Tân Phú 1 ngày may mắn cùng bé 6 loli kute

Lượt xem: 852

ĐẠI LÃO GIA

Đại Uý
Luyện Khí Massage
3/8/22
Chủ đề
42
305
171
0 ₿
Chào toàn thể ae đồng râm!!, năm mới chúc ae nhiều sức khỏe và thành công nhé.

Số là đầu năm mở bác cái event xem mai mắn của mình nằm ở đâu ai dè đc x2 luôn mấy bác cụ thể như nào thì theo mình hôm nay nhé. bữa chơi event lúc đầu bị tạch do ae trúng nhiều quá nên chỉ nhận đc tích điểm không có code nên tưởng xucana rồi nên ít onl dđ, tơi hôm sau mới đăng nhập vào thì thấy mod phát code, ủa alo kỳ di, check commen 1 hồi mới biết có 1 số ae hủy code nên được đôn lên nhận – mai mắn lần 1.

Xong tiếp đặt lịch với cs chỉ định thì lại có số bé cưng muốn đi mấy nay là bốc tooàn trược nên xem như mai mắn lần 2 hehe. Hôm đó mình đi bé số 6 ( quá quen với mấy bác ruột bên này rồi chứ gì kkk)

bốc phòng tới đúng giờ thì leo zô xông hơi chúc cho nó thư giản cơ thể uể oải do ăn tết quá nhiều mở thừa kkk, ngồi chừng 5 phút nóng cái đít chịu không nổi chui ra thì gặp ẽm ngồi chờ sẵn, trò truyện dâm 3 câu thì ẽm đi thăm nước rồi trút simy quay lại ngồi lên đùi mình móm trái cây cho ăn, mỡ dâng tới miệng rô chộp lấy 2 cái cam mà bóp thôi keke tuy nhỏ nhưng mềm vô đối ( thật ra ko đúng gu nhưng chấp nhận đc vì kỹ năng của em bù lại, cụ thể như nào thì ok triển luôn)

• Onsen thì ẽm tắm táp sạch sẽ rồi từ từ đi lưỡi xung quanh e bên vai, cổ gáy, tay thì mò con ciu mình nắn bóp, quay ra phía trước thì ẽm đi lưỡi qua 2 bên tai rồi xuống ngực tay thì vẫn ko tha cho con ciu của tui hix hix, xong ẽm tấn công hạ bộ búc chậm rãi, nhất là đá lưỡi đầu khất, phê tới nóc, ẽm bị cảm nên thôi đi ra ngâm 1 hồi 2 đứa thành ho lau luôn :v mạnh đứa nào nấy ho rồi lau.
  • Phần khỏe thì ẽm làm mức trung bình, đấm bóp xoa dầu tương đối nên ko chuyên sâu phần này.
  • Phần thái + nuru ẽm làm quá ok, đầu tiên ẽm lau sạch người chưa dùng sữa dưỡng thể mà để người trần ẽm bắt đầu đi lưỡi ta nói má hú vừa nhột vừa phê nữa phải nói là phần ăn tiền nhất của ẽm là phần này và đây là lần đầu tiên mình đc trải nghiệp, trước đó mấy ẽm toàn đổ sữa chà thái rồi mới tới đi lưỡi. phần này phải nói là mình bị loạn nhịp do bị nhột mà cứ uống éo theo nhịp của ẽm 10/10
  • tiếp phần thái thì ẽm đổ sữa dưỡng thể rồi áp cặp ngực mềm mại lên chà kết hợp cái rốn ẽm có cái khuyên sắt chà nhột nhột chổ khe mông tạo cảm giác tê tái con gà mái, xong ẽm lật lại người em củng đi lưỡi như phần lưng lại bị uốn éo tiếp tập 2 không chống cự được hahaha. xong ẽm từ từ tấn công hạ bộ, phải nói kỹ năng BJ ẽm diêu luyện quá nhẹ nhàng từ từ rồi ấn sâu lúc cáng, thất sắp bắn thì buôn ra để cầm 1 tí để tiếp tục cuộc chơi thêm ít phúc sau 1 hồi chừng 15p hết chịu nỗi mình nói a sắp bùm bung rồi ẽm quay lại cia cho mình hứng trọn thế là kết thúc 1 cuộc chơi hoàn hảo.
  • đánh giá: KTV số 6 tuy body không phải hoàn hảo nhưng bù lại kỹ năng đỉnh của chop 9/10
  • Phục vụ rất chu đáo và ân cần 10/10
  • CSVC phòng rộng sạch sẽ, nhưng củng lâu nên có hơi xuống cấp. bồn tắm phòng mình bị nức nên bước zô nó cứ phập phòng
  • Thiệt hại , tíc = code event. Tip = tic ++
  • cuối cùng kính chúc Quý cơ sở ngày càng hồng phát và thành công

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
61
605
272
0 ₿
Windy cảm ơn bác nhiều ạ! Chúc nác năm mới nhiều sức khoẻ và gặt hái được vô số thành công nhé!