Karaoke Ăn lễ tại karaoke 135

Lượt xem: 757

Tristana

Binh Nhất
Bé Thích Massage
2/3/18
Chủ đề
5
97
20
0 ₿
Lễ tới rồi đang phân vân không biết chỗ nào đi chơi lễ thì mấy thằng bạn rủ qua ace chơi thử kara, đó mình mới biết ace có massage ai ngờ có luôn kara, massage thì ok rồi mà kara thì giờ đi mới biết kkk , kêu thằng bạn book phòng rồi qua chơi, bọn mình đi 4 đứa vô phòng cũng vừa phải rộng rãi, ngồi được lúc thằng bạn hỏi gọi đào không, vô đây chả lẽ mấy thằng đực rựa hát với nhau có gì đâu mà vui mình nghĩ vậy rồi bảo" gọi đi ba hay m muốn ôm tao hát kk" thằng bạn nghe xong cũng kêu vô, bọn mình hên nên ngay đợt đầu vô là mỗi đứa chọn được 1 em rồi , vô vừa hát vừa chơi xí ngầu, lâu lâu dê bóp bóp miếng mà mấy em vẫn vui vẻ cười cười, chịu chơi phết , vô hát với uống không cũng kì hỏi nhờ mấy em giới thiệu cho mấy món nhắm, mà đồ ăn ngon phết nhất là món mực luộc gì gì đó ( các bác thông cảm say quá không nhớ rõ có sai gì các bác chỉ bảo) ăn cuốn phải biết gắp lia lịa luôn , ngồi chơi được 5 tiếng ai cũng say hết rồi thì mình còn hơi tỉnh gọi tính tiền rồi đi về, bữa đó mỗi người hết 1tr7 ngồi lâu và lễ nữa típ mỗi bé 1tr5 nữa

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy

Bear666

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/10/18
Chủ đề
18
112
85
44
0 ₿
tui đi cái này biết là sẽ tốn mà khi vào thà tốn nhưng rất đáng, đồ ăn thì ngon, đào thì ui nhắc là thèm....lần rồi chơi gặp mấy bé vui quá chơi luôn 4-5 tiếng.

• Like
Điểm cảm xúc: Bảo không bao

THOR MASSAGE

Tập Sự
Nhập Môn Massage
27/1/21
Chủ đề
0
184
69
0 ₿
Rồi ngồi ca , mấy em có kéo khoá quần móc Micro của bác ra ko hehe, tip 1tr5 mỗi bé hả bác?