48 MT LTK, audit and review

Lượt xem: 6,047

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Mình đã có buổi gặp em hồi cuối tuần rồi mà lu bu chưa report lại để anh em tham khảo. Đây là chuyến audit cho report trước đây về em để xác nhận lại những report đó.
Nguyên quán: phía Bắc miền Tây.
Da: hơi sạm và ko láng mịn lắm. Em cần dưỡng da tốt hơn. Em đã có 1 lửa.
Face: 7₫ thôi, mặt ko láng mịn lắm, cũng có duyên.
V1: 7₫, ti hơi lộ nhưng nói chung cũng ok, ko phải dạng đẹp nhất mình từng kinh qua.
V2: 7₫ theo body, do ko phải mình dây.
V3: có cà ra vát và hơi dài... hang động thì hơi khô và rộng, tốn nhiều thời gian kích.
Âm thanh: 7.1, muốn bể phòng, phải bịt miệng em lại khi “up-side-down”. Bro nào khéo léo có thể qua TTC đối diện để kiểm chứng.
Serve: Bro nào muốn massage thì thôi next đi. Nhưng khoản tạo cảm giác thì ok, nhẹ nhàng tình cảm, cl, bb, lt, bj, hj... nói chung full options.
Tip = tic x 1.5 + 100k
Phục vụ: 100k, gửi xe 10k.
Nhận xét chung: 7₫ nhưng với thái độ bé mình cho 7.5₫. Bé cũng hơi dâm, bro nào 2shot cũng đc, thậm chí 3. Mình thì chỉ 1 thôi để dành sức cho đêm dài nữa.

boomba

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
9/10/13
Chủ đề
30
239
52
0 ₿
Phòng VIP hay phòng thường vậy @Trien . Tui cũng thích mấy e tay nghề giỏi hơn là đẹp

Anh Dài 5cm

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/10/17
Chủ đề
6
134
24
29
0 ₿
full option là 69,wc,cia luôn hả bác :D

• Like
Điểm cảm xúc: Trien

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Đẹp hay xấu gu thế nào là tuỳ quan điểm mỗi người. Bro chịu khó đọc kỹ report, ngay tiêu đề mình đã ghi rõ.

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Mình đi hết mấy chỗ bro nói rồi, nhưng phải nói là ktv mấy chỗ đó ko đồng đều là 1, thứ 2 là csvc tệ, thứ 3 là xấu. Những chỗ đó minh tới 1 lần để audit rồi thấy nếu chấm dưới 5₫ thì thôi bỏ qua luôn.

• Like
Điểm cảm xúc: boomba and Chu 6 SG

Chu 6 SG

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
29/6/13
Chủ đề
9
241
86
Gần một bên
0 ₿
MT-LTK mình cũng đã gặp nhiều e full service như bác thớt đã report. Các bác nếu ko say xỉn, xông hơi tắm rửa đánh răng súc miệng sạch sẽ thơm tho thì khả năng găp full service WC+69 cia sẽ cao hơn. Phòng thường FS mình cũng thường tip 400-500k.

• Like
Điểm cảm xúc: yoyo86., Anh Dài 5cm and boomba

Anh Dài 5cm

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/10/17
Chủ đề
6
134
24
29
0 ₿
em đi mtltk nhiều rồi mà chưa may mắn gặp được em nào wc và cia hết, mong bác chỉ giáo

_Relax_

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/3/13
Chủ đề
7
216
80
0 ₿
MT mà còn dc wc thì đúng là thánh :confused:

• Like
Điểm cảm xúc: boomba

Denhatanh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/2/17
Chủ đề
1
60
55
54
0 ₿
Mấy chổ như PA hay ML mình ko bao giờ đi vì csvc nhớp nhúa quá. Mường Thanh mình đi hơn chục lần. phòng óc sáng sủa. Gái Muong Thanh phòng VIP thì 7 điểm. Phòng Thái thì xấu hơn tí, bù lại cho FS và hầu như e nào cũng đồng ý đi ks. Ko cần cưa cẩm dụ dỗ. Giá phòng ks Muong Thanh cũng reasonable khoảng 1.6 tr/ 1 đêm. A25 cũng gần 1tr rồi. Hyatt, Sheraton, Nikko hoặc mấy ks 5 sao khác thì at least 3tr/ 1 đêm, nên mình thấy đem mấy em matxa vô chơi hơi phí tiền phòng. Đi matxa Mường Thanh tiện cái là muốn qua đêm thì mướn phòng tại chổ rồi nt cho ẻm xuống khi ẻm xong ca.
Mình chua đi MT LTK vì thay CSVC ko đẹp bằng MT 3/2. Gái MT LTK giờ chuyển qua MT 3/2 nhiều. Chắc thu nhập bên 3/2 ngon hơn.
MT 3/2 hau het gái VIP cho FS. Nhiều khi mấy em quen hỏi FS mình từ chối mấy ẻm buồn buồn. Những số FS mình từ chối reveal trên đây vì mình muốn stay anonymous. Nói details quá mấy ẻm biết. Vô gặp hơi ngượng.

Nick Le

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/7/16
Chủ đề
1
9
7
44
0 ₿
Cho em hỏi ngu tí: FS là gì vậy mấy huynh...@@?

boomba

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
9/10/13
Chủ đề
30
239
52
0 ₿

Thanks
Bạn nói vậy là được rồi, để biết giới hạn mấy e ở đâu.
MT phòng tuyệt vời