Bình Tân 99 dubai BT say đấm đuối

Lượt xem: 358

Nguyễn Văn Tặc Răng

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
3/12/22
Chủ đề
4
206
42
0 ₿
Chào ae. bữa giờ bù đầu bù cổ với ông sếp quá không bận tâm đi đâu nay đang sẵn ghé qua bình tân nhậu ngà ngà say với mấy đứa bạn nó rủ đi massage thì nhớ đến dubai bình tân.

bắt xe cả đám ghé qua, nay qua gấp quá không có đặt số trước được hoi qua chọn hên xui luôn nhưng nghỉ trong đầu chắc đi em 09 hay 69 gì đó. tới nơi được chào đón nhiệt tình, qua quầy mua vé được lễ tân giới thiệu cho số mới mà mấy đứa bạn có số riêng hết rồi không ai chịu đi, hoi để mình chiến luôn xem nào

Thủ tục các kiểu thì lên phòng, vào tranh thủ xông hơi cho khoẻ tí rồi xem em nó như nào, mới vừa thay đồ xong là ẻm xuống tới luôn rồi, uiiii..... nhìn ẻm cái thôi không cần xh nữa. tướng tá vòng nào ra vòng đó, nhất là cặp dú em này vừa bự vừa to hàng real luôn nha kéo e lên giường bú bình 1 tí rồi làm gì làm, e nói từ từ hoi nha a, e sợ e mới vô. mới chạm nhẹ là e bóp lấy thằng em liền rồi vậy là ngại dữ chưa. công nhận người em này thơm mà da lại mịn, chụt chụt tiếng nút cổ tai vang khắp căn phòng, khúc này muốn đè ra luôn. haha kìm lại tui ơi, xà quần được tí là ẻm dắt vô bồn để nhận nước mình à nhầm thuỷ chiến cùng mình nhưng nay sĩn quá không muốn tắm nên vào rửa rấy rồi lên quấn em tiếp

tiếp đó là màng đi lưỡi thần thánh với cái lưỡi điêu luyện, đi đến đâu như có điện đến đó làm tê hết cả người, phần chà bằng dú ta nói quên lối về luôn cặp dú real mà to mền đầu ti nhỏ xíu chà tới đâu nỗi da gà đến đó, uiii bé có thêm phần wc bé nắm 2 chân mình lên cái thế này phải là mình mới đúng chứ ta, làm 1 hồi quên mất mình là đàn ông luôn không được vỗ mông kêu bé quay lại để mình phục thù, 2 con người trận trụi bám lấy nhau bé thì thì hụtk chăm sóc thằng em ở dưới lâu lâu đang bj còn xoáy hút cái làm muốn phọt ra luôn. không thể thua thiệt mình hút trọn con hàu núp máp này. nước nôi ra quá trời làm ước hết mặt mình, sau 15p đánh qua đánh lại thì cũng out trong miệng của bé nằm ôm bé thở hỗn hễn, nằm ôm nói chuyện đùa giỡn đợi hiệp 2 thì cái đám bạn hối xuống đi tân nữa, mai mốt chắc nghỉ chơi quá kkk

kêu e tắm rửa rồi tranh thủ xuống cho e nợ 1 cái bữa sau vào bù lại đánh giá em này mặt nhìn tây tây, 3 vòng chuẩn đét, v1 siêu to bự không xệ, v4 nước nôi lên lán, kích rịch( này đút vô chắc bót lắm hehe)

hoi tạm biệt ae chúc ae đọc bài thư giản , bài có nhiều sai chính tả mong ae thông cảm, giờ vội tắt máy không con gấu nó thấy