Vũng Tàu 1 lần ghé trải nghiệm massage tokyo phú mỹ !

Lượt xem: 3,110

Việt Hoàng 79

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/11/23
Chủ đề
2
12
3
vũng tàu
0 ₿
Sau khi biết đến cơ sở Massage Tokyo Phú Mỹ ( 01 nguyễn văn linh, phú mỹ BRVT) mình đã sách hàng lên và rồi đặt trước số 18, nhưng vì lý do bất khả kháng mà mình được giới thiệu em 15. Và không ngờ đến là số 15 lại khiến mình ưng đến thế. Về cơ sở vật chất thì thấy rất hài lòng, chỉ có 1 vấn đề nhỏ là lúc mình đi khách đông. nên đợi phòng hơi lâu 1 xíu.
Về nhân viên thì số 15 có V1 to tròn mềm mại, sờ rất thích tay. V2 thì không thon lắm, nhưng mà cũng thích. Về V3 thì phải gọi là căng tròn và mềm mượt. PHÊ!!!!
Massage khoẻ thì làm tốt vì em có kinh nghiệm rất phong phú, về thái độ làm việc thì rất nhiệt tình, đon đả và thân thiện.
Lăn trườn bò thì theo ý kiến cá nhân thì mình rất ưng, vì điện nước em này có đủ, nên cảm nhận cũng rất rõ ràng, ngực mềm núng nình ( =))
Ngoài ra, các số khác thì mình chưa biết, chứ ở em 15 này thì có cả giấy khám sức khoẻ, khiến mình vô cùng yên tâm, và phải nhấn mạnh là SỐ 15, CÓ TẤT CẢ NHỮNG GÌ CÁC BÁC CẦN Ở 1 CUỘC MASSAGE... LƯU Ý LÀ TẤT CẢ
Các bác có thể tin tôi đi, thử 1 lần, tin đi hay lắm :D
Chi phí gói cơ bản không trườn (nuru) là 1,1 tr. còn gói có thêm trườn nuru là 1.5tr ( bao phê)

Anh Nam1234

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/4/22
Chủ đề
24
271
118
0 ₿
câu có tất cả những gì này thấy quen quen, như đã đọc giống nv ở 1 bài nói về csms ở SG.
Mà bồ có đề cậl gì không hay mấy e tự động mồi mình tới nái....

• Like
Điểm cảm xúc: Việt Hoàng 79

Milk God

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/11/23
Chủ đề
1
10
13
Singapore
0 ₿
Ko nhớ tên bác, năm ngoái em vào 1 ks trên đường ra thẳng cầu vồng, 1 em Buôn Mê Thuộc mx, khá xinh, đấm 5' em nói thẳng luôn có muốn chịch ko. Bọc bao rùng mình cái hết 1 tr

Có điều em ấy công nghiệp lắm, ko hôn môi hay bj gì hết kể là hay làm nhiều cho khách HQ, tại ks đấy ở trung tâm.

Em ở lại có 3 ngày nên cũng chưa biết nhiều, nhưng trên diễn đàng khác có nói Mường Thanh, Samdi, Mây Hồng điều có đến z hết

À, em có đi Mây Hồng, ở xa TP 1 tí, vào đấy xác định tắm và lên z luôn

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Nam1234 and Việt Hoàng 79

Việt Hoàng 79

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/11/23
Chủ đề
2
12
3
vũng tàu
0 ₿
nói chung ở đó đầy đủ. có parem hết rồi. mấy bé tự tư vấn cho mình á. ở quầy ngta bán vé vào thôi. nhưng mình thấy hầu như có parem hết rồi

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Nam1234

Anh Nam1234

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/4/22
Chủ đề
24
271
118
0 ₿
Mường Thanh thì rõ như ban ngày r.QC luôn trên face book mà.Tới z hết