Bình Tân 1 buổi tẩy trần cuối năm viên mãn cùng bé cưng 59

Lượt xem: 1,204

ĐẠI LÃO GIA

Đại Uý
Luyện Khí Massage
3/8/22
Chủ đề
42
305
171
0 ₿
Chào toàn thể ae đồng râm, chúc ae năm mới nhiều sức khỏe để tiếp tục chiến đấu nhé.

Số là cuối năm công việc lubu chưa có time để chia sẽ về buổi tẩy trần hôm bữa cho ae có thêm trải nghiệm, hôm nay bớt việc mình lên bài chia sẽ cho ae, ae cùng theo chân mình tới Du bai hưởng tuần trăng mật nhé.

Sau khi được bác Long Huỳnh tư vấn thì mình chọn bạn 59 là chuyến thám hiểm hôm nay với 1 suất double skill hehe, củng khá lâu rồi mình mới đi vé này do phần tuổi già sức yếu với lại hạn hẹp thời gian nên thường mình chỉ đi one skill. DBBT thì quá quen với ae rồi nên mình củng ko đi quá nhiều chi tiết cái đáng nói lần này là phòng ốc nâng cấp quá đẹp, từ cách bài trí tới thêm 1 điểm rất thú vị là gương trần, cảm giác vừa nằm thư giản vừa nhìn KTV tác nghiệp nó lân lân trong người giống như vua chúa hồi xưa được phi tần chăm sóc dị, rất kích thích và đây củng là lần đầu mình đc tận hưởng cảm giác này, cái cảm giác online nó sướng lắm, vừa nằm cho ẽm mần vừa nhìn động tác phê như con tê tê, ae nào chưa thử thì tới test nha rất thú vị!! điểm 10 cho chất lượng.

Về bé KTV 59 thì có khá nhiều bài viết về bé rồi nên mình chỉ điểm qua những kỹ năng đỉnh của chóp mà bé có để ae có hứng thú hơn kekeke.

• Bé có giọng nói nhẹ nhàn tình cảm, người miền tây nhé hình như quê 66
  • Body mình dây, ko mở bụng, đặt biệt V1 tân trang nhưng củng mềm, đầu ti nhỏ sờ sướng.
  • Phần onsen bé tắm sơ rồi dùng cặp loa dộ chà lưng, chà ngực, chà hạ bộ rất phê, ai yếu bắn luôn kkk, xong rồi bé sẽ kích thích nhẹ nếu 1s, còn 2s thì bé BJ cho out luôn, nhưng làm rất lâu từ tốn chừng 15-20p mới bắn
  • Phần khỏe bé làm ngửa, xoa bóp tay chân, rồi mới làm úp chủ yếu là xoa bóp, ít kỹ thuật phần này nên mình ko đánh giá cao.
  • Phần thái bé chà rất chậm và lâu chừng 10p rồi mới chuyển qua làm nuru = mông và bướm.
  • lật lại mật trước thì bé trường thái tiếp rồi dùng mông chà nuru, đặt biệt dùng bướm trườn lên cây xúc xích khá là phê, chỉ cần sơ sảy là tai nạn nghề nghiệp bất cứ lúc nào.
  • Xong bé lao sơ rồi chuyển qua BJ hầu như là 100% BJ ko HJ và happy ending = CIA thơm ngon tới giọt cuối cùng
  • Xong việc bé ko đi vs ngay mà nằm kế bên ôm ấp 1 hồi rồi mới đi vs lại tăng thêm tình cảm, chất lượng 9,5/10.
Túm cái ống quần lại bé 59 rất chuyên nghiệp nhẹ nhàng tình cảm nhưng làm rất chuyên nghiệp xứng đáng có 10 người yêu, ae nên thử 1 lần nhé!!

Lần tẩy trần cuối năm thật đáng đồng tiền bác gạo, tới lược ae nhé.

cuối lời xin cảm ơn Mr Long Huỳnh cùng DBBT đã nhiệt tình tư vấn và hổ trợ. Kính chúc cơ sở ngày càng hồng phát và nhiều may mắn.

Happy new year!!!

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Tài Lê and MR LEDUC

wang tay to

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
79
20
0 ₿
đọc thấy có gương vừa nằm thư giãn vừa ngắm mấy ẻm à mê rồi

1ng4ybun

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/6/22
Chủ đề
0
25
3
0 ₿
Đề nghị dubai gắn gương trần tất cả phòng giống phòng này nhé, cảm giác nằm nhìn lên trần thấy ẻm đang ngậm kèn nhìn phê vãi lòi