1 đêm buồn cùng Mu và sung sướng cùng Ozawa

Lượt xem: 2,823

Anh Da đen

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
17
467
85
44
0 ₿
Hello ae , kiểu là tối qua mới đi xem đá banh cùng mấy đứa bạn . Cũng cốt là xem Mu đá , fan Mu mà . Thế là làm nhẹ cái kèo với mấy đứa bạn , đi nhậu vs massage luôn .Ai ngờ đâu Mu đá chán quá , thua gì thua hẳn 4-0 chán vãi đái .Thua cái kèo nhậu , cả đám kéo đi nhậu xong rồi bạn mình mời lại đi massage .Từ bờ kè mấy đứa rủ nhau qua Cmt8 , thế là quyết định đi Ozawa luôn cho nó tiện gần đường . Chạy thẳng vào cơ sở , gửi xe xong 4 ông đi thẳng vào , gặp quầy lễ tân bấm ipad chọn hình .Ông bạn mình gọi lấy sẵn code lúc nào ko biết , thôi thì dù gì ổng mời nên mình cứ thế mà đi thôi . mọi chuyện ổng lo hết rồi kkk. Vào bấm chọn hình xong xuôi còn mình là người chọn cuối nên chọn đại 1 bé cho xong , vì lúc đó cũng hơi phê rồi + vs là fan cứng Mu nên cũng hơi buồn . Ai ngờ đâu chọn đại mà cũng địa địa đc bé nó , thấy số đo 3 vòng chắc nịch luôn . Thôi cũng nôn nao quá, đợi lên gặp xem thế nào . Ngồi xíu thì anh locker dắt lên phòng , đút nhẹ cho anh ấy 20k vui vẻ . Vô phòng mỗi người 1 phòng , tạm chia tay nhau từ đây . Cơ sở khá là sạch sẽ , phòng ốc to , rộng rãi đèn mờ mờ ảo ảo . Bước vào , bé đã đợi sẵn ở trong phòng , Dạ e chào anh , để e cởi đồ cho anh nhé , trời ơi cái dọng kìa , nghe xong nó nhũn luôn cả người . Mình mỉm cười chào lại rồi bé lại gần hỏi mình xông hơi ko thì mình trả lời có , thay đồ thay đạc gọn gàng xong quấn khăn vô xông cái cho nhẹ bớt men bia trong người vào xông hơi đc 1 lúc thì mình cũng ra, bé ngoài này đã pha nước sẵn rồi .

Lại gế ngồi nghỉ ngơi xíu , uống ngụm nước lấy tinh thần . Bé tranh thủ lại lau qua người cho mình rồi cùng ngồi hàn thuyên tâm sự , hỏi hàn đôi lời về bé , bla bla… Rồi bé dắt vào tắm rửa cho mình , khá sạch sẽ và kỹ lưỡng mọi ngóc ngách trên cơ thể . Bé còn chọc gẹo cả thằng “ bạn “ dưới của mình , là nó lên luôn . Chắc lúc đó mà xử trong đó luôn thì chắc chịu ko nổi với bé luôn quá kkk. Bé cũng hiểu ý kêu là anh cứ yên tâm , e lo cho hết . Trời ơi nghe mà ngọt lòng làm sao hi hi .

Lên giường nằm Massage Khỏe : Bé đấp bóp rất ổn lực đầy đủ , mình uống có 4 chai mà cũng hơi say ngà ngà mà bé đấp bóp xíu thì tỉnh queo luôn . Khỏe người hẳn ra .

Qua Phần làm Thái : Bắt đầu bé tuôn trào những pha kích thích bằng ngực của bé , kèm theo đường lưỡi đầy sắc bén của sự kích thích , e làm rất có tâm kết hợp cả lưỡi lẫn bầu cực căng bọng đó trường từ dưới mắt cá chân lên tới đỉnh cổ cảm giác như e nó muốn hòa quyện hết cơ thể của bé để kích thích hết tối đa sự dục vọng trong cơ thể mình . Bé trườn đến đâu sự sung sướng ướt át đến đó , chỉ muốn đè ra “ nựng “ cho phát cho nó đã đời hihi . Lật ngược người lại , bé nó tiếp tục mơn trớn , trườn bò mình từ dưới lên trên ngực, lick ti kèm theo tiếng hifi rất chi là nhẹ nhàng và dâm đãng .

Tới phần làm mệt : Bắt đầu bằng màn bánh mỳ kẹp thịt đầy phấn khởi , cọ cạ rất là mãn nguyện . Mình rang gồng lắm cho khỏi ra vì chưa được hưởng thụ hết sự mãn nghuyện và chiêu trò của bé , bé thả thằng bạn mình xuống , tay phải thì vuốt ve phần bụng và mơn trớn mình ,tay kia thì dữ chặt phàn thân dưới của thằng bạn , cúi xuống nghiêng 90 độ Bj 1 cách rất chi là ngon lành , liếm nhẹ cái lưỡi ướt át xuống 2 trái cà cứ thế mà mút chùn chụt , nghe tiếng póc póc đã vãi lìn . Bé hóng dậy cho mình luồn tay vào và phám khá bé như kiểu để cùng nhau kích thích hơn , tay mình cứ hết nắn bóp bầu ngực ấy rồi luồn qua lớp quần chip nhỏ nhắn ấy tiến thẳng vào hang sâu của khe suối . Nước ướt át cả ngón tay luôn , mình hỏi e ơi đổi thế 69 được không thì bé ko ngần ngại đáp trả lại “ anh hư quá nghe “ kkk nghe xong bé bước chân lên cho mình, mình thì cứ hí hửng đâm thọt đâm thọt mơn trớn con trym ướt át ấy , bên dưới bé vừa Bj vừa Hj thấp thỏm nhịp nhàng hơn , không ngần ngại nữa tevet luôn kkk . hí hửng húp sò thì bên dưới thằng bạn nó hết chịu nổi nhiệt rồi , trên thì nước nôi chẹp chẹp chịu không nổi nữa , đành bắn ra túng tóe , cứ tưởng là đc Cia ai ngờ đâu , bé thấy mình sắp ra bé Bj ngọt lịm bú liếm nhanh hơn , vừa thả mồm ra là đúng lúc sữa chua cũng tuôn ra , bé tuốt thằng nhỏ dần dần kèm theo tiếng rên thì thầm và cực kỳ lôi cuốn , ra hết rồi mà bé vẫn còn cúi xuông Bj lại cái 2 cái nữa cho nó hết hẳn . Sướng thì ngất người luôn , nằm nghỉ ngời cho bé dọn dẹp sơ qua cái .Rồi nằm ôm trò chuyện với bé đôi lời , 2 đứa thở hồng học như mới hành sự chuyện gì đó xong kkk . Rồi bé massage đầu cho mình xíu và đứng dậy tắm rửa lại cho sạch sẽ rồi cùng nhau ôm ấp bước xuống để ra về ,xuống thì thấy 3 ông bạn mình đã ra hết rồi . Ai nấy cũng phờ phạc như người hết khí kkk . Chắc là cũng sung sướng cuộc đời lắm đây . Chào bé nó rồi hôn má cái rồi ra ngồi nghỉ ngơi đàm thoại cùng mấy ông bạn rồi ra về .

Tổng chi phí lần này như sau : tick thì bạn mình lo , tip 500k + 20k phục vụ .

Thông số về bé nó : số báo danh 08

Mặt mũi khá tươi tắn , dễ nhìn nụ cười chết ngất người .

V1 : To săn chắc , núm to 8.5đ

V2: eo ót có tý lipit nhưng ôm sướng nuột

V3: to căng , vô kêu phạch phạc , nhìn thôi là muốn cắn cho phát rồi 8.5đ

V4: Nước nôi ngập tràn luôn , húp bao phê , thơm tho

Cảm ơn Ozawa và bé đã cho mình được hưởng 1 bữa mãn nguyện quyên luôn sự buồn bã của Mu đã đem lại . hi hi . Thân ái và hẹn gặp lại trong lần tới .

• Like
Điểm cảm xúc: nguyen anh

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
141
4,878
4,657
30 ₿
cũng Fan Mu mà thua buồn thiệt, sắp đá MC rồi nè