Hà Nội 24 Windy: thỏa mãn với Cam lai Bưởi

Lượt xem: 699

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Trè Xanh

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
20/8/22
Chủ đề
9
14
11
0 ₿
Gửi xe vào quầy check Code, vào app Camapro lấy ngay cái code đồng giá 199k, đưa lễ tân làm thủ tục nhanh gọn lẹ, có vài bé đang bận khách, thì được giới thiệu có bé 24 mới toanh, tay nghề tốt nhẹ nhàng, hết số rồi đành chuột bạch luôn vậy (hơi buồn tý thôi)
vào ngồi đợi một chút là lên phòng luôn, về cơ sở vật chất thì khá tốt, phòng ốc đẹp, sạch sẻ, thơm tho. Sau khi xông hơi bước ra 1 pé xinh xinh,làng da trắng sáng, dáng ngon đứng đợi mình. Lau khô xông em bảo mình đi tắm nha, tắm rất kỹ mọi chổ, mình thích bé ở điểm là pé nhẹ nhàng chăm sóc mình từng ly từng tí. làm tình nhẹ trong bồn, bé bj cho thằng em cương cứng, làm mình mém out, bé nói qua dường đi em làm cho anh sướng tới nái

Massage khỏe : rất có lực và làm đủ bài. những bài vuốt, ấn, đấm của em đầy đủ, đá nóng túi thảo dược điểm 10 cho chất lượng.
Massage mệt : trước khi tới phần đi thái vì cặp cam lai nên hơi phê, pé làm rất nhiệt tình hj bj đầy đủ tiếng rên của em là khỏi bàn nhé nge mà bủn rủn tay chân tê tái. Rồi cuối cùng cũng out trong sung sướng.
Đặc biệt em BJ rất nhẹ nhàng tắm rửa tám chuyện với em một lát rồi về hẹn gặp lại.

KTV 24 : xinh đẹp, dáng hơi bị ngon, đặc biệt dành cho anh em thích bưởi
V1: cam lai bưởi, bóp hơi sướng
V2: Mỗi người 1 cảm nhận
V3: Wow, doggy là tới công chuyện
V4: Khám phá nhẹ nước nôi củng nhiều
Tic: 900k còn code camapro đồng giá 199k

NeverDie123

Tập Sự
Bé Tập Massage
Quá múp quá tuyệt vời nhé các bác

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.