Q.1 1 đêm tê tái tại Massage kim cương 48 Cao Bá Nhạ Q1

Lượt xem: 8,771

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Henry_Vo

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
2/1/22
Chủ đề
1
1
0
0 ₿
Chuyện là hôm qua chủ nhật, mình vừa trở về sau cuộc ăn nhậu cùng các chiến hữu, đang trong lúc đợi taxi đến đón trên thì tự dưng một tia sáng lóe lên do cũng tồn lâu ngày trong người. Vừa lên taxi thì mình hỏi ngay bác tài ở Q1 có quán massage nào hàng ngon giá cả hợp lý mà em út chiều tới bên không thì ỗng chở ngay tới bên Kim Cương số 48 Cao Bá Nhạ
Vừa bước vào thì cảm giác đầu tiên của mình là quán cũng OK, CSVC nhìn khá đẹp và mới. Em lễ tân tư vấn các gói dịch vụ xong mình chốt hạ lun vé VIP GOLD giá 720k (vì giá này hợp lý vừa được em út đấm bóp khỏe người vừa được thư giãn tê tái con chymB11B11B11). Bước vào phòng thì có cảm giác khá rạo rực một mùi hương thoang thoảng lạ kỳ nên họa mi của mình cứ hót liên tục. Cởi đồ xông hơi các kiểu xong mình nằm lên giường háo hức đợi em nó bước vào thì quả là không làm mình thất vọng 1 em khá xinh với tóc dài và một mùi hương kích thích cứ làm họa mi mình hót không ngừng, lúc tắm cho mình em nó cứ xoa xoa thằng em mình mãi B05B05B05em này có giọng nói dễ thương ngọt ngào
Đấm bóp bài bản không bỏ sót bài nào khá thoải mái lại còn được massage đá nóng rất dễ chịu cho ae nào có tí men trong người, xong thì đến lượt mát xa gần, bóp qua bóp lại bóp nữa đi anh, hàng khủng mà hàng thật nhé chư không phải hàng dzóm đâu nên nắn bóp bao phêB32B32, từ đường cong, trái bưởi cho đến khe suối bao dâm, bao phê và bao ngon. Xong phần mát xa khỏe xong là mát xa gần là Pé biết vào đề tài nhập môn liền, đi sâu vào chuyên môn, từ đấm bóp, xoa trên xoa dưới bấm huyệt đi thẳng vào trong tâm huyệt đạo liền, Pé mát xa mát gần mà phê quá, vừa mát xa mát gần, vừa tâm sự loài chim biển, phần tập guitare classic cũng hay và phê.
Những đường đi của Pé nó có một chút gì đó cảm nhận hay hay khác khác, phải nói là hay và sướng thật. nó có một cái gì đó mà không thế diễn tả ở đây được, chỉ có cách là đi đến đó thực tế mới cảm nhận được cảm giác đó. Pé bao dâm, bao ngon bao phê luôn à.
FACE: 9/10 (tự nhiên và khá sexy)
V1: 8/10 (natural chưa qua dao kéo nhé)
V2: 10/10 ( không có tí mỡ thừa nào)
V3: 9/10 (to và mẫy)
V4: sờ vào sướng lắm với những đường mép khá mềm và vừa vặn không quá nhô ra, nước nôi thì như suối cứ tuông ra ào ào làm họa mi mình như muốn bùng nổ lun, liếm láp làm tình bóp mông, bóp vú bóp eo như lên cơn vậy đó
SBD: 76
Dịch vụ ở đây quá ok, phòng không gian đẹp, yên tĩnh và thoải mái phải nói là 9đ trở lên à. Sau khi được mát xa, liếp láp, bóp và bấm huyệt thì tip em nó xong thì mình về
Tổng thiệt hại 720 + tip 800 = 1520kB38 cho một buổi trải ngiệm thú vị

Snowfox

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/2/16
Chủ đề
1
16
8
Sài Gòn
0 ₿
Tiệm này thấy mới khai trương, CSVC thấy mới nhưng không rõ dịch vụ ra sao. Cần lắm một bài review các loại vé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.