặp lại. Súng cũng không chịu thua, chổng mông cao hơn để cây hàng có thể vào sâu trong cuống họng em, dùng chiếc lưỡi rắn của mình quấn quanh cô bé và đẩy sâu vào làm em cứ thế uốn cong người. Vừa đẩy vừa xì xụp, tốc độ càng lúc càng nhanh, và không thể nào kềm nén hơn được nữa. Dòng tinh thể đã phun trào thêm 1 lần nữa vào miện em.

Mọi thứ quá hoàn hảo, quá trọn vẹn. Em thực sự là một món quà của tạo hóa. Quá cưng, không có 9 chỉ có 10 điểm. Súng sẽ mãi luôn nhớ về em và sẽ còn ghé thăm em.

Tic: *** Queen giảm 80%

Tick = vé gốc

Giáng sinh năm nay tuy lạnh nhưng trái tim Súng quá ấm. Cảm ơn em, bé cưng 23 và AD!

• Wow
Điểm cảm xúc: chúa tể bóng đêm

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
945
435
0 ₿
  • Haha
Điểm cảm xúc: El25 and Súng máy

quý rờm

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
72
32
0 ₿
nghe danh bé lâu ko uổng công đi xa gặp e nó. Thân thiện dễ thương. Dạ dạ vâng vâng mà giọng nghe ngọt sớt hà Chạy xa quá nên bị đúi nhịn không được với em nó

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Ánh Dương

lht9x

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/8/19
Chủ đề
2
27
20
26
0 ₿
Không nên bỏ lỡ e . Mot trong những bea mà minh tháy ôn nhât trước giờ

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy

Kady black

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
23/12/16
Chủ đề
12
225
71
33
0 ₿
mình cung từng đi em phải nói là rất nhé nhang ,và phải nói là dâm thì thôi rồi.cam giac súng sướng hơn cả người yêu.cam on e đã cho a 1 cái cam giac gọi là kho mà có dc

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,335
1,071
31
0 ₿