Tân Phú ❤️5️⃣8️⃣❤️ Đêm trăng tình yêu

Lượt xem: 1,108

Boner

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
21/3/22
Chủ đề
9
21
22
TPHCM
0 ₿
Rất khó để gặp một người cho ta cảm giác yêu từ cái nhìn đầu tiên, nhưng giờ đây tui đã gặp được em.

Một đêm thanh vắng ko mây, lướt dạo khắp các bài post chợt dừng lại và ngắm nhìn đôi má lúm đồng tiền, thân hình nhỏ nhắn xin xăn của em gái mang số BD 58, Windy Tân Phú. Vội đánh điện ngay cho quản lý book giữ chân, phi từ Q7 sang Tân Phú để gặp em.

Đến nơi sau 40’ trên chiếc Lead phi như Ninja. Chưa kịp ăn tối, bụng đói cồn cào, anh em phục vụ ngay cho tui tô mì bò nóng hổi. Được dẫn lên phòng ngay sau khi bấm lỗ thẻ vip của cơ sở.

Cơ sở vật chất ở đây ko quá hiện đại nhưng vẫn đem lại cảm giác ấm cúng.
Đầu tiên thì mình hơi ngỡ ngàng vì nhân viên vào lộn phòng hay là lễ tân báo lộn phòng sao đó ko biết nhưng đã dc đổi đúng bé cần gặp nên vấn đề đó bỏ qua ko bàn tới.

Nụ cười duyên dáng em hỏi nhỏ, lần này đúng người đúng hình chưa anh. Tui thẹn thùng gật gật. Đúng rồi chính là em đó.
Em biết tại sao đối với những ngkhac, mình thường thoải mái đùa giỡn & trò chuyện, nhưng khi gặp một ng nào đó, mình tự dưng ko biết nói gì? Đó chính là lúc em đã gặp đúng người phải gặp. Và anh cũng thế, anh đã yêu em từ cái nhìn đầu tiên.

Mấy cái phần ms khoẻ mệt tui ko đánh giá đc đâu, vì đã gặp đúng ng rồi, mọi thứ ko còn quan trọng nữa. Tui nói em làm sơ sơ thôi, để còn thgian đó nằm trò chuyện với anh. Vuốt ve ôm ấp, anh chỉ cần vậy thôi.

Khách quan mà nói thì bé làm bài bản kỹ càng, chỉ có hơi thiếu lực vì em thuộc dạng bé xíu nhỏ xinh. Nên là mọi thứ chỉ nhẹ nhàng thôi. Phù hợp với gu loli. Phù hợp với gu anh.

Xong xuôi 2 phần thư giản, 2 đứa tắm rửa đùa giỡn vui vẻ rồi nghỉ ngơi ra về, thật sự mà nói thời gian 2 tiếng trôi qua quá nhanh, tiếc nuối lắm nhưng đành tạm chia tay.

Nếu em có đọc được bài này, hẹn em 1 ngày ko xa chúng ta cùng hàn huyên tâm sự.

Đánh giá chung:
- Chủ quan mà nói thì tui cho em điểm tuyệt đối. Nếu lần sau em bớt ngại ngùng mà tình tứ hơn thì chắc chắn anh sẽ ko bao giờ tìm thêm 1 ai khác đâu.

- Khách quan:
V1 nhỏ xinh
V2 thon con kiến
V3 tròn trĩnh xinh xinh
V4 thơm tho sạch sẽ

Tic 1200 -50%
Tip = tic

Hẹn gặp lại bé 58 ý trung nhân của anh

• Like
Điểm cảm xúc: Listerine Cool

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,528
1,091
38 ₿
Bữa Nhím cũng địa bé 19 và 58 ấy. Nhím đi trước bé 19 rồi định bụng đi tiếp bé 58 vì Nhím là lolicon chính hiệu mà. Nay bác khẳng định vậy lại càng kích thích Tào Nhím đây rồi

• Like
Điểm cảm xúc: Boner

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,037
533
0 ₿
Mừng bác ngon chym, cs này e thích nhất cái bồn sục to như bể bới á kkk